8 về game Hỗ trợ Tân Thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi dungnd1, 17/2/24.

1. dungnd1

dungnd1 Cư Dân

Anh em cho mình 1 số tip để tân thủ như mình vào trải nhiệm game với
    như cách cày ẽxp, cách kiếm zen vv và mây mây làm sao chứ thấy game khó chơi quá

Nhân viên ThuếLeQuyet987 đã thích.
  2. Bạn chơi mấy acc nhỉ? Cứ sắm 1 team cùi cùi đồ tạm tạm cùi thôi, cắm 24/24 là nhặt nhạnh đều, gom nuôi acc chính thôi mà

3. dungnd1

dungnd1 Cư Dân

em bỏ game 10 năm rồi, h thay đổi nhiều quá, chơi nhiều acc 1 lúc ntn em còn k biết cách :D mà tạo acc xong chẳng thấy hỗ trợ zen hay đồ j cả. đi cày đc mỗi devias 1 :D

4. cứ chạy như vậy nhiều khắc hiểu.nhặt nhạnh chơi n sẽ thấm.chứ đưa cả mả đồ cho các ông xong lại phải ngồi giải thích mất thời gian,cứ từ từ trải nghiệm sẽ hiểu

5. dungnd1

dungnd1 Cư Dân

:)) cơ mà cũng phải cho ít đồ lỏm lỏm,hoặc 100k zen j đó chứ,đăng này ko cho, fam thấy mẹ:)) ko sang đc các map khác vì def yếu quá:))

6. cứ bem quái đi n lại rơi zen mà

dungnd1 thích bài này.
  7. ra đầu map có con elf nhấn vào nó lấy buff xong đi đánh quái nhặt rác (đồ ltinh, sách, ngọc học skill...) xong ném shop là có tiền chứ j đâu ;;)

dungnd1 thích bài này.
  8. Tạo ac xong vào guld bất kì

Ăn code tanthu và banghoi

Đủ bùa máu, mana , tốc đánh, thủ, exp... chạy rs tẹt bô

dungnd1 thích bài này.
  9. dungnd1

dungnd1 Cư Dân

hay quá, cái này mình mới biết nè

10. Game này có mở cho tân thủ chơi lại đâu , bạn chơi 3 hôm bạn chán bỏ game , bạn mua acc cũng 7 ngày bạn chán bỏ game , vào dạo chơi mấy ngày vậy . MU này rs poit nên ko theo top đc , còn đồ cũng chả kiếm đc như non rs nguyên web zen

dungnd1 thích bài này.
  11. dungnd1

dungnd1 Cư Dân

công nhận bác ah,vào ôn lại kỉ niệm chút thôi, chứ cày mãi k qua nổi map losttower , chơi ả tuần k có nổi viên chaos viên ngọc.

12. Giờ ae nó lên map thuộc tính train hết r. Ae lottow thid kkk

13. bạn muốn chơi 1 game mới vẫn theo top đc mà khá hay như gamethu có thể chơi chứ chơi gamehtu chờ sv mới thôi

14. vào đào ngọc mà đào bạn ơi, tích cóp nó cũng có cái hay :D