Thông báo Hạn chế cắm account rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 12/8/15.

?

Bạn có đồng ý với việc hạn chế 3 acc/máy

Poll closed 22/8/15.
  1. Đồng ý

50.0%
  2. Phản đối

50.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. auto là một bước tiến bộ đáng kể của MU chúng ta. bỏ đi thì phí quá
    a Fan nên điều chỉnh sao để vừa giữ lại đc bản sắc riêng của MU webzen. vừa mang tính đặc trưng của MUHN.
    nếu có thể cho zen rơi chính chủ.
    thả thêm mấy con quái vàng như island ấy cho khỏi auto giữ bãi mãi

2. Bạn phải hiểu lài số lượng phản đối như nào người ta sợ là sợ cái cắm 3 acc trên 1 ip nên phản đối dù không chấp nhận việc ks zen fan đưa ra như vậy kiểu như ép buộc sao fan khôbg rõ ràng luân là cắm nhiêu cung được và trưng cầu zen đánh ra như ex thì không có phản đối như vậy đâu

3. Bạn phải hiểu lài số lượng phản đối như nào người ta sợ là sợ cái cắm 3 acc trên 1 ip nên phản đối dù không chấp nhận việc ks zen fan đưa ra như vậy kiểu như ép buộc sao fan khôbg rõ ràng luân là cắm nhiêu cung được và trưng cầu zen đánh ra như ex thì không có phản đối như vậy đâu

4. Lý do là đồng ý vì sợ cái ip 3 acc nên phải miễn cưỡng theo fan ra như này làm khó mọi người.
    Nếu ra zen chính chủ cắm và 5acc sem họ có phản đối không

5. sao lâu vậy rồi a Fan vẫn chưa ra quyết định cuối cùng vậy ? :-?

6. Bạn nói như kiểu hiểu biết lắm nhỉ. Như tôi thì khác xa với suy nghĩ của bạn ấy đi làm xuót ngày 48h sau mới nhìn vào cái máy tính 1 lần mg mặc đồ thần thì sợ cái gì ks zen chấp gì cho nhặt thích nhưng cái sợ là sợ cái hệ lụy của việc hạn chế acc mu ko khuén khích người chơi như kiểu hạn chế acc thì sẽ có ngày nó mai một lúc đó ai chơi. Ae là nhũng người tâm huyết còn 1 vài người kiếm thêm chút thu nhập tôi ko nói đến vì số nhỏ. Auto là bước tiến của mu nhưng ko kìm chế dc auto lại đi kìm chế game thì bước tiến làm gì bỏ luôn đi cái ung nhọt đó đi cho đỡ đau

hitdiku thích bài này.
  7. Chả bình luận thêm j nhưng mình thấy vấn đề này dần nhảm nhí rồi.
    + ngày trước ai đăng nhập bỏ phiếu xong là thấy 1 dãy dài tên những ng ủng hộ hay phản đối.
    + những tài khoản dđ mới lập trước khi đưa ra biểu quyết tầm 1 tháng mới đc tham gia.
    + có hay ko cũng ko giải quyết đc triệt để nỗi ấp ức của ae về acc rác đc

8. mình cũng chưa thấy game online nào hạn chế số acc cắm trên 1 may như MUHN vậy,thử xem phong thần hay võ lâm mấy thằng em mình toàn cắm hơn 10 acc/máy ,mình nghĩ để MUHN phát triển adm đừng nên hạn chế các game thủ

9. 1 Bãi có tận 4 "siêu xe" thế này thì đúng là quá lag:(( 2.png
    Các game khác ít khi quan tâm đến lời nói của game thủ lắm, chẳng hạn như bảo vệ tk cũng như đồ đạc game thủ phải tự bảo vệ, ADM ko can thiệp vấn đề hack hiếc.

10. Cố Mà Đọc Hết
    1) Mình muốn các bạn góp ý để ae đưa ra thống nhất.1 số người cắm acc nhặt rác(Zen) ( có thể đem lại 40tỷ zen/1 ngày) các đồ khác người đánh rớt được yu tiên nhặt có nghĩa chỉ nhặt zen. mọi thứ Xảy ra cũng lâu rồi mà tại sao giá zen vẫn tăng theo mình biết k0 có ai ôm hàng. nếu cứ khiếu nại AD chặn mất đường cung cấp đó dẫn đến việc thiếu zen ai cũng cần có zen.

2) việc zen chính chủ những người yếu k0 ks đc quái thì phải dùng VND mua Zen. Còn pro thì lại k0 thèm nhặt zen còn người ơ giữa chỉ đủ dùng thiếu Zen.

3) Tuyệt Đương Sống Của Người Khác Cũng Là Tuyệt Đường Sống Của Chính Mình.
    Con Người Có Tính Đố kị Cao Ai Buộc Giây Người Đó Sẽ Cởi

4) nhiều acc Ks rác k0 ai ngu cắm 2 đến 3 cái acc của mình ks 1chỗ( có Nhiều Người cắm) 1 bãi cắm đc trung bình 200t/1 ngày việc ks xảy ra luôn là 3 đến 4 người ks chia ra 50t/ acc ADM áp dụng 5 acc/1 máy 250t zen/1 máy k0 đủ tiền hao mòn máy tiền điện. vệc ks zen sẽ giảm

5) Bình tĩnh mà giải quyết đừng đố kị mà để ad có lợi. mình là thằng 2 hôm trước lập tốp Cắm acc 2 ngày được 10t Zen quá nhọ.

11. mình thì cứ kiếm bãi riêng. cùi thôi, ngày cắm ngich cũng dc 50-100m, đó là cày lev 1minh auto zen luôn,
    cậu kiếm chỗ cùi cùi thì ít ng ks zen đến lắm.

nguyễn Nghĩa thích bài này.
  12. "có thể đem lại 40tỷ zen/1 ngày"
    Nghe hơn Đa Cấp... =)) ngọt nhỉ

nguyễn NghĩaS2HanemS2 đã thích.
  13. bãi cùi đánh k ăn thua nên phải lên bãi ngon mà bãi ngon thì kéo theo zen rơi cũng sẽ nhiều mà chủ yếu cắm skill thì phải lên map cao mới có điểm exp
    chắc chủ tp tính toán không kỹ :))

Trần Gia Bảogjahao đã thích.
  14. kiếm đc 40 tỷ trên ngày thì còn giá trị gì ở muhn này nữa, càng khó khăn đồ càng có giá mu còn tồn tại lâu có cái mà chơi

15. 40ty đấy thím. không phải dạng vừa vừa đâu nhé

16. 40 tỷ là ít nhé. trước team tôi chạy các phòng từ sv 1 đến 7.
    team tôi 5 người . mỗi người 10 acc. tính ra có 50 acc . k biết có thêm ko thì k biết.
    mỗi ngày cũng đc 10 15 tỷ

17. thế là đội nhặt rác ăn quỵt của ae mỗi ngày mất >40 tỷ ak kết hợp với dân buôn chợ ảo giá zen không tăng thì mới là lạ :))

18. 40tỷ một con số đánh lể :D

19. chém thì chém nó vừa vừa thôi chứ :D
    ae nhà a quảng ở BKAV thì cứ nói để ae biết đường :P

20. mua nhiều thì lên giá thôi. cũng chỉ vì không có zen dùng zen bị ks mất phải đi mua nên mới có giá đó :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi