Bang hội Guild Family Tuyển Mem ( ko phận sự vào xem miễn chém ok )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi anhyeunh0c, 26/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

sau một thời gian trở lại với MUHN với bản ss4, AE chúng tôi ( gồm nhiều thành viên ) đã lập ra Guild Family. Với đúng nghĩa của nó Family nghĩa là " Gia Đình " AE Family đã bên nhau cùng luyện, cùng vui, cùng tìm tòi và học hỏi về MU cũng như về cuộc sống thực.
    Family xuất thân với AE 37 ( tức Nghệ An ) và vào những ngày đầu thành lập cho đến nay thì hầu như chỉ tuyển mem 37. thiết nghĩ người mình hiểu mình mình hiểu, dễ chơi dễ nói chuyện.
    Tuy nhiên hiện nay Family đã lớn thêm nhiều, muốn mở rộng giao lưu với các mem yêu MU ở mọi miền, cùng nhau khám phá xứ sở huyền bí này. mở rộng cửa chào đón mọi người vào ngôn nhà chung Family.
    có một số yêu cầu nhỏ với ai có ý với Family đó là :

1.không xài tên có nghĩa thô tục
    2.không chửi tục trong Guild ( nói bậy thì ok chứ ko nói tục, mình là người lớn rồi:-c )
    3.chỉ chấp nhận mem nào gắn bó với MU
    4.AE trong Guild vui vẻ đoàn kết, ko nói xấu, ko xin xỏ
    5.không mượn đồ hay cho mượn đồ có giá trị lớn (cái này là khuyến cáo toàn mem ko chỉ với riêng Family)
    6.về các chức vụ trong G sẽ được xem xét theo số đông và công lao để thay đổi
    7.^^ còn gì nữa ko nhỉ , thôi tính sau ;;)
    P/S: hiện nay Family chủ yếu chơi tại x2 và x5 -1
    các bạn có thể pm( hoặc post bất cứ thành viên nào tại sv x5-1 hoặc x2 19 (k3 ngược )
    SDT : 0932417412

Last edited: 26/10/10
    DenSaiGon thích bài này.
  2. chúc gui chú phát triển =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

anhyeunh0c thích bài này.
  3. =)) cho em xin chân với Dợi em tạo thêm acc mới

4. anhyeunh0c

anhyeunh0c Hiệp Sĩ

lượn, cho bx của em vào G LM đi em, nhường chỗ cho thành viên mới

5. ac ac.BX của em cung x co tốp rùi chứ mu hihiih.khi mo co bạc em đổi cái tên cho bà xã.Angel hay blackAnGel37 nhỉ

6. Em đặt là BlackCunt là đẹp nhất haha

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi