Thắc mắc Gậy HQ ex khảm chuẩn có khoẻ hơn gậy HQ thường khảm chuẩn không nhỉ?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi d2son1989, 5/1/21.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. d2son1989

d2son1989 Hiệp Sĩ

Ae cho hỏi Gậy HQ ex khảm chuẩn có khoẻ hơn gậy HQ thường khảm chuẩn không nhỉ?

2. Khoẻ hơn nhiều nhé ae

3. Khoẻ hơn nhiều chứ bạn. đầu tiên phải nói đến tăng st phép của vũ khí ex đã to hơn sk thường, thứ hai là dòng ex b có trên vk đó nữa

4. Còn kiếm của DK thì sao bro, có mạnh hơn nhiều không hay chỉ hơn dòng ex.

Hunter87 thích bài này.
  5. Cũng thế cả thôi b. Kiếm thì nó có dòng tấn công vũ khí 1 tay , t ko nhầm nó cũng cao hơn vũ khí sk thường.
    Trước giờ thì t chưa dùng qua dòng vũ khí ex sk của dk mg nha b

6. 0986642000

0986642000 Cư Dân

Đối với đánh phép, Gậy hoặc kiếm phép ex hơn gậy/kiếm phép thường 10% phép.
    Còn đối với dân sát thương vật lý thì chỉ nhỉnh hơn 1 tí tẹo tèo teo, chênh lệch ở sát thương cơ bản của vũ khí (chắc vài trăm dmg)
    Vũ khí ex hơn VK thường ở dòng ex

=DapVoMom= thích bài này.
  7. Gậy thường 128% phép , gậy HQ ex +15 là 141% phép thì phải , chưa kể dòng exp mà có 2% nữa thì Kinh hơn nhiều

8. A Promise

A Promise Black Mask

Gậy ex socket dame to hơn nhiều bạn nhé.
    Ưu tiên dòng ex cấp độ/20 nhất (đó đc coi là 1 viên lửa K1), sau đó đến dòng sát thương 2%, kế tiếp là tăng chí mạng 3%

hunghdzRender3D đã thích.
  9. Dòng exp cấp độ /20 sao mình thấy yếu hơn dòng ex 2% vậy bạn . Mình chơi Mg phép 120k point 550 skill ( max dame)

10. chắc chắn là dòng cấp độ 20/1 không bằng dòng 2% sát thương nhé, đó đủ hiểu cái thằng nổ banh xác biết cái đầu bu ồi gì về Soul đâu mà tinh vi đi nói đã thấy ngu, bạn mới chơi thì nên tránh xa thằng này ra nếu k muốn tiền mất tật mang =))

monody thích bài này.
  11. lập top hỏi như đầu b.u.ồi

12. vậy theo bạn thì 2% ngon nhất xong đến lv/20 à bạn, mình ko có đồ ex sk nên ko rõ như nào bạn giải thích giúp

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dòng 2% sẽ hơn dòng cấp độ 20 khi point bạn nhiều :)). Còn point ít master 800 lv thường 400 thì là tận dụng tối đa dòng 20 và cao hơn dòng 2%

14. đúng nè mình test dòng 2% bao giờ cũng damg to hơn dòng 20 cấp độ ở đồ ex, dòng lửa 20 cấp độ ở đồ ex nó luôn có giá trị cố định là +1 kể cả master 800 level 400, không như dòng lửa ngọc socket nó tăng theo master với lv nên dòng này sao bằng được lửa k1 .

onghuyday thích bài này.
  15. Trong câu hỏi, có câu trả lời rồi ae!

Last edited: 13/1/21
  16. Không khỏe hơn thì ngu gì người ta dj vì nguyên liệu đắt lòi.....

17. chuẩn này. dòng cd 20 tính trên lv thường. còn lửa k1 tính theo lv thường + lv skill

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi