8 về game Gươm Cuồng Kundun !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mayxanh1102, 7/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ở 1 nơi không có ai có vũ khí. thằng cầm con dao là thằng bá đạo nhất. và con dao có thể giá trị hơn bất kì núi vàng núi kim cương nào.
    ở thế giới hiện đại, thì con dao chỉ là rác so với những thằng cầm súng, lựu đạn, đại bác...
    bạn không thể mang mang tư tưởng ở nơi này áp đặt nơi khác được
    bạn đi du học hay xuất khẩu lao động không biết. nếu bạn đã đủ tuổi để chê cái sever này gà, dốt thì cứ thể hiện đi ;))

zDocCoCauBaizKhenhDZ đã thích.
  2. Vâng bạn ý hỏi có ai biết mu gobal là mu gì ko? Có ai biết ko ạ? Đây nữa :"Gamethuvn cũng chỉ ăn theo phiên bản của gobal chỉ là chỉnh sửa thôi! nhưng 1 điều k phủ nhận là gamethuvn fix lỗi rất nhanh! hack đc 1 ngày là biết fix đc liền!9 chắc sl người chơi ít hơn gobal! bên nay nhanh thì 3 k thì 1 tuần!" Thực sự là éo thể tin đc bạn ý sống ở iu ét sì ây mà Global vs gobal cũng còn ko phân biệt nổi. Trình tiếng Anh như 1 con gà mà bày đặt chém gió kinh quá. Ai đã từng chơi bản Global(phiên bản quốc tế bản quyền của webzen) rồi thì đương nhiên biết những kiến thức tối thiểu đó có gì ghê gớm đâu mà lên mặt chê bai này nọ ghê thế =))

3. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Nó mà hiểu thì đã k cần ai giải thích.

4. Khenh ơi, ko hợp nhau chia tay bớt đau khổ, nhiều lời chi. Ngta chơi Global quen rồi, nên ko hiểu đc PH vs VQ ntn đâu

5. KhenhDZ

1.
    2.
    3.
    4.
    5
    Riêng cái dòng chữ đỏ là mồm nó tự trả lời cho nó hiểu chứ mình không cần phải giải thích.Nó nghĩ có mỗi gobal nhà nó là săn thôi còn bên mình thì ko.
    Nó biết dc MU Phục Hưng lên ss7 và sài stt từ khi nào mà nó nói vài tháng?
    Còn nó hỏi ae bên này như thế thì phải có ng đứng ra trả lời cho nó biết chứ.
    Nó cứ phải tỏ ra nó là siêu nhân clg cũng biết ý.mở mõm ra là chê mở mõm ra là khinh ae bên này mà ae VQ cũng cứ để im cho nó ẳng.

6. close topic này vào. 5 năm nửa mở ra để mà cãi nhau tiếp

7. Cảm giác thằng này nó cũng khùng khùng chập chập y như cái thằng vermision hồi đó, suốt ngày lải nhải về webzen vs global, abc xyz. Ng ta nói gì cũng éo hiểu cứ lải nhải huyên thuyên cái gì éo liên quan. Mục đích chỉ để khoe ta đây hiểu biết chứ chẳng phải để chia sẻ kinh nghiệm gì vs ai đâu. Nói slot 5 mạnh ntn uh thì biết thế nhưng mà ở đây ko có thì cái gckd kia ngon nhất, có thế thôi mà cứ nhai đi nhai lại rồi chê gamethu gà này gà nọ. Nếu mày tự tin vào mớ kiến thức của mày như thế xin mời vào chơi gamethu để xem mày vận dụng kiến thức ấy ra sao? Xưng hùng xưng bá thế nào? hay mãi mãi chỉ trên lí thuyết học mót đâu đó trên mạng mà thôi. Nào chứng minh cho cả cái sv này thấy mày giỏi giang thế nào trong việc chơi game đi.

KhenhDZ thích bài này.
  8. chính sác là hạng 3 của slot 5 kick hp như kick hp của đồ sk nhưng tỷ lệ cao hơn nhiều. nếu hạng 3 của slot 5 được up lên cấp 10 có thể x2 lượng máu của nhân vật trang bị.

9. 0915001753

0915001753 Chiến Binh

xe lại ai ms là thằng óc chó!
    t dã nói " sau khi ns adm chỉ tạo 4 slot thì do adm sợ ntn" bố đã nhận bố k biết đọc k hiểu hả? hay là trình độ văn hóa k quá lớp 1 thằng não ngắn
    tiền tỷ vì k đến đâu vì bên này xe rẻ lắm! Đúng ra là nó đòi mua vs hơn 10k USD đấy! gươm cuồng này vài triệu cũng lớn đấy chỉ là đẹp mua về cho vui thôi chứ có vẹo gì!
    kiểu như họ mua vàng về đeo cho đẹp ấy!
    còn m nên đi lại học hết kiến thức cấp 1-2-3 đi nhá hiểu biết lùn ak!

bạn thông cảm ban đầu mình k biết là sv k có slot5
    vs lại bên này chê bên tôi rác nên tôi ms nói lại thôi! gây ông đập lưng ông ấy!
    ban đầu tôi ns nếu k có slot thì cũng chỉ vứt vứt vứt! vì tôi nghĩ bên này có slot5 nên họ biết slot 5 mạnh ntn r sau này ms biết là k có!

ban đầu có ghi là global sau ghi cho tiện dù sao cũng hiểu
    đi du học theo học bổng nhé! còn bên này vào web VN khó lắm cơ! mặt khác sv giờ rs cao quá vào thì cày k kịp! máy bt đã găm 5 acc r!
    giờ bạn bỏ 1 năm để chơi mu HN có hạn chế rs đủ kiểu thì chơi bao lâu ms = các bạn về poin!
    mỗi mu bố trí mods khác nhau mu bạn chơi quen! vì dụ nhà bạn thì bạn quen nhà! nhưng điện thì nhà ai cũng có và họ sử dụng ntn thôi!
    não ngắn! ẳng mà hiểu thì xem lại có phải đồng loại k nhé =))

Last edited: 12/1/16
  10. KhenhDZ

Đm cái loại đã k biết mà cứ gân cổ lên cãi cho bằng dc thì óc chó vcl còn gì.
    10k usd cho 1 món đồ siêu khủng thế thì dklm mày cũng chỉ là ếch ngồi đáy giếng *** hiểu gì về gamethu thôi. Dklm có 10k usd cho 1 cái mu quốc tế mà cũng tỏ ra là tinh tướng. Vn nhà bố mày đầy cái món đồ khủng hơn cái giá trị 10k $ mà vẫn *** thể nào 1 vs 73.
    Đã dốt lại cứ hay nói lắm để bố m phải chửi
    Bô m chỉ luôn cái ngu học của mày là :
    Thứ nhất k biết cái cc gì nhưng văn vẻ như là biết nhiều lắm ( cái k biết là k biết mu nhà các bố mày đây k có slot 5)
    Thứ 2 là mày nói mày lục tung cả diễn đàn này để tìm thông tin về stt, nhưng lại *** biết câc bố đây lên ss7 từ khi nào, auto nguyên liệu từ khi nào. Cái loại tay nhanh hơn não vào dc cái diễn đàn vq rồi to mồm kêu các bố mày mới biết đến ss7 dc mấy tháng. Bố trả lời luôn là ss7 bố chơi sắp đủ 3 năm, với vq là dc từ tháng 9/2015 đến giờ, với thần long là từ 1/6/2014 đến giờ, và với phục hưng là từ 2013. Ờ thì thanh niên dành học bổng du học tính hộ cái xem là "vài tháng?" hộ cái nhe.
    Thứ 3 là mày nghĩ sao với cái loại mu săn 3,4p 1 con quái với mu săn 30s 1 quái? Các bố mày đây săn 1 năm thì = mày săn 10 năm chưa? Thanh niên thể hiện gì nữa k hay là trình xuất khẩu lao động (à nhầm du học chứ) k tính nổi.
    Thứ 4: mày biết dc bn phần về cái mu hn này mà dám nói các bố mày đây là gà? Bố m nông cạn nhưng đủ hiểu từng cái tác dụng của từng ô mt luôn. tao thì k hướng dẫn ai, và k biết mày chửi thằng nào + mt gà, nhưng với cái loại k chơi mu của các bố mày thì đừng có ngồi mà phán.
    Nhiêu đó cái độ ngu học của mày thôi đủ làm bố m cảm thấy cần p dạy dỗ rồi. Thế thôi nhé ngồi mà đọc đi cho nó ngấm. Còn tao đã trích dẫn cũng như bôi đen toàn bộ những cái đầu đất nhà mày từ cmt trc rồi. Tốt nhất về nhà mà thể hiện đi.

11. cãi trên mạng không được thì hẹn nhau ngoài đời cái đi các thánh

12. 1 thằng top nó cân 73 thằng ttd như cân 73 con grep

13. đại gia mới co thôi((
    cày zen thì lâu lám

14. KhenhDZ thích bài này.
  15. 0915001753

0915001753 Chiến Binh

nít ranh! nếu nói ếch thì xem lại mình đi! trước bố cũng chơi cả mu hà nội ss3 + fpt sau chỉ chơi mu hà nội!
    cái loại k biết tính năng mu như thế nào người khác biết bày đặt! gân cổ lên =))

mu hà nội này có món hơn 10k usb? chưa bao giờ nghe qua
    thứ 2 bố k ns là lên ss7 đc mấy tháng và khả năng đọc hiểu kém thế ? k lẽ về bố mẹ m chửi m ngu vì cái gì đó m cũng k hiểu m chửi luôn cả bố mẹ m ak? ĐẾN ĐỌC MÀ K HIỂU CÒN DÁM GỌI NGƯỜI KHÁC NGU SAO?
    thứ 3 3-4 phút 1 con vs 30s nhưng bên m sl đi săn = 1/10 bên này k??
    thứ 4 bố cũng chơi mu hn từ thời ss3 bố cũng sắm đc nguyên đc 1 set mà hồi đó bán đc tầm 5 tr đáy! mà thời đó so vs giờ thì cũng k là gì nhỉ? cái thời đó ad fan bán cái set 380 duy nhất full của sv có 10tr mà giờ có món 10k usd sao =))
    thứ 5 1 cái nói master + max 20 điểm khi k đủ điểm để + hết là hiểu trình gà rồi! từng ô master bên này bỏ 1 đống tiền để test m có hiểu 1 lần test hết bn tiền k? góp tiền + đủ kiểu và hiểu! cái sv rs thì dame def to quá r bày đặt! bên non rs da, def mức bình thường các class phải xài combo để đánh nhau k chỉ riêng dk đâu! đến 1 điểm master là hiểu đc mạnh yếu như thế nào! bao nhiều điểm tối ưu đc bảng chỉ số ròi có bao nhiêu điểm thừa để + cái khác ngon hơn. .v.v. riêng test cái bảng master chuẩn cũng = cái xe máy m đi ở việt nam r đó!
    thứ 6 việc cân 73 thằng là vì cái etramu nó stun 3 phút! m hiểu k? đánh rf ctc có thể stun đủ 73 thằng nhưng k hết 1 lần ctc! mà thực ra là khống chế chứ k giết nổi! bên này chỉ có 6 guild thủ thành vs 1 bầy đàn nó đánh! cái cửa def nó cũng có tác dụng chứ k phải đập cái vỡ luôn như mu hn đâu!
    thư 7 về trình độ học vấn là du học hay xuất khẩu lao động thì tự tìm hiểu đi! kể cả xuất khảu hay du học cũng có giá trí sử dụng hơn cái bằng đại học của bạn đang nhận đc đấy! chẳng cãi làm gì! cái loại ếch ngồi đáy giếng sao hiểu đc!
    Mà cái loại phát ngôn như bạn "khenhZ" ấy ở nhà chắc coi bố mẹ hay ông bà của bạn khenhz chỉ là cùi bắp thôi nhỉ? phát ngôn k biết tôn trọng kẻ làm ra cho mình đc chơi là hiểu! thì cũng như kiểu kẻ sinh mình ra k ra gì và mình là nhất!
    đúng là nít ranh

16. chẳng có cái nào = cái bán ngay cho vnd vào túi đõ nhúc đầu ^^
    để lại khủng quá pkclear cũng tốn tiền ^^
    bán đi cái train k2 nhủ ta nè 1 ngày 1 tem đuọc 1.5 tỷ zen thoải mái mua mt mà đỏ phải hoa mắt để trông tem ^^

17. cãi nhau làm gì ? khủng thì cũng làm đuọc gì khi ỏ vq của chúng ta? khi mà k4 nguọc train mt vẫn lên 2 diểm 1 ngay ^^
    khi mà boss các loại ko ai thèm nhặt b +s l
    nó chỉ khủng khi adm cho pk nhủ ngày xua thôi
    còn bây h tôi nghĩ nó cũng chỉ là 1 stt sỏ cấp mà thôi ^^
    ép lên cung chảng có ai để mà pk ^^

0915001753 thích bài này.
  18. 0915001753

0915001753 Chiến Binh

xin lỗi các bác từ nhưng cmt cãi nhau của e gây khó chịu nhé!
    thôi k cãi vs nó nữa chẳng đc tích sự gì mất time buối chiều!
    cãi nhau vs 1 đứa khả năg đọc hiểu kém mất time!

xin lỗi mọi người nhé

19. KhenhDZ

Mày cứ xồn xồn lên hỏi bố mày là có săn = bên mày ko,có hiểu ko,cái giọng văn của mày ngứa hết cả đít của bố.
    *** biết thì nói là *** biết và hỏi bố mày 1 tiếng thì bố mày sẽ nói cho mà nghe cứ phải dở cái giọng thách thức bố mày nữa.
    1 món đồ siêu sóc két dc adm mang ra đấu giá và có ng cào 300m VND tiền thẻ chỉ để lấy 1 món siêu sóc két,và k đủ khả năng 1 cân 73 như 10k usd nhà mày đâu nhé.
    Bố đã nói là mày k biết thì mày ngậm mẹ mày mồm đi,và từ cái cmt này thì tao thề tao dí ... vào thèm để ý mày luôn.
    AE ng ta bảo tao k lên cãi nhau với thằng ngu nhưng tao cũng chỉ vì muốn mở mang cái học thức ếch ngồi đáy giếng nhà mày thôi.Cái gì cũng coi thường chê bai khinh rẻ ng khác,khi tao nói HN có món hơn 10k usd thì lên cái giọng thách thức k tin.bố cái loại óc chó.Nào là thơi ss3.thế ss3 có những gì bây giờ có những gì biết ko mà sủa to thế.Có biết ss3 bây h là sever nào không? nó còn tồn tại đó,và có biết bên đó lắm đồ khủng khiếp như thế nào ko,giá trị cao bao nhiêu ko?
    Tao nói mày 1 lần nữa k biết thì hỏi tử tế bố trả lời cho = sạch.
    Mày test mt mất tiền còn bố mày test lại chả mất tiền,và mày cứ chăm chăm nói về cái sv vương quyên mới open chứ các sv khác nó + dc hết no test dc hết rồi.Ngu học lắm con à,cứ tỏ ra mình hơn ng chứ hơn *** ai đâu,chứ mày nghĩ nhà mày biết test thôi à.test bảng mt = cái xe máy việt nam =)).Mày lại bắt đầu so sánh ngu rồi đó.so sánh $ với VND,10k$ dc cái món vip sv trong khi bên bố mày 300m chưa phải là nhất.Giờ lại so sánh MU quốc tế test mt = cả cái xe vn =)), có là cái đống shjt gì với tiền Việt ko?
    Tao nói về cái học vấn của mày để mày biết đường mà xem lại đừng có mà cái gì cũng gobal là nhất.Chứ tao chưa bao giờ thể hiện 1 cái gì đâu,Cùn quá hoá dại hả cưng?
    Việc stt stun thì mày cứ im đi hộ cái,giải thích nhiều điếc lỗ đít.
    Chính vì mày cũng thừa nhận là bên MU này damge + def quá lớn nên tao cũng tiện nói luôn là vì nó lớn như thế nên chỉ cần 1 2s lóng ngóng là chết mẹ r,thế nên ngồi đấy mà viết bài về combo các tộc nhé.Cứ tỏ ra là mình ngu thế à?
    Chắc gì mày ngồi đọc dc hết các bài viết của tao,và chắc gì mày đã biết dc 1 tí kiến thức gì ở bên này.
    Nếu mày biết và mày nhận ra là quá nhiều ng nó phản đối mày ở cái toppic này thì mày nên biết dừng lại đúng lúc đi.Không nhận ra đc điều gì à.
    Bố mẹ ông bà tao đều là ng có công với đất nc,và ở cái toppic này bản thân tao chưa bị ai chê bai trách móc,tao chưa lên mặt dạy đời ai để ng ta ghét hết.
    Chốt lại là mày soi gương nhìn lại mình đi,đừng có ngang bướng ngoan cố, bảo thủ, chửi ng khác chỉ để che lấp đi cái độ ngu của mày nữa.Bao nhiêu cái ngu tao trả lời hết rồi đừng hỏi lại nữa nhé.Cố gắng nghiền ngẫm đi.
    Sau cái cmt này tao sẽ nghe 1 ng bạn là k cãi nhau với cái loại trình độ thấp như mày.
    soi gương sẽ biết ai là nít ranh :)

20. Sáng sớm ngày ra đã như cái chợ thế nhờ, lớp phó học tập đâu cho tôi tên 2 anh này cái tôi cho vào sổ đầu bài

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi