Bang hội Guild ALL*STAR thành lập để làm gì ??

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tambiet, 10/5/10.

?

GUILD hùng mạnh

1. Godflash

70.8%
  2. CENTURY

25.0%
  3. PhuThuy

0 vote(s)
    0.0%
  4. Yeu3mpro

4.2%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các cậu nói nhiều quá mai họ đóng cổng tất cả các map thì có mà ăn cám =)) lúc đấy lại lên diễn đàn kêu ca khóc lóc nhá

2. War G nó có hay hơn đua G ko nhỉ :))
    tất cả anh em MU kiếm mấy G pro` họp mặt để War G cho nó hoành tráng nào
    nếu đua G thì Lovely ko đua được. chứ War G thì Lovely ủng hộ rất nhiệt tình :))
    làm 1 suất ngay =))

3. anhphi

anhphi Hiệp Sĩ

thế anh Dũng có cho emvaof lovely với không? em đang chủ G ở x5 cũng có máu mặt nè, nhưng đua G thì chán vãi ấy nên không muốn làm nữa, trở về làm mem cho vui, anh Dũng nghĩ thế nào ? cho em 1 suất nhé

4. Thích War hả thèng Dũng kia, mang DungBum ra đây ta đá đít 1 phát về đầu K3 hóng gió. Chấp cả guild LoveLy mình ta chiến đấu cho nằm đẹp hết =))

5. swordking1991

swordking1991 Hiệp Sĩ

thang songvedem1 nay tinh tuong qua ha. anh Ha dau mang dk ra bem no cho em. toi tinh tuong ^^

6. Úi xời ơi anh em cãi nhau làm gì cho nó khổ như ta đây.cần gì phải cãi nhau vớ vẩn cứ một mình 1 đường làm gì thì làm chả guid thằng nào hết =))

7. Đua G ko chỉ đơn giản là cày lv đâu anh à , nó tổng hợp của nhiều cái : tổ chức , pk , chiến thuật.....

8. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Qua Liên Minh Các Bang Hội cãi nhau tiếp nào :D

9. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Này ông đừng có cầm gậy trọc bánh xe nhé! Tôi hỏi ông tôi cầm char DK LongBum đã làm gì nào? Còn chúng mày anh Hùng ah? Nếu là anh Hùng thì làm Guild Đối địch với ALL*STAR đi. =D>

10. ok chuẩn đấy? nếu làm guild đối địch pm nhé tôi sẵn sàng luôn.

11. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

Già siêu nhân cầm đầu toàn siêu nhân thì người bình thường làm sao ăn được;)):-"

12. Người ta có vợ có con, có cuộc sống hiện thực chứ không lúc nào cũng nghĩ mình pro trong thế giới ảo rồi chẳng là cái gì trong cs như mấy chú cả. Tớ nghe nói có người bằng tuổi cha, tuổi chú còn chơi MU vì sao?
    vì họ đam mê, họ tìm thấy thú vui, và họ có anh em tốt trong game, những người này cần được tôn trọng.
    ( về kn chiến đấu thì họ có 6,7 năm trong nghề :-" , mấy chú may đc 1 năm thì ăn sao đc :))
    về phần thưởng thì 12h cầy cuốc có bằng họ làm được bao việc k?)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi