Hack quá nhiều rồi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ducanh0311, 23/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. xong.................................x5 cũng đã bắt đầu xuất hiện các cao thủ.........***;));))

2. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

thôi thôi . các bác đừng chém nhau nữa . Chẳng phải ngay khi up lên SS4 tôi đã nói là SS4 ko thể chống hack đc . Và tiếp theo đó là xảy ra hàng loạt sự kiện > DUPER ĐỒ > DUPER PLU CHAOS >Hack ZEN và bây giờ là HACK SP . Ấy vậy mà vẫn có những bác " Mạnh Miệng " tuyên bố : SS4 CHỐNG HACK 100 % . KO HACK ĐC ĐÂU ! ấy nhỉ :"> .
    Khi còn ở 1.0 thì bảo 1.0 hack quá nhiều chơi ko oan toàn nên up lên SS4 để CHỐNG HACK . Giờ lên SS4 thì lại " WELCOME TO HACK " .... chẹp chẹp . THôi đành thuận theo tự nhiên cho nó êm chuyện . Bác nào muốn hack mà ko hack đc thì cứ xin a e , chẳng ai kiết lị đến vậy đâu .( có khối kẻ hack ko đc thì Ăn ko Đc nên phá cho hôi :) ) Thôi đừng có giở giọng " ĐẠO ĐỨC GIẢ " ra nữa nghe mà " BUỒN NÔN " lắm .....Muốn hack thì cứ pm a e cho mà xài ...

Last edited: 23/6/10
  3. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

haha, lập CLB chống+bem bọn hack nào:-))

kmhieu thích bài này.
  4. admcuto

admcuto Guest

chong lam j cho met.sap len ss5 lai ko hak dc bgio cho chug no hak ty ay ma

5. HoaDau

HoaDau Hiệp Sĩ

Hj ! bác cứ đùa . Chắc là bác đã chuẩn bị con " xe " chiến lắm rồi nên mới mạnh miệng vậy ấy nhỉ :) . Nếu ko thì cho dù bác có lầ " ĐẠT MA " tái thế thì cũng ko làm gì đc tụi nó đâu :))

2222``` :)) . Qua mà xem MU Hoàn Kim up lên SS5 cả mấy tháng rồi mà tụi nó vẫn hack rầm rầm kia kìa . Chuối thiệt ......=))

Last edited: 23/6/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi