8 về game Guild LuaGai đăng ký đua G sai quy định

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/8/14.

?

Bạn sẽ chọn cách xử lý như thế nào ?

Poll closed 7/8/14.
  1. Không công nhận kết quả đua GUILD

42.2%
  2. Chỉ được nhận 1/2 giải thưởng

11.1%
  3. Chỉ nhắc nhở, vẫn nhận giải như bình thường

46.7%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Guild LuaGai đăng ký đua G sai quy định : vượt quá 1 nhân vật rs 2k.

Vậy theo các bạn, nên xử lý Guild này như thế nào ?

1. Không công nhận kết quả đua GUILD
    2. Chỉ được nhận 1/2 giải thưởng
    3. Vẫn nhận giải như bình thường, chỉ nhắc nhở.

Love Hường, saivado1Thanh Nghị đã thích.
  2. 3. Vẫn nhận giải như bình thường, chỉ nhắc nhở.

Khách Giang Hồ thích bài này.
  3. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Cái Này lỗi do chủ gui nên phạt cảnh cáo không giải cá nhan của chủ guil còn giải guil vãn trả cho anh em hehe

4. tình hình đua G 2 tháng vừa rồi ko được sôi nổi cho lắm. vì ít G đua.
    và trên điểm ghi cua G LuaGai., 2 nv rs 2K ko ghi điểm. nên Fan và AE có thể nhắc nhở.
    đó là ý kiến của mình :D

5. đã sai thì phải xử lí.. chứ k BQT đặt ra quy định để làm gì.

Last edited: 4/8/14
  6. oOKimBumOo

oOKimBumOo ❤ Cựu Thành Viên ❤

chắc do sơ xuất

7. cái này chưa nghiêm trọng gì chỉ là sai nguyên tắc có thể nhắc nhở

chym8x thích bài này.
  8. Thông Lỗ Tứ

Thông Lỗ Tứ Hiệp Sĩ

Sơ sót kiểu gì lại để lọt 1 thành viên 2k :)) Đây rõ ràng là hành động cố ý, bây giờ bị lộ lại lẻo mép phản biện. Buồn cười :))

Theo ý kiến cá nhân mình thì admin không công nhận kết quả đua Guild lần này coi như là cảnh cáo luôn các Guild khác làm ăn trong sạch, không gian dối. Cứ nhầm rồi xin lỗi, sau đó nhận giải thế hoá ra các Guild khác bị thiệt à? Phần thưởng Guild LuaGai sẽ chuyển cho Guild ngay sau đó.

Thu Muộn thích bài này.
  9. BÁC FAN THÔNG CẢM
    CHẮC CHỦ G sơ xuất chút xíu

10. gian lận mà người ta không ghi điểm à
    có óc thì chịu khó suy nghĩ tý hãy phát biểu

11. Nói mấy câu đại loại: Mong admin xem xét, anh em sơ suất, vẫn đua Guild nhiệt tình.....mà nghe được à, Guild nào tham gia đua chả nhiệt tình, không nhiệt tình mà có giải.

Kiểu như lỡ tay giết người quay ra nói mấy câu xin lỗi, anh em thông cảm ấy nhỉ.

12. Thông Lỗ Tứ

Thông Lỗ Tứ Hiệp Sĩ

Thế bạn lập ID được bao lâu mà ra vẻ bố tướng thế. Admin cho bỏ phiếu, anh em vào cho ý kiến cá nhân, sợ Guild tuột giải à mà nói mấy câu nghe đắng lòng thế? :))

13. dù sao công sức anh em cày bác chỉ cần phạt nhe cảnh cáo thôi ạ lần sau rút kinh nghiệm

14. A Fan cảnh cáo thôi, chứ đây cũng là công sức của rất nhiều anh em chứ ko phải của riêng ai.

15. mời ae bỏ phiếu chứ tranh luận làm gì mà cứ tỏ ra nguy hiểm

16. Thông Lỗ Tứ

Thông Lỗ Tứ Hiệp Sĩ

ID chính bị banned 1 tháng rồi. Giờ tập làm quen với ID này đi. Vài năm mà cũng ti toe. So với tuổi đời của chú với anh chú phải gọi anh là bác đấy :))

17. Bỏ phiếu nói quan điểm cá nhân chứ nói gì khác ngoài chủ đề topic đâu mà bảo TỎ RA NGUY HIỂM. Đừng có trong lúc bấn loạn vì Guild đang treo lơ lửng mà nói linh tinh, mình không thích những cái biệt danh dở hơi mà mấy bạn LuaGai hay đi đặt cho mình đâu.

18. Thông Lỗ Tứ

Thông Lỗ Tứ Hiệp Sĩ

Con cháu mất dạy quen thân :)) Chú tuổi gì cấm anh phát biểu? :>

19. Do sơ xuất của chủ G đã đăng ký quá thành viên 2k so với quy đinh chung , vậy tôi có ý kiến như sau : Họ biết họ đã sơ xuất và đã không đua những nhân vật 2k> biết lỗi sửa sai là tốt , thế nhưng không phải cứ nhận lỗi là song, nếu không có hình phạt thì không còn là quy định chung . Ý kiến của tôi :Phạt chủ G không được nhận giải cá nhân, con giải G vẫn bình thường , anh fan xem sét và đưa ra 1 quyết định về việc sai phạm của G LuaGai : sin hết...

20. Mày nói nghe buồn cười. Thế éo nào là ăn gạch không xứng đnags bỏ phiếu. Topic trưng cầu ý kiến gamer thì người ta vào cmt. Mày tuổi gì mà cấm. Trẻ trâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi