8 về game HaiAnh82 chào tạm biệt ae

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi XauTraiTapDu, 4/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. a cũng như e nhưng a ra quân đc 6 năm rồi nhé :P

2. mình chắc phải đến năm 50 tuổi nó mới cho mình ra quân mất

3. đa số game thủ thì khó có người yêu

4. Đem cái QTSS K5, cưỡi ngựa, đeo Quạ tinh chơi TQ đi, chơi chìm giàn khoan của nó.

5. thôi xong

6. cơ mà như thế bác phải hơn e đến vài chục tuổi đấy nhỉ :D

7. :D chúc bạn ra đi thanh thản

8. Tạm biệt 1 hàng Vip

9. Vĩnh biệt :">

:|

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 4/7/14
  10. Trơi game mà pk= mồm thế kia thì có lẽ ngồi ngoài trợ bán Rau lại hay :D

11. Tình hình việt nam trung quốc đang rất căng thẳng hôm qua được tổ quốc tin tưởng lại cho đi nhập ngũ lần thứ 2 sau 3 năm trở về nhà. có lẽ trong 1 thời gian rất dài sẽ ko có thời gian chăm sóc cho e nó. mong mấy ae ở nhà rảnh dỗi thì chăm sóc em nó giúp mềnh nhá ! . ae nào có bức xúc hay vấn đề gì thì cứ gạch đá các loại ném hết vào đây .mình nhận hết . cầm DL thì tương đối pro đấy nhưng ko biết giờ cầm súng đạn liệu có ra hồn gì ko nữa lâu ko động vào quên hết cơm mẹ nấu rồi . anh em vào up cho chủ tốp ra đi bảo vệ đất nước sớm ngày trở về nào .
    Chúc mấy ae TTMU ở nhà mạnh khoẻ Pk Haohuu nhiệt tình vào. xa ae chắc khoảng 1-2 tháng gi đấy hoặc chẳng may mê mẩn cô em nào trên đấy ko về nữa thì xin ae cũng đừng buồn nhé! Hanh. chào thân ái.

đừng đi anh ơi
    ở lại mà yêu zHienTamz

12. Toi cầm HaiAnh82 cả cả 1s ko pk linh tinh thế này nhé. cái này ? cosadoa

13. mình yêu zHienTamz. cái câu này cứ đến gần 7h tối mình lại boss .cơ mà tại 1 hôm đẹp trời đi cày cuốc a rena bị zHienTamz cởi quần áo đi đấm tm. nên mới sinh ra câu đấy. câu đấy có ý là . gặp zHienTamz là bem :P

14. mình yêu zHienTamz. cái câu này cứ đến gần 7h tối mình lại boss .cơ mà tại 1 hôm đẹp trời đi cày cuốc a rena bị zHienTamz cởi quần áo đi đấm tm. nên mới sinh ra câu đấy. câu đấy có ý là . gặp zHienTamz là bem :P

ôi i thế
    chắc là máy thằng mượn acc
    tôi ko cởi chuồng đi đấm TM ông đâu

15. gửi tặng chủ top cái clip trước khi lên đường làm nhiệm vụ :))

16. Ngọc 4 ngón rất tiếc điều này, si du ợ hên. :D

17. OHMAMI

OHMAMI Hiệp Sĩ

ra đi nhé

18. Đàm Vĩnh Biệt

19. Giờ mới vào topic. Uh thì chủ topc đi hả, đi mạnh khỏe nhá, mồ yên mả đẹp, bai bai :))

20. Thấy anh Hoàng + anh Thái nhé. :x

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi