8 về game Hai? chủ G HaoHuu vào tôi ? chút

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi chienvodoi., 3/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các ông đối đick pk thì các ông cứ đánh nhau tại sao đối đick mà fang cả bãi kể cả ng ko đối đick ? thì bảo đánh đối đick ko đánh đc thì quay sag bem ng khác kéo là sao ??? QB ManhDamMe. nếu pk cả ng ko đối đick thì nói luôn chứ ng ta đang đeo TM CR vẫn vào bem khi ? lai kêu đánh đối địch rồi lý do này lọ

2. đắng . à mà thôi . chuyện thường ngày ở phố MU

3. đối đick để làm gì khi pk cả bãi ng khác khi bãi toàn đứa ko phản kháng đc

mà toàn đứa ko trong G đối đick

Last edited by a moderator: 3/8/14
  4. ui trời nó khóc lóc mãi mà định công mệnh đi pk người suốt rồi lại lên DD khóc lóc vif sao ADM ko cho rs rửa hết tội thang QB manhdamme oai *** với ai...

5. các bạn cứ vui vẻ cho đời thêm vui . đắng làm gì . thích thì chơi ko thích thì thôi

6. nếu chúng nó đánh đối địch *** ai nói gì đã đối địch còn pk người ngoài thì đối địch làm gì thấy ng ta đeo TM CR vào fang k khác loài Cờ Hó

7. lí do to hơn mục đích

8. bạn manhdamme QB gui haohuu hình như là zinnguyen . pm id zinnguyen ở diễn đàn nhé

9. chúng nó đối địch để làm gì... mồm nói đối địch để đỡ ctry phải người khác =))

10. thế mà vẫn ctr như thường. chủ yếu nta muốn cắn tm cr mà thôi

11. cmnr nói đối đich để đỡ pk nhầm nhưng thật ra là để xem ai đeo cr tm là faappp

12. bem thì bem cả bãi,chừa thằng ko d.d ra nó kéo thằng kia thì sao :D

13. chuẩn rồi đó

14. toàn đứa giả tạo

15. cuộc sống không giống cuộc đời. có nhiều người trong game thì có vẻ tốt . nhưng ra đời. ai sống được thì sống . có người tốt với mình . chỉ dậy mình . nhưng nniều lúc mình nghĩ rằng người đó nên ko có thì tốt hơn . ví dụ điển hình là bố mẹ .

16. đạo đuc giả mà

17. :)))quân tử trả thù 10 năm chưa muộn

18. tìm và diệt .

19. chiến mua lại ngay dk chinvodoi đi , qb sao đủ bảng vs dk

BoyZone9x thích bài này.
  20. ôi đàn bà.jpg Thích Không Bị Bem Nói Với A 1 Câu . A Bảo Thằng Bạn A Tạo Cho Hẳn 1 Bản Quyền MU Riêng Mà Ngồi Chơi 1 Mình . Đỡ Bị Bem .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi