Thắc mắc Guild Sunday có phải mặt trơ nhất cụm GamethuVN.net

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PK thằng Secu, 14/6/14.

?

Bạn nghĩ gì về Guild Sunday?

1. Bọn giẻ rách, giết không để chúng nó đẻ trứng!

100.0%
  2. Họ thật là lịch sự và dễ thương =))

0 vote(s)
    0.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đã từng chơi HN, BV, TM, HM và chưa từng thấy cái Guild nào bị chửi nhiều như Guild Sunday. Ngày ngày đi đâu train cũng thấy chửi nhau và bem loạn.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Ae hãy cho biết ý kiến của bản thân.
    Sunday toàn đại gia thế cơ mà phải để Phó Guild lên diễn đàn lập topic xin xỏ này nọ vì lợi ích của toàn sever 10 :) Lợi ích của anh em là được train thoải mái chứ không phải bị săn lùng này nọ, trong game không được ai nể thì ra ngoài đời đến Vitamin-Gâu-Gâu nó cũng chẳng nghe lời đâu!
    Còn về Sunday thì nếu các bồ nghĩ game là nơi đầu tư 10 - 30k bạc 1 tháng để kiếm tiền ấy, thì nên cân nhắc lại đi, xem có nên chuyển sang chơi mấy game dễ chơi dễ trúng thưởng như là Cá lớn nuốt cá bé, Nông trại, Ông hàng xóm vui tính, Khu vườn trên mây,... ấy. Vì mấy game ấy vừa được pk với cá với lợn thậm chí cả hàng xóm vừa kiếm được tiền mà không cần phải đầu tư 10 - 30k bạc. Còn nếu cảm thấy khó quá chơi không nổi thì chi bằng dùng tiền nạp thẻ để mua lấy vài chục sợi dây với váy áo đem về chơi những trò đơn giản như là nhảy dây hoặc múa ba lê.
    Nếu Sunday cần gặp mình thì cứ /vitri Elemental nhé, sẽ có những điều rất là tuyệt vời đến với Sunday! Nhưng chắc cũng không xảy ra đâu, vì Sunday còn bận phải đi săn ELF top nữa cơ mà! Mất đồ Full thì buồn lắm ấy nhỉ?
    P/s: Hình như Sunday mới tuyển thêm được họ hàng gì tên là LuFy9x ấy nhỉ :) Chào mừng thân ái nhé <3 Nhớ đến gặp mình thuờng xuyên :)
    Có bạn nhắn mình hỏi ý Admin về việc dùng lệnh /re off để tắt việc bị tìm kiếm trên quản lí account và lệnh /vitri.

2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Xin cảm ơn bạn đã viết bài, lập topic.
    Tuy nhiên tôi thấy nội dung char chụp hình của chính bạn và các char khác này chửi rủa nhau thì không phải là topic mang tính chất tích cực lắm.
    Xin nói rõ Diễn đàn là cơ quan ngôn luận - là nơi giao lưu, học hỏi lành mạnh.
    Còn ngoài mục đích khác xin Close Topic.

PK thằng Secu thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi