Thông báo Hỗ trợ đổi cánh 4 CC (cánh Chinh Phục và cánh Lưỡng Nghi)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 30/3/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Yêu cầu: chỉ áp dụng với cánh 3.5 có 2 dòng hoàn hảo trở lên (Bạch hổ, chu tước, thanh long, huyền vũ)
    Cánh 3.5 FULL + Cánh 3.5 có 3 dòng hoàn hảo => Đổi cánh 4CC 2 dòng tùy chọn ( ~ 50tr )
    Cánh 3.5 có 2 dòng + Cánh 3.5 có 2 dòng hoàn hảo => Đổi cánh 4CC có 1 dòng hoàn hảo tùy chọn ( ~ 25tr )
    Cánh 3.5 có 3 dòng + Cánh 3.5 có 1 dòng hoàn hảo => Đổi cánh 4CC có 1 dòng hoàn hảo tùy chọn
    Cánh 3.5 có 1 dòng + Cánh 3.5 có 1 dòng hoàn hảo => Đổi cánh 4CC ko luck và hên xui có dòng hay ko có dòng.
    Thứ 1 là Vì nếu ko cho w3.5 1 dòng được DH. w3.5 1 dòng sẽ gần như mất giá trị của nó.
    Thứ 2 là: W4CC Full fan đang treo 1trk bạc = 70tr VND.
    Vậy nên cái w3.5 full + w3 3 dòng ra w4 cc 3 dòng ra cái 3 dòng ~ 50tr là hợp lý. Ra full hoặc 3 dòng là nát vì chỉ số w4 cc quá khủng.
    Cho đổi như này chắc sẽ ra tầm 30 cái w4 cc.
    2.
    SV đang có khoảng 100 ac > 50K dư nên đổi bớt để ae cày kéo các ac khác lên. 100 ac thì chắc thêm được tầm 20 cái w4cc
    Đổi 1 ac 50K dư trở lên lấy 1 w4cc luck có dòng hoặc ko có dòng, ai hên thì đc dòng ko thì luck trắng.
    Đổi 1 ac 70K dư trở lên lấy 1 w4cc luck 1 dòng bất kì ai đc dòng nào thì được.
    Đổi 1 ac 90k dư trở lên lấy 1 w4cc luck 2 dòng bất kì may mắn ai đc dòng nào thì được
    Để giảm thiếu số lượng ac bớt đi để ae tiếp tục cày kéo các ac nhiều dư mới thu lợi nhuận thêm cho admin

Thứ 3 là tăng chỉ số của w4 thường lên khoảng 84% dame. 82% thủ để khoảng cách với w4 cc ko xa quá.
    Tổng như này là có tầm 50 cái w4 cc. Chứ ra như Fan thì có chục cái. Và chục cái đó sẽ chiếm ngôi vị độc tôn chả ai dám sờ vào.
    Ae vote đê =)))))

2. cđooir dư là sai rồi.
    Acc top họ sẽ đi mua acc của ng khác về để đổi wing. vậy nên sẽ k còn acc ở khoảng giữa nữa mà chỉ còn acc top vip và acc 20k dư. mấy ae mới chơi móc đâu ra acc.
    nc k nên cho đổi bằng poit đư

bướngvl thích bài này.
  3. Sv có tầm hơn chục cái ac >90k dư thôi bác. Và đa số những người có ac top đều có hàng để đổi w4cc bác nhé. :D

4. Hóng ;))

5. thi hơn trục cái lấy hết cái đó đi đổi. r mấy acc đó biết mất k phỉa tạo ra khoảng cách lớn giữa acc 100k dư vs mấy ac 50 60k à =))

bướngvl thích bài này.
  6. Ờ nhỉ. haha.

7. @fantasymc xem lại cách đổi sw đi ko là giống như vụ cho ra pen sk đấy.

Em Về Đi thích bài này.
  8. Em cũng cảm thấy thế :))

9. Mạnh vì gạo bạo vì tiền ! Ae cày rác ko ảnh hưởng :)

10. @fantasymc a thấy sao hợp lý thì làm. như này mỗi người 1 ý đẽo cày giữa đường thôi

[Vip] BoyCongTu, letunghdgamemuvp đã thích.
  11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

AE cày rác bán dc ngọc vì giá ngọc đang lên ;))

12. chẳng nhẽ lại làm liều cho bằng a bằng e, quả này đút tỏi vào mồm thôi :D

13. Chuẩn luôn bạn oie ! Ko ảnh hưởng gì bố con thằng nào cả ! Cứ xoay thật nhiều đi wig rẻ ta mua cho cave cày rác tiếp

NoGameOvertocbacvjp đã thích.
  14. Theo mình góp ý thì wing4 trở đi đến wing10 trở đi không nên cho đổi hay bán vĩnh viễn từ giờ cho đến các phiên bản sau, anh @fantasymc có thể mở một cái mục thuê đồ là cánh w3,5 hoặc w4 trên quản lý acc giá cả hợp lí để cả anh em top lẫn anh em bình thường cũng có thể thuê về để dùng mà lợi nhuận vẫn có thể thu lại, như vậy e nghĩ giá trị và đồ đạc hiện tại vẫn có thể giữ lại . Ngu ý gửi anh @fantasymc.

hoainiem_czLavender đã thích.
  15. Mới vậy anh em đã nhao nhao hết lên,Up @fantasymc xem xét.

16. Chỉ nên thuê k nên bán.

17. theo em cần giữ 2 cái wing này lại chứ bán ra ngoài mất trị game
    có những thứ bán được nhưng cũng có những thứ ko nên bán

18. Xin hãy cho sw3 một chỗ đứng ..!

19. đang dư cái CT SD HP chưa dh b ạ
    kiếm cía 1 dòng thôi há há

tvthy96 thích bài này.
  20. tôi chẳng biết tôi chẳng nghe tôi chẳng thấy :))

DiepAnh thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi