Hải Phòng thành Phố tôi Yêu

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi BéMộngMơ, 9/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hoa không thể coi là đặc sản, Hải Phòng đi kèm với tên Thành Phố Hoa Phượng đỏ, giống Như Hưng Yên Nhãn Lồng, Hải Dương vải thiều,
    Còn việc đem nhưng thứ khổ cực của nhân dân năm xưa ra mà nói không hay lắm đâu. như Nghệ An ( theo mình biết sơ qua) thì họ ăn cơm nước mắm với cá gỗ mà họ anh Hùng đấu tranh ntn? hoặc Thanh Hóa với bao người ăn rau má thay cơm phá đường tàu vận chuyển của kẻ thù ntn?
    P/s: không nên như thế vì chúng ta được hưởng hòa bình ( đơn giản là ngồi chơi MUHN) là do những con người của thế hệ đi trước dành cho chúng ta!!

BéMộngMơ thích bài này.
  2. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

chẳng qua mình trêu họ thôi , ở đâu cũng có cái hay cái dở mà . hải phòng ha nội cũng có cái xấu của nó chứ bô :D

ngahieu, TiGonTrangBiiBoo đã thích.
  3. cậu nghĩ trêu nhưng người ta không nghĩ thế thì sao? người ta nói khinh người có phải mất hay không. mình mới xuống Hp hôm nọ, chưa thấy Hoa Phượng mấy, mà dạo này gái HP không xinh như hồi xưa mấy nhỉ

4. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

nơi nào ăn chơi và giàu thì gái đẹp sẽ đổ về đó mà, có lẽ hải phong giờ dân chơi đi tù hết rồi gái đẹp hết chỗ bám thì đi nơi khác :D

ngahieu, TiGonTrangBiiBoo đã thích.
  5.  
    BiiBoo thích bài này.
  6. gái đẹp chuyển sang bám Police:))

7. Hoa phượng đẹp thế nhờ nở đỏ rọi cây

8. 1 màu của máu........

ngahieu thích bài này.
  9. Giấy trắng ở Big C à. Cuối tuần nhậu ko em. Thích đi đâu là do anh em mình tự hứng. Phê chút mới có chương trình. Từ hôm đưa số mà chưa ma nào gọi cho Tôi gì cả buồn quá. Có mấy em chân dài mà không có chú nào đi cùng làm anh mệt quá.

10. Cậu Sơn bị yếu thì làm sao mà đú đc với mấy em , một em thôi :)) Mà Chân dài mà Sơn nhắc đến là boy chân dài hay girl chân dài thế =))

Last edited: 18/5/12
  11. Tôi là anh Thành chơi với Em Sơn, Tôi mượn nick diễn đàn của Sơn mà. Thế không có anh em nào muốn di giao lưu a. Sơn đâu em tổ chức anh em HP đi.

12. đẹp thật đấy.......................

13. Ối em ơi Ảnh Hoa Phượng này của anh google chứ Hải Phòng làm gì có =))

14. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

hi google chụp ở HP mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi