8 về game Guild GameOver chủ G MrHieu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi SamuelBG, 25/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có khi bạn cũng là 1 trong số những thằng chó đó nhỉ

2. G GameOver giải tán đi. trong game giờ nhộn nhịp vì cái G đó. ai ở sv cũng phẫn nộ G gameOver nhất là chủ G MrHieu +loveHao+MrCuongCoi+TungThuy

3. Động đúng phải thằng trẻ trâu rồi :)). Về nhất đi em , nhớ uống sữa hằng ngày nhé cho đầu óc sáng ra tí, tối tăm quá

4. Thành thật chia buồn cùng bác!\:D/

longcuti thích bài này.
  5. mình trẻ trâu mình chơi MUVuongQuyen bạn longcuti ko trae trâu bạn chơi cùng game với mình. chắc như nhau thôi nhỉ. bạn giỏi bạn làm ADMIn đi. cũng chỉ alf cày MU thôi ^^ muốn đánh giá ng khac thì xem lại mình trc đi. còn muốn khóc thuê cho GameOver phải xem khóc có đạt ko? và có nhiều nước mắt ko?
    chắc longcuti là chó núi à. Mộc Châu chính hiệu hả. cả toppic này mỗi bạn ý kiến khác người ^^. sr hơi quá nhưng àm sự thật đó bạn. khác người quá

6. chắc thanh niên đó ngáo đá nên tưởng team bạn là quái vật thôi ;;)

7. Nút Ctrl bị kẹt thôi :D

8. thế minh mới nói nó mù màu. nhưng nó bảo thich thì bem nên mình nghĩ nó bi não

9. vãi cả kẹt Ctrl sao ko kẹt Ctrl với team khác cùng G mà nó lại kẹt đúng tui phải chang quá đ

10. Chưa bị bh nên chưa nhận xét :V

11. làm gì có cơ hội đc bị như thế.. chỉ chó thì trong G nó mới bem liên tục cứ lên nó lại bem thôi. đến khác G nc với nhau vài câu ng ta còn nhường dc, đây nó bem liên tục cơ. thế mới biến thái chứ ^^

12. trungkien90

trungkien90 Tân Thủ

Ko có lửa làm sao có khói! 1 ng chủ 4acc trong G- acc nào cũng cùi ngồi k4 bị bem thì kêu ae đến giải quyết rồi ôm cái bãi đó cầy trong khi các ae khác chạy khắp mọi nơi để train!

13. bạn nói mà NGU vậy. G là 1 tập thể ko bảo vệ uu tiên ng yếu thì sao ^^. mà sao mày biết anh em trong G chạy khắp mọi nơi. chắc có khi chạy về loẻncia đánh lên lv 400 ấy nhỉ. G Dream cả sv7 là Map của G. lam sao phải chạy. Ngu vãi

14. dm thằng nào lập cái Guild giống guild mình bên TL mà mình có bao giờ bị chửi mếu đâu ^^!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi