Guild HaiDuong !!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kebin, 19/9/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Kebin lập Topic này cho tất cả anh em Guild HaiDuong và LM nếu có vào nói chuyện , bàn bạc , hỏi đáp , hướng dẫn giúp đỡ những ai cần giúp đỡ và cũng là để đỡ phải lập ra quá nhiều topic . Từ nay OFF G hay đua G cũng thế anh em lập 1 Topic và cũng làm cho TOPIC này nổi tiếng như G mình áh =D>

Ngọc Phương thích bài này.
  2. hic hic... hị hị... minh phait tem cái nhỉ :))
    Chúc cho gia Hd lớn mạnh :P

Last edited: 19/9/10
  3. Điểm danh đua G vào ngày 3/10
    1. Kebin
    2. Phalai01
    3. OiPheTinh
    4. SaWoa
    5. kutihl
    6.vanssbau
    7.0oTreTho0o
    8.ThanhTam03
    9.S3MaiYE
    10.4nhMatBuon
    11.Tru0ngc0i
    12.DayThiChua
    13.LanqTuSau
    14.BlackCat
    15.
    16.
    17.
    18.
    19.
    20.

Last edited: 20/9/10
  4. Acc: o0TreTho0o
    Rs: ~300 lần ^^!
    Chắc sang tháng có thể lên tới 500 (cộng rồn rờ sét)
    Anh Kebin no nòng tốt hôm đó cho em đi đua G cái ná :P

5. Ông anh kebin à. Em ko chơi trong game. Nhưng luôn theo dõi diễn đàn và là người Hải Dương. Ông anh xem xét và bảo anh em trong Guild HaiDuong đừng chất chi với bọn ThacLoan. Luôn cho mình là nhất luôn hống hách và khinh người. CHúng nó có chung 1 điểm là luôn tự sướng.
    Anh em mình đừng lên mất thơi gian vì mấy chuyện ko đâu.

6. Ok em giới thiệu tên luôn chưa ai biết tên em thì phải sắp tới OFF G nếu thu xếp đi đc thì đi em nhé

7. yousmile

yousmile Guest

anh lập topic này làm gì G HD bị hạ nhục chưa đủ à. còn thang 10 ko có đua G gì hết giải tán ngay đua G
    1 TP vô nghĩa

8. Cảm ơn em luôn ủng hộ anh em HaiDuong ...Trong G nói chung mọi người chơi rất hòa nhã , lich sự và đối với người ngoài cũng vậy còn vấn đề bem nhau với xịt sói ko thể tránh khỏi vì game là giải trí .. tất nhiên mỗi người mỗi tính nhưng anh khẳng định 1 điều là AE tuyệt đối ko chửi bậy và rất tôn trọng nhau .Em ko chơi game nhưng nếu có thời gian thì thu xếp OFFINE với anh em cho vui cũng chỉ là ăn uống , chém gió ,hát hò , bay nhảy để xả tress vì công việc bận rộn cả tháng mà thôi :)) Rất vui nếu AE G HaiDuong có thêm 1 người bạn

Anh thấy chẳng có gì mà nhục cả em àh .. Sao lại có suy nghĩ như vậy nhỉ ...AE ta làm gì mà em bảo là bị hạ nhục ??? Mấy thằng bên TL tụi nó chém gió , chửi xằng , ăn nói ko lịch sự thì ko nói chuyện với tụi nó nữa là xong ...Chú em có vẻ cay cú quá :)) càng cay cú cang trúng kế khích tướng đểu của bọn nó mà thôi ??

OK em :)) mà em giới thiệu tên tuổi cho ae biết nhé để dễ gọi có sdt liên lạc càng tốt

9. yousmile

yousmile Guest

e ko có 1 cái gì gọi là cay cú cả trình mình kém phải chấp nhận mà anh.mà thôi hum nào e về nhà anh Hưng rồi alo anh lên rồi e nói chuyện chứ tình hình này là ko dc cần phản ánh 1 số thành viên

10. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

công nhận G HaiDuong văn minh quá ! Tuyệt đối ko chửi bậy và rất tôn trọng nhau ngưỡng mộ ngưỡng mộ

11. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Thôi Béo à. Không cần sang đây đá xoáy nhau làm gì cả :) Về topic của G mình bên Quán Nghỉ thôi ^^

12. Doi_Ko_Vo

Doi_Ko_Vo Hiệp Sĩ

Ban bac cai ze.Nho kham cho cay CT mai ko thay dau:>
    O Bin lam an kieu gi the.
    Toi goi Lien cave den nha o choi bay h day:))

13. Anh tôi ...mơ mồm rà cái là liên cave ....sr anh nhé ..Suốt đời anh vẫn mãi là người đến sau=))

ps: em trêu đó ..cũ người thì mới ta anh nhỉ =))

14. Dark

Anh Việt và Anh Hưng lên HN uống rượu đê :P

15.  
  16. Đang tìm mua ngọc khảm cho bác nè em lúc nào bác online gọi em chuyển qua ...em chuyển tạm bác 1k bạc nữa nhé :)) bận quá phải đi tán gái suốt chắc từ giờ đến cuối năm kiếm cái chăn về ko mùa đông năm nay lạnh lắm :)) Liên đầu tháng tới cũng về dưới em xõa mà :))

Thằng Hoàn ML này ko mời anh àh

Last edited: 20/9/10
  17. Nói chung chơi game thôi. So đo làm gì mà kinh khủng thế. Đối đầu với nhau. okie thì đồng í. nhưng cũng nên tôn trong nhau chứ. Mình thấy mấy người Thác Loạn mấu chiến + có vẻ hung hăng quá. Động tý là chửi là chém. Mình nói thật có thể mình ít tuổi thật, ngoài đời chắc cũng chẳng bằng ai, nhưng điều quan trọng. chơi game thì cũng tôn trọng nhau 1 chút. Ai biết lớn tuổi hay nhỏ tuổi mà chứ hết B với L, thì ***.... Như vậy là đúng hay sai

Uhm thì cũng nói game nào mà cha có chiến trành + không thể tuyệt đối "sạch" hoàn toàn, nhưng ít ra các bác cũng nên tôn trọng người khác tý chút. Nói thật, mình đến với G hải dương cũng không phải lớn, hay mạnh, mà cũng không phải quan trong là cứ mạnh là vào. Chẳng qua là vì đó là một sự tình cờ thì vào thôi....Bên này thật sự bình sinh cũng đâu có thấy đả động đánh nhau hay xích mích gì đâu.?

Hạ nhục hay không là do người nghĩ, người nghĩ xấu thì nó xấu, mà tốt thì nó tốt, chứ không phải tự nhiên nó có... Có thể thay đổi mà, thời gian sẽ quyết định thôi. Đưa G chắc có lẽ cũng không phải cần giải thưởng, vui là chính, buồn thì chia sẻ, mà không có giải thì cũng động viên nhau :D. Với em thì nghĩ đơn giản vậy thôi.

Đó là í nghĩ của em, còn anh nào chém thì cứ chem, nhưng chém nhẹ thôi. em còn bé :)).

@ Anh Chủ G:
    Số đt của em đây :D : 0944046001
    Tên : Tuấn Anh

^^! tất cả đã ngắng gọn và xúc tích lắm rồi \:D/=D>

18. Dark

Mời hết các bác già chứ >:) Hôm trước em chat với thằng Bằng, hỏi nó là "mày xem mày thuộc loại già hay trẻ ở HD", nó cứ ấm ứ không trả lời =))

19. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

mem mới của HaiDuong nói hay quá ! tương lai sẽ là 1 mem trung thành :D:D:D

20. họp G mời các anh chị Thác Loạn về họp cho Vui

nó ở HP =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi