Offline Guild Anh3mTao vao day

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vipproyb, 14/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lần trước nó đã đuổi tao 1 lần rồi. nhưng lúc đó nó chua biết nên tao bỏ qua . lần này phải nói cho rõ ràng mới được

2. đúng rồi
    Trung nó bình tĩnh hơn^^
    Năng trước choi suol YeuLam đây
    bây giờ choi sum ghẻ 4nh3nhToi

3. mấy thằng online arena lên bãi guild để nói chuyện nào

4. pass dk tao. tao còn *** biết là gì thôi vào sum cùi lên pc vậy =))

5. Chủ Top quan trọng hóa vấn đề rồi. những thành viên mớiko biết thì nên thông cảm
    còn về việc PT thì ae trong G như nhau cả đến sớm pt trước . nếu 1 ai đó cắm 2 acc thì phải nhường 1 acc
    Còn đã full bảo PT ko đc mà đi PK thì tôi thấy như thế là ko tôn trọng ae

6. cậu đọc mà không hiểu vấn đề ah?

7. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

bạn @vipproyb có cần phải Close topic lại như yêu cầu của Liêm không?

nguyentam.rcee thích bài này.
  8. anh cứ close hộ em.

9. Thanh Nghị

Topic chỉ Close khi:
    - Topic sai phạm
    - Khi chủ topic yêu cầu
    - Khi nội dung chủ đề được thỏa mãn các câu hỏi đặt ra.

10. Thanh Nghị

Nghe như Khách Giang Hồ nhỉ :P

11. Thanh Nghị

Quan điểm của tôi khách người khác
    Có thể hôm nay họ chửi tôi, cũng không sao - ngày mai họ lập ID mới nhờ tôi, tôi vẫn giúp đỡ.

12. Nếu là AE biết thông cảm thì nói 1 câu là hiểu.
    bãi vừa pk vừa full, kể cả ai đi nữa nếu lên muộn thì chịu khó chờ, tao đã nói sang bãi bên cạnh để tao bố trí lot mà mày ko chịu lại còn pk.
    từ trc đến giờ mọi chuyện trong G tao đều thay mặt a Dũng xắp xếp, chẳng để ai phải bực, chỉ có 1 mình mày là ko ưa điều đó.
    chẳng biết mày ở G này đc mấy năm rồi, nhưng tao ở G cũng lâu.
    a liêm gọi cho tao nói về việc của mày, tao cũng nói luôn. Anh Em rất thoải mái, đã là AE thì thông cảm 1 chút, đừng vì cái lợi trc mắt, chẳng có gì theo ý mình đc.
    Mày lôi chuyện này lên diễn đàn, là mọi người đã ko thích rồi.
    Việc pk giữ bãi, chẳng của riêng ai . Cái đó AE vẫn đang làm.
    Lần này tao kick mày ra khỏi G là lần thứ 2, tao cũng ko có ý gì để gây ức chế, nhưng cũng nói luôn ko có mày thì G vẫn tốt. Muốn ở lại G cũng ok nhưng mày nên thay đổi tính cách đối với AE.
    Cho dù là thành viên mới, nhưng đã vào G đều là AE, tao ko bao giờ cho vào G bừa bãi, chủ yếu là những AE có liên quan thân thích.
    Còn việc xin lỗi, thì ko bao giờ có . Nếu cảm thấy thoải mái thì cứ vào G như bình thường, AE vẫn chào đón.

@@, những chuyện liên quan riêng, phiềng AE bên ngoài hạn chế góp ý, chuyện riêng để mọi người tự giải quyết.

Last edited: 14/9/14
  13. 3 năm trước bãi đó là của tao. S2GiaBao Guild Hải Dương :))

14. Thứ nhất . Chú chưa đủ tuổi để xưng hô mày tao với anh . Thứ 2 có slot pt hay ko anh ko qua trọng . Vấn đề ở đây là các chú đuổi anh đi bãi khác trong khi đó là bãi mà anh đứng 3 năm nay
    Nếu mây thằng kia ko nói gì thì anh sẽ tiếp tục pk đến khi nào chúng nó đuổi anh. Cứ thế mà làm

15. Mod đóng toppic này lại giúp mình nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi