8 về game Gươm Cuồng Kundun !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mayxanh1102, 7/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Học văn kinh vãi

2. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

ngày trc dốt văn gần nhất lớp.chỉ vừa tròn 6,5

3. 6.5 ngon rồi

4. nghĩa là khe 5 ko săn đc mà phải tạo ra đúng ko :)) vậy săn đc Q 4 khé là mã binh hả ông

5. Lý thuyết thì vẫn có thể có rơi, còn thực tế ntn là do admin set thôi

6. 0915001753

0915001753 Chiến Binh

hiểu gì là hiều gì ? Tôi nói nếu k có slot 5 là rác mang cho đẹp và thêm ít dame!
    Gamethuvn cũng chỉ ăn theo phiên bản của gobal chỉ là chỉnh sửa thôi! nhưng 1 điều k phủ nhận là gamethuvn fix lỗi rất nhanh! hack đc 1 ngày là biết fix đc liền!9 chắc sl người chơi ít hơn gobal! bên nay nhanh thì 3 k thì 1 tuần!
    Bạn hiểu gì về nguyên tố? ở đây đc bao nhiêu người săn ? ở bên tôi riêng cai map àfk đã gần 2-300 acc ở đó sự kiện thì bọn nó tranh nhau chặn cổng pvp này nọ mà hơn chục team thì may ra ăn boss đc! riêng quái cấp cao ở map này team nguyên top sv đi đồ đạc ngon lành ( toàn 13 thôi đồ 15 cả sv đc may ra đủ 1-2 set) fram cũng 3-4 phút 1 con!
    Bên này biết sài combo skill của các nhân vật hay k? hay chỉ biết lao vô đánh thế?
    Bên bác tiền triệu thôi ak =)) bên này slot 5 có đứa đòi đồi nguyên cái xe đấy!( tùy nguyên tố hot là wind vs dark)
    nếu đồ ev do admin tạo chỉ đc 4 slot thì cũng là rác biết vì sao k? vì cái slot 5 quá mạnh adm nó sợ khi 1 đứa có thì nguyên cả cái sv chả làm gì đc nó ( tùy nguyên tố ) bạn thấy 1 đứa slot 5 nó cân 1 guild 73 thành viên chưa? nếu so sánh 4 slot kia vs 1 slot 5 thì chỉ là rác ok!
    Tôi ns rõ cái slot 5 nó mạnh như thế nào so sánh vs các slot khác là điều khập khiễng!
    Đừng tưởng kiếm cái nguyên liệu mở slot 5 mà dễ chả ai kiếm nổi đâu bên này còn chưa ép nổi 1 cái nữa là

Mà bạn đừng chém nhé cái thời ss7 mình qua đây bên này còn k biết cái sách nguyên tố là gì bảo 2 năm afk săn! gần đây ms biết đc sơ sơ đi săn bảo afk săn như đúng r =) bác tưởng e chưa lục tung cái diễn đàn này xem về murren scroll vs scroll vs etramu vs pentagram đó? lừa con nít =)) và đừng bảo là 24/24 nếu có 24/24 thì e hỏi bên này có auto train off như bên em chưa? chưa thì ns nó cười cho đấy

đối vs các ban chỉ là dame ok? có gì hơn nữa k? ns xem?
    e nghĩ nhiều khi bác còn chưa biết xem dame ntn nữa kìa ms chỉ biết nhìn chỉ số cơ bản thôi
    máy tính bị lỗi nên về đây hỏi để fix mà chẳng ai fix đc r cũng nhờ đc mod bên kia giúp!
    thấy diễn đàn hay hay vs mấy nhiều người chơi sv rs vào hóng hớt!
    Tôi ns theo quan điểm của tôi mạnh tôi khen yếu tôi chê k đc hả?
    Quan điểm của bạn thì chỉ là hiểu biết lùn chả hiểu mạnh yếu ra sao thấy hay thấy hiếm là cứ xồn xồn lên!
    Ngay cả cái bảng master bên này + cũng hài vãi lúa luôn! cộng như mất con gà bày đặt đi hướng dẫn!

bỏ gamethuvn từ cái thời cũng thế này nè. mấy thèn gà vào cãi hyon vs vic ! 1 bầy sài hyon k thèm xài vic r chê vic yếu này nọ nè đến khi người ta cầm vic cùi solo vs hyon ép ẽxc thì đổ này nọ =)) Qua bên kia ms thấy sự khác biệt giữa chơi ở VN vs nc ngoài!
    nc ngoài k phủ nhận là rất rất nhiều đứa gà! nhưng k thiếu đứa nó nghiên cứu đến tận chữ trong code của game!
    Ở đây có vụ close chứ bên nc ngoài vài guild chứ k phải 1 đứa ms close nhé! 1 đứa thì vài thằng nó thông chết!
    Mà hiện tại 3 sv giờ mới xuất hiện 1 người đầu tiên, 1 mình tôi có thể 1 guild thôi nhưng k thể cân cả thế giới vì k đủ speed đánh vs đủ time thôi cầm nguyên cái dark slot5 -1 khảm đủ rank 5 vs rank 3 mà bên này ép slot lên 1 rank phải mồi gần chục cái ms dám up 1 cấp hay 1 rank đấy khảm lên rank 3 giờ k dám up xịt cái là coi như 1 đống tài sản ra đi!
    Tháo ra lắp vào săn sàng hi sinh slot 1 tháo để k bị mất slot 5 sợ đến nỗi mỗi lần tháo ra là phải mất 1 slot 1 ms dám tháo! ms ép cái 5 rank nên giờ chả dám tháo cái nào!
    Đến đây thì tôi vs bạn đều hiểu vì sao admin ở đây k cho slot 5 xuất hiện ở đây chứ?
    Tôi công nhận tôi k hiểu sv gamethuvn nhưng khi bạn nói ad chỉ dám tạo 4 slot là tôi hiểu
    chứ k như bạn tôi đang ns về sức mạnh slot bạn cứ xồn xồn
    ở đó mà cãi vs lý thuyết lùn của bạn đi!

7. em cũng vừa tạo cái nick gobal ,hỏi bác xem đầu tư vào đấy có khá tiền ko ?

8. Thánh va
    Văn

9. KhenhDZ

Cái định mênh bh *** cãi nhau mà cũng *** lịch sự nữa,chốt 1 câu là bên này *** có.cút mẹ về gobal đi nhé ,về đấy mà 1 cân 73.Đm cái mu cu chuối.
    Tao *** hiểu mày vào đây thể hiện cái cc gì nữa.
    Mày so sánh như con ặc 1 đằng việt nam đi SH là sang trọng là giàu,sang bên mỹ SH là xe chở ***.
    Cút về sv gobal mà slot slit.Chính vì cái mu đb ý mà mày phải sang đây khóc lóc rằng nó mạnh quá nó dị quá à.
    Tao dám khẳng định với mày slot 5 sang sv VQ cũng chỉ là *** thôi.ADM đbh để 1 thằng cân dc 73 thằng.SV này nó *** như gobal đâu nhé.
    Mày cứ xồn xồn nên là slot 5 nó là thần thánh,vâng tao lí thuyết lùn nên tao chỉ biết ở mỗi nơi nó 1 khác.và ở sv này thì adm can thiệp quá nhiều r,và chả có cái cc gì nó thần thánh dc đâu.
    Lí thuyết cao học của mày mang về hành tinh của mày đi,mục đích mày sang sv này làm gì?
    Tao nghĩ mày bị cái slot 5 nó làm cho mày thành thằng tâm thần rồi,đi bệnh viện điều trị đi nhé.Đơn giản 1 điều giờ ở sv này chưa có thì cái slot 5 chỉ là cái sáo rỗng thôi,*** có thực,vậy mà mày cứ cố tình thần thánh hóa slot 5 nó lên.Tao *** sợ ý mày làm gì tao?
    mày nói sv mày đánh 1 quái 3 4p còn tao đánh 30s,thì mày phải hiểu 3 năm mày afk = tao đánh 1/10 của 3 năm thôi nhé.
    Mày mang cái 24/24 afk sang đây dọa ai?
    => Mày đúng là cái thằng bệnh hết thuốc chữa :))

10. 0915001753

0915001753 Chiến Binh

mấy thèn ngu đến khi lùn mãi bắt đầu mất lịch sự!
    Giống như mấy thằng ngu ngày xưa cái mình vụ vic hyon đây mà
    nói về củ chuối?
    Nói về cùi?
    thế ns ntn nhé!
    Họ đi 1 cái xe họ dùng chán r m dùng m bảo xe họ cùi? ngu thế ??
    M biết xe SH chỉ để chở rác? Nhân viên chở rác bên này ấy lương nó có lẽ = cả nhà m làm nhiều khi còn hơn đấy
    Ai bảo m xe SH chỉ đi chở rác? hay xem mấy cái pic nhảm! bố đang ở bên usa đây nè vì động cơ khỏe tiện nên họ xài chờ rác ở những chỗ oto k thu gom đc hiểu k?
    xem mấy cái pic mạng SH chở rác lên đây phán bừa!
    bố dọa m cái gì ?? bố s rõ cái skill của slot 5 rất mạnh ns rõ ràng m thể hiện độ ngu của m đấy
    Công nhận cái gươm này hiếm thật quý thật nhưng k có slot 5 thì cũng k mạnh ok?
    Kiểu như m ấy hiếm thật quý thật nhưng não ngắn nên cũng vậy ak!

11. ngon vch

12. Topic này đo não nhau á à

KhenhDZ thích bài này.
  13. KhenhDZ

thì đm cũng giống cái thằng óc chó mày nói là sách của ng ta là rác đấy.
    Tao hỏi mày sách tao nói tiền triệu mày khinh,thế cái slot 5 của mày = cả 1 cái xe là xe gì? (xe oto tiền tỉ à hay cũng chỉ là con xe ghẻ tính tiền triệu)
    Tao ngu hay mày ngu mà càng nói mày càng bị tao bắt bẻ.Mày nói rác bên Mỹ = cả nhà tao làm tao đồng ý, thế mày không nghĩ gươm cuồng bên này = cả nhà mày luôn à?

Bố cái thằng ngu =)).Mày ngu nhất cái hành tinh này rồi =))
    Còn vic với hyon cút ra chỗ khác nhé.
    Khi mà mày đã công nhận là nó hiếm thì mày nín tổ mày cái lí thuyết slot 5 nhà mày đi,vì bên bố mày k có slot 5 nhé.Mạnh về gobal mà mạnh,ở đây bố mày k cần quan tâm,tốt nhất mà vẫn k hiểu thì đi bệnh viện tâm thần chuyên khoa ảo tưởng sức mạnh đi.

14. KhenhDZ

thi thoảng tạo sờ cang đan tí cho vui bạn ạ :)).Ở đâu ra có cái thằng người rừng nó vào nó nói nghe ngứa hết cả đít :))
    Cre bên nó chắc bán shop lấy zen còn cre bên mình thời đầu tiên 10v = 4m vnd,khoảng tầm 200$ mà *** biết 200$ nó bên Mỹ nó kiếm trong mấy ngày nữa.
    So sánh kiểu Mỹ là gobal còn VN là vương quyền mà óc nó không thể thông ra nổi.

15. KhenhDZ

AE sv thấy nó nói bảng mt + như con gà mà bày đặt hướng dẫn mà k ai thấy sôi máu à?
    Không hiểu cái thằng ất ơ ở *** đâu nó lại vào phán câu xanh lè vậy dc nhỉ

16. A e chưa hiểu biết gì inbox vào chỗ kín mình xử lý hết ! Ok lên nào

17. kết câu này :))))

KhenhDZ thích bài này.
  18. Hay! Cảm ơn bạn và @ReivenX đã cho chúng tôi biết thêm những thông tin bổ ích về slot5 về sự tồn tại cũng như sức mạnh của nó ở bản quốc tế. Tuy nhiên cách hành văn của bạn dùng quá nhiều câu phản vấn nên mọi ng ko quen và cảm thấy bạn cao ngạo rất khó lọt tai. Dù về bản chất thì điều bạn nói ko sai ở môi trường của bạn nhưng có vấn đề ở cách thức truyền đạt thông tin. Bạn cứ chia sẻ kinh nghiệm ae rất hoan nghênh nhưng góp ý bạn nên ít dùng những câu đại loại như "bạn nghĩ sao?", "dùng não suy nghĩ đi", "gà", "rác"...rất gây phản cảm và thiếu tôn trọng ng nghe. Mặc dù cuồng kun dun này có thể là so vs sách có slot 5 ko xi nhê gì cả nhưng bạn cũng ko nên dùng từ "rac" đối vs 1 món đồ mà hiện tại nó rất hiếm ở đây và rất đc chủ nhân của nó và mọi ng trân trọng. Bạn là khách du lịch đến 1 ngôi làng, nhìn thấy 1 căn nhà 2 tầng duy nhất ở ngôi làng đó mà chủ nhà đã rất vất vả mới xây dựng lên đc và rất tự hào về thành quả của ông ấy, mọi ng trong ngôi làng cũng đều thán phục và thầm ao ước đc như chủ nhà thì bạn tặc lưỡi phán 1 câu:" nhà thế này ở chỗ tôi chỉ để làm WC thôi, chúng tôi toàn ở nhà chọc trời thôi". Bạn nghĩ chủ nhà có tức giận hay ko? Đổi lại hoàn cảnh bạn là chủ nhà thì bạn nghĩ sao về ng khách đó? Vị khách ấy như thế có phải ng lịch sự ko? có đáng nhận đc sự trân trọng, lòng hiếu khách của chủ nhà ko? Bạn cũng tự suy nghĩ lại xem bản thân mình ứng xử như thế đã đúng mực chưa? Tại sao mọi ng lại có phản ứng tiêu cực như vậy trc những cmt của bạn nhé?

0915001753 thích bài này.
  19. KhenhDZ

Mình đã lịch sự giải thích cho nó từ cái cmt đầu tiên rồi nhưng càng nói nó càng thể hiện.
    Mình cũng đã nói cho nó hiểu là ở sv này khác sv nó khác nhưng nó k tiếp thu,không biết liệu đến cái ví dụ nhà 2 tầng với wc của bạn có làm nó hiểu ra k nữa.
    Dám khẳng định nó mà k hiểu thì nó thuộc dạng tâm thần giai đoạn k kíu nổi.

20. TL chưa có đồ này :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi