Bang hội Guild Hùng Bá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi 0971011431, 2/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 5DDDBB14-B724-43C6-92A7-3E0886BF2A2D.jpeg Không biết Guild Hùng bá xin hàng chưa mà dạo này thấy vắng bóng trên arena quá,mấy anh em Guild Hùng Bá xem thế nào đi chứ đánh đấm kiểu này thì không ổn,PK đc vài hôm đã nản trí,lục đục nội bộ hết rồi. Nếu thật sự muốn đánh bại Storm thì cần phải đầu tư thêm thật nhiều nhiều tiền hơn nữa,hoặc chiến đấu thì bảo anh em mang não đi chứ PK bằng tay thôi thì chưa đủ để đánh bại Storm đâu. Thân gửi đến Anh em Guild Hùng Bá ( 1 hiện tượng mới nổi do các bại tướng của Battu cầm đầu :)) )

Last edited: 2/3/19
  2. Đổi tên,lập guild mới,nhiều đồ vip acc top mà vẫn kém như cũ.Cơ mà cái hình này là gì thế.mạng kém a load ko dc.sửa bài để hình ảnh đầy đủ lên đi :)

0971011431 thích bài này.
  3. Thích nhất câu PK mang não đi
    Và câu bại tướng của battu :))

zzbaokezz thích bài này.
  4. mong muốn arena nhọn nhịp them cho ae thêm phần máu lửa

5. Nguồn tin rò rỉ từ cơ quan tình báo trung Ương CIA rồi. Còn có mật vụ, gián điệp nội bộ thế này :))

6. Vụ này lại căng giữa 2 g rồI

7. Quả này 2 g thông nhau chảy máu đít

8. Cần lắm 1 đối thủ xứng tầm như Battu. Chứ Hung Bá không tương xứng cho lắm.

9. Battu còn 2 mống vẹo, lặn ko sủi tăm từ cách đây nửa thập kỷ. Vẫn hoan nghênh ae guid HungBa đã liên minh chiến x1, chơi đc và chịu được. Nói chung là vẫn hơn guid NINHBINH, guid này toàn top hàng vip nhưng ko có gan chiến storm, được mỗi con dk top 1 dăm 3 bữa lại về tay storm, haiza, nói chung là bất lực. Ae HungBa cố lên cho xôm x1 =D>=D>=D>

10. Cũng may ae tỉnh k bị kích động của một số thành phần 2 mặt :)) cứ nghĩ người khởi xướng pk mr minh bầu làm lãnh đạo xúi giục ae lên pk máu lửa cuối cùng hôm sau thấy ảnh lãnh đạo đi off cùng storm kkk khi nhìn thấy quả ảnh này là biết ngay bộ mặt của một số kẻ tiểu nhân =))

Chủ Lô thích bài này.
  11. Thì ra chủ top bài đăng là fb Văn Nam, sau 1 time cầm dk MesKheNets vip x1 gà như con gà, chọc DL x5 miss miss nên nay đã đổi qua DL :)) , tưởng cầm dl ngon ăn hơn hóa ra vẫn gà, bem với dl x5 đc 5s sau quỳ, bem với dk x5 toàn ăn pc hẹo trước, đến hài vc, ae hãy chăm nó thường xuyên ở bãi vip 1 karutan2 sever8 nhé

12. Chưa hihi . Chưa bao giờ nói câu xin hàng cả ae nói lại cho chuẩn tí . Bao giờ bảo xin hàng hãy nói hihi

13. Cái thằng mes này trước còn cầm ken pk hn n pm mật bảo đừng bem mình bem bọn kia thôi ;))
    Đúng bài của nó rồi :))

14. Ae làm top kích động tôi đi kìa.có khi lại có hy vọng đấy :))

15. Hãy chứng minh cho Storm thấy sức mạnh thật sự của của cái tên “Hùng Bá “ đi. Storm luôn luôn sẵn sàng chào đón các bạn đến với cuộc chiến này,mấy ngày hôm nay không thấy các bạn có mặt trên arena làm chúng tôi cảm thấy có chút hụt hẫng,mong sao các bạn có thể cố gắng hết sức mình để xứng với cái tên “ Hùng bá “ mà các bạn tạo dựng nên !! Thân ái !

16. Thích thì lên k thích thì k lên có ai bắt được đâu a lên hay k quyền chủ động la ở bọn e mà

17. mất mẹ mật văn vẻ =))
    gan = con chuột nhắt

18. ae len pk nhiet vao a xe goi ca NinhBinh tham gia . roi cac kieu cac kieu . song cai thang khoi suong lai lan mat tam . roi` tro? mat . ae HungBa hut hang chut thoi . ae xe tro lai voi cac ban ngay gan nhat.

19. long chó sao e trai a lên hay k là quyền của a

20. đồ của ae HUNGBA cũng vip sờ lip mà xoắn quẩy nhể
    mua bản hack ko ?

hanminhtien thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi