Guild ThanChet Chém gió

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 2/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

Sinh ra và lớn nên tại Nam Dinh Cũng như nhiều bạn bè cùng trang lứa mình bắt đầu chơi game và game đầu tiên mình chơi la Mu.Và không biết từ bao giờ Mu khiến mình đam mê đến vậy.Nhà mình nghèo thôi co 3 anh em trai và 1 bé út xinh xinh (mới học lớp 10 ) ngoài việc giúp mẹ bằng cách vừa học vừa làm và đó cũng là cách mình trang bị cho con Game_Enter ( Luôn là nick này ở tất cả Mu ) Như vậy là mọi chuyện dều tốt đẹp.
    ___Điều vui nhất là mình gặp cô ấy (F) Mu **ss3** đang vật lộn 0 noria .( anh ơi có tiền em xin một ít) thế là trade luôn cho 10m (zen đang hiếm) rồi cô ấy xin sđt mới biết là con gái.mà lại cùng quê.thế rồi quen nhau.Thật không thể tin được cô bé khá xinh rồi yêu nhau lúc nào không biết.
    bây giờ chúng mình sắp có một nhóc Mu nữa rồi.bây giờ cô ấy đang nghỉ ngơi để xinh em be'.còn mình đang là nhân viên kinh doanh của 1 Cty chuyên cung cấp thép xây dựng tại Hà Nội
    Ngoài giờ làm thì toàn bộ time mình danh cho cô ấy và Mu
    Giờ đây mình đang chơi Mu bá Vương.Định lập cái G nhưng găp cái Ông ThanChet luôn biết cách liên kết anh em lại với nhau nên xin ra nhập G Hơn nữa lại có Luctjeucoj nũa và Akitun ( không nhớ rõ tên lắm )
    Nói chung là rất vui . Bà Xã mình cũng thấy thế.
    Mong rằng G ThanChet sẽ Lớn mạnh [​IMG]
    Chúc Mu Bá Vương Ổn Định Phát triển

2. :D đúng là dân nam định.nhìn la biết ngay.giống thằng bạn anh.sống cực kỳ đẹp với bạn bè :)

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Thanks

Nói chung dân Nam Định cũng có nhiều loại người. Trước mình bị Keyloog bởi chính 1 thàng Nam Định.Cũng may là mình phát hiện kịp thời.Và tất nhiên là nó bị một trận đòn ra hồn.

4. tui cũng đồng ý kiến với ôg này , ở đâu cũng thế cũng có ng` tốt ng` xấu , nhưng cốt yếu là ng` đó có chơi đẹp hay ko ^^!
    tôi nghĩ ôg trên cung đc. coi là ng` chơi đẹp ^^!
    ( same 7noi3chim :D )

5. Đề nghị bác Game_Enter giới thiệu cô em học lớp 10 cho mạc hận :D

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chết chết không được .Em nó còn di học. còn bé mà.giờ nó còn đang di học . nghe mấy đứa mách hình như có bạn trai rồi. đang tính về we nói chuyện tâm sư một chút với nó. Vụ ney chắc là phải nhờ bà xã ra tay rồi

7. Hì hì, để em kèm cho nó học cho ;) Em sinh viên Sư Phạm mà, toán lý hóa đều ổn (thi được 27,5 điểm mà) :) Mà học sinh có tuổi đó có người yêu là chuyện bình thường (do tâm lý lứa tuổi mà, nên tâm sự nhẹ nhàng thôi và đừng có cấm mà khuyên thì hay hơn, chị nhà chắc có kinh nghiệm hơn :D

8. ầy đấy la chỉ nói đa phần la vậy thôi ma :D

9. Game_Enter

Game_Enter Guest

Cũng không cấm nhưng mình trải qua rồi nên sợ chung nó quá đà. còn chuyện kèm thi Mạc Hận nên suy nghĩ lại vi em mình hoc nhạc nên Văn mới là môn quan trọng

10. uk. vậy chắc ông anh quá đà rùi :) ha ha, học nhạc cũng có cái hay, mình cũng đang học thổi sáo mà thổi cho phù miệng mà chưa được. Con gái thì thích nhẹ nhàng tình cảm nên để chị nói chứ anh đừng nói gì. Cứ Để chị em phụ nữ nói với nhau

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Đáng ra là chưa cưới đâu. nhưng vì Vỡ kế hoạch nên.......( câu này mà vợ nghe thấy thì tí nay ngủ dươi đất )............em mình nó học guita ca ocgan.học được 6 năm roaj.
    Đó cũng là ước mơ của mình nên lúc nào cũng nhẹ nhàng động viên thôi

12. HaHa HoHo, ước gì mình được như anh ấy

13. Game_Enter

Game_Enter Guest

Cũng không khó đâu .. hj` hj` . ( phần lớn con gái đều không dễ dãi nhưng họ lại dễ chấp nhận ) Hãy chứng tỏ rằng bạn là người cô ấy cần ---->

14. Hì, nói vậy chứ số em thong dong lắm chưa nghĩ đến chuyện yêu đương thì làm gì quan tâm đến chuyện ấy :D

15. Game_Enter

Game_Enter Guest

Thì kinh nghiệm nói nên thôi mà. tốt nhất là phải có công việc ổn định đã

16. ChaiZo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Hì , spam mấy cái rùi đi học

17. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chẳng hiểu gì cả hôm nay Vợ Vắng nhà HoHo

18. Qua hàng xóm ngủ tạm 1 hôm :D

19. Game_Enter

Game_Enter Guest

Có muốn đổi gió thì cũng phải đi xa xa. Vợ mà biết thì nó Cắt cắt cắt ....thì nguy

20. từ từ chị nhà sẽ về mà :D chẳng lẽ chị đi qua đêm luôn :) càng nghe anh nói càng thấy nguy hiểm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi