Guild HaiDuong !!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kebin, 19/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chết đâu nâu thế em...dạo này thế nào ..ol yahoo nhé

2. Anh Tiến ơi, Đau khổ lớn nhất của những ông bố bà mẹ là ko dạy đc con cái anh ah, ra ngoài đường - chắc phải cúi gằm mặt xuống mà đi, chẳng dám ngẩng lên nhìn ai đâu, anh chấp làm gì với những kẻ ăn nói như thế này. Anh em ta đi làm việc của mình thôi, ngồi đây mà đọc những dòng commet ngu xuẩn của những con người ko xứng đáng gọi bằng từ con người này thì quả là lãng phí anh nhỉ. Có thể, game và trình độ chửi nhau, chém gió của anh em ta chẳng là gì nhưng với trình độ nhận thức, học vấn và địa vị xã hội thì...hô hô - chắc một số " con người " này ko hiểu đc anh em mình nói gì đâu. Ơ ! Em chẳng khinh ai cả, chỉ khinh những thằng ngu đần độn, cái mồm chỉ biết ăn, biết chửi mà cái đầu lại chứa toàn Shit . Đành rằng, khi mà ko giữ đc bình tĩnh khi bực mình nhưng ....em chỉ nói đc mỗi câu " thực sự không xứng tầm " . Hôm trước nói chuyện với anh Dark chủ Guild Thác Loạn - ko dài, ko lâu nhưng cũng đủ để em thấy anh ấy là ng có ăn học đàng hoàng, cư xử và lời nói đúng mực đàn anh.

ai thế ah, em vẫn để Y!M mà, anh pm vào đi !

Guild Hải Dương là một gia đình
    Anh em ta là những người thành đạt
    anh Việt OiPheTinh nhỉ :D

3. phishing ! vào chuồng . mẹ mày thả cho đi tơ đực tí mà mày toàn đi cắn người vậy.
    ae thông cảm con chó này e mới mua,nhà e có thằng cháu 1 tuổi rưỡi sở thích của nó là ra sân ** bậy mà,ngại cho bà chị đỡ fai dọn nên e phải mua con chó này để đớp *** ấy mà.thế mà tiện phết đó anh chị ạ. ae nào có nhu cầu mượn e cho mượn chon chó phising này để dọn *** nè :)

4. Thôi Huy àh anh sợ bọn này luôn chắc từ nay diễn đàn cũng éo muốn vào nưa

Last edited: 21/9/10
  5. Thôi đê ông ăn chơi 4 mùa, cứ kích động làm gì ?

6. =))..Em chỉ ngó qua thôi ..chứ vào đây hãm quá ....yahoo Anh

7. Sợ gì anh ? Con người ta hơn nhau :
    Thứ 1 là : cái đầu
    Thứ 2 là : khoảng cách từ đầu đến trời chứ ko phải từ đầu xuống chân
    Em khinh những thằng ngu dốt mà hay bày đặt dân chơi này nọ lắm, nghĩ mà nhục thay cho những ông bố bà mẹ, đẻ con ra - ai chả mong con mình thành người tử tế ?

8. kick động j đâu . chó nhà e e phải dậy dỗ ;)). cái con chó phising này chỉ có e mới dậy đc nó thôi

9. Anh nói làm em chợt nhớ đến bài hát CON SỐ KHÔNG của The wall , em đọc 1 đoạn cho anh nghe nhé :
    " có những con người, mới đôi ba tuổi đời. Cuộc sống mới bắt đầu mà đã tự cho mình biết tất cả. Làm đc gì và đã có gì, chỉ học đòi thói chê bai. Cần nhìn lại chính bản thân mình. Hình hài chỉ là con số 0 "
    hê hê, anh thấy em hát hay không, nhớ lại hôm Ae ta đi hát ở Sao Đỏ mà coi, hề hề ! :D

10. LoveStorm

LoveStorm Guest

việt có nhớ SamMuRaj VÀO CỔNG TRƯỜNG CƠ ĐIỆN MUA THẺ CŨNG LÂU LÂU RỒI LÚC ĐÓ VIỆT CHƠI CON MG ONGTRUM22 CON MINH DK 2K CẬU HÌNH NHƯ LÚC ĐÓ RS 1K THÌ PHẢI;)) H CHOI zOneLovez x2=))

11. Chúc chú thành công trong việc này, cố gắng nhá :))

12. nó chưa chuyển đâu anh ạ.làm ăn lâu la quá

13. Thui em đi giặt đồ đây, ngày mai bắt đầu đi học rùi, hề hề.
    Nắng Kiev đẹp lắm...
    và con người ở đây
    cũng như vậy
    đẹp cả trong tâm hồn
    Kiev...chắc hok có " chó " như trong Topic này anh Tiến ah/

Nghỉ MUHN - bắt đầu xây dựng tương lai mới !

Chào AE Guild Hải Dương, hẹn gặp lại mọi người vào một thời gian gần nhất nhé. Em rất thích mọi người, thích chém gió với a Việt OiPheTinh, thích cùng Thạch S3MaiYE đi Devill Square ks 1 thằng, thích kiểu nói chuyện của tên thầy giáo Mạnh biến thái, thích trêu nhok Hoài sù ta, thích thức đêm cùng anh Hạ Soi Hoang, thích cùng a Tiến Kebin đi vui vẻ ở Sao Đỏ, thích, yêu, quý mọi người trong Guild Hải Dương. Em yêu mọi người !

Chào Quyết Thắng !
    Em - KillerPro !

14. Thích nhiều thế :)) thôi cố gắng mà học hành đi ...ween kiếm con nào ngon ngon dẫn về giới thiệu anh nhé :)) mày mà đụng vào trước thì đưng về nữa :))

15. thì ra là ông huy chơi killer :))

16. Thằng Bằng Chập này, anh muốn đánh nhau với mày rồi đấy. Im cái mồm đi

Sao lại nói thế hả Hà ?
    Anh éo hiểu gì cả
    Đang cố gắng gác Quyền trượng đại vương lên mái nhà để giải nghệ đây
    Game với chả giếc, còn gần 20kg tài liệu chưa đọc kìa kìa :((

Ông Tiến hâm, chym bằng quả ớt thóc mà cứ ham hố, ah mà tình hình chuẩn bị đám cưới ai mà gạ em Liên về HD thế, hôm trước chat chít nó bảo em thế. Có thích nó về pm em, em bảo 1 câu là đc. hix. con này nó yêu em rùi hay sao ấy, hĩ, thật là ** chinsu anh ak

17. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Chém đến 9h đã đi ngủ hết cả rồi à anh em HD? :D

18. đang háo hức về làm cái avatar bị baner chán luôn :((

19. đúng là bọn bệnh hải dương bênh nhau [​IMG]

Last edited: 22/9/10
  20. chán thế :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi