Bang hội Guild ALL*STAR thành lập để làm gì ??

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tambiet, 10/5/10.

?

GUILD hùng mạnh

1. Godflash

70.8%
  2. CENTURY

25.0%
  3. PhuThuy

0 vote(s)
    0.0%
  4. Yeu3mpro

4.2%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. từ trước đến giờ hễ cứ vào bảng vàng thì đều thấy ALL*STAR luôn luôn ngôi đầu. từ các thành viên sieuchuoi tham gia, sau đó KuBin từ Farmer chuyển sang Godflash rồi lạo chuyển sang ALL*STAR tạo cho cái guild đó ngày càng hùng mạnh. nghe thì có vẻ rất oai khi là thành viên của ALL*STAR ( vì là guild số 1 mà). thế nhưng trong tất cả các cuôc đua guild thì ko hề thấy bóng dáng guild ALL*STAR đâu cả, ngay cả vị trí bét cũng không được:)) thì còn nói năng làm gì nữa. guild đó rõ ràng là không có tí tên tuổi gì trong làng KS cả. toàn PRo đàu top bảng , đàu top Master skil , thế mà cũng không làm được gì cả. Hỡi chủ guild ALL*STAR, ông thành lập ra guild, đưa nó lên ngôi đầu rồi để đó sao. ko liên kết được các thành viên trong guild sao. ???? Phải chăng nên có người lãnh đạo khác chăng ??? Các pro đâu, hãy chứng tỏ mình trong các lần đua guild tiếp theo ( mặc dù giải thưởng đối với tôi là rất to lơn, nhưng đối với các ông chẳng là gì, nhưng hãy đua để chứng tỏ là guild số 1 của MUHN

2. Ông thấy REAL MADRID đá bóng chưa, sao nhiều vô kể nhưng toàn sao chổi, giống cái guild này ấy mà, toàn bọn sao chổi, vẻ vang gì chứ.

Mang danh sao nên mới có câu lắm tài nhiều tật, bọn này y trang như vậy nhiều thằng reset cao nhưng ngu, và bảo thủ, tự cao, tự đại. Ko còn gì để nói nữa.

Last edited: 10/5/10
  3. đừng nói vậy mà nhầm nếu mà toàn guild đấy mà đua thì guild Flash ko ăn đc đâu.nhưng vì đại đa số thành viên trong guild toàn là những người có gia đình.họ chơi đc muhn với niềm đam mê của họ mặc dù bận việc cả công ty và gia đình thì thử hỏi như vậy đã là quý lắm rồi.còn đua guild là đua nhóm nhưng ko có nghĩa là nói lên đc tất cả.mọi ý của chủ topic toàn là ở một khía cạnh vĩ mô mà thôi.

vậy cho tôi hỏi cậu họ đã làm gì cậu.thế họ không đua guild thì cậu cũng nói đc thế sao.chẳng nhẽ cứ phải rs cao thì là pro thì là phải nhất và cái gì cũng phải tham gia ư?buồn cười quá.cậu có biết thành viên trong guild nhiều tuổi nhất là bao nhiêu ko?thế ngoài muhn ra họ ko có gia đình ak?mu thì vẫn chơi nhưng vẫn phải danh thời gian cho vợ con,bạn bè,người thân chứ.hix hix.....

Last edited: 11/5/10
  4. chuẩn...............................................

5. Đua gui không thể cứ win là hùng mạnh được.Mà hùng mạnh đua gui chưa phải la win
    Tôi là chủ Gui GodFlash tôi có một câu:Hãy cho tôi vip k2 tôi co thể đua chủ gui được 200 điểm .còn vip k3 số điểm la sẽ lớn hơn nhưng kô biết la bao nhiêu
    Có ai co thể pro thế nay kô,co lẽ Server chỉ còn Anh Chiến Voodoi la làm được như mình thôi=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

6. đua cho vui thôi chứ giải thưởng quan trọng gì

7. Đua G thì có cái éo gì để mà tinh tướng , có dám solo xem ai cày nhanh max hơn với tôi ko. Tôi từng là chủ G vô địch giải đua G liên tiếp 6 đến 7 lần, và luôn thách thức tất cả mọi G ngày trước , có thể hỏi thằng CHiến Voodoi xem nhổn có là gì so với dân tự do ngày trước về đua G ko nhé . Đua G cần có 1 cái đầu sau bao lần đua G mà vẫn thấy G rành vị trí số 1 rất là khó khăn chẳng bù cho anh em tôi ngày trước giành chiến thắng rất nhẹ nhàng . Nếu tôi rảnh sẽ cố gắng tổ chức 1 cuộc đua G với cậu và ai giành chiến thắng thì phần thưởng đua G của người bị thua sẽ mất cho người chiến thắng . Còn phương châm của tôi đã xác đinh đua G cạnh tranh nhau thì muốn có Vip k2 vip K3( bất kỳ X nào ) thì G cậu phải chiến đấu để rành lấy chứ chẳng ai cho cả , G nào đóng máp tốt hơn thì G đấy thắng

JackNo1 thích bài này.
  8. nhưng cũng phải nói lại một câu " hát hay mà không có ông bầu thì cũng vứt" .

9. banban

banban Guest

Trời ơi sai chính tả nhiều quá =))

10. Guil ALL*STAR mà đua guil thì liệu các cậu có bãi mà cày như hum chủ nhật vừa rồi không ! đừng to mồm ! không biết thì ngậm hết ... lại

11. Anh thông cảm,mấy ku nó win nên tự sướng ấy mà
    anh để nó tự sướng đi chứ sao nói thế mấy em ấy buồn tủi thân lại núp váy đàn bà;));))

12. Là người ngoài cuộc thì tôi thấy do guild GodFLash win liên tiếp vài lần sinh ra độc cô cầu bại ( hiện tại ) > buông lời thách thức còn G allstar thì chắc vì nhiều lý do riêng mà ko thể tham gia > chưa ai có thể cạnh tranh được. Mâu thuẫn khi xét về lực lượng thì quả là chênh lệch và thành viên G godflash thì có nói là phần thưởng đối với họ rất to =)). Vậy đặt ra 1 câu hỏi là với lực lượng chênh lệch khi có sự tranh chấp thì G godflash liệu có nhất được ko ? Phần thưởng giảm rõ rệt vậy mà vẫn thách thức. Có thể nói đây là 1 người đầy mâu thuẫn, đến lúc ko được giải nhất thì đừng có lên diễn đàn kể tội người này người nọ phá hoại mình. >:D<

13. Tôi nói đó ko phải là việc đua guild, mà chính ở trong game, có thể có một số hiện tượng trong guild của ông, điển hình là thằng LongBum, DK hơn 1800 lần, và một số kẻ khác nữa, tư chất trong game ko tốt. Còn tuổi cao ư? gia đình ư? Đây cũng ko ít tuổi, cũng vợ con rồi, chơi để vui,chứ ko phải thể hiện những cái tôi quá lớn trong game, trong game như thế nào thì tính tình ngoài đời cũng gần giống vậy.

14. Đúng là guild ALL*STAR ko đua vì có lý do riêng,anh em guild chúng tôi ko thể ngồi cày 12 tiếng đồng hồ một ngày được vì còn rất nhiều việc phải làm. Giải thưởng chỉ là một sự kích thích trò chơi chứ thật ra nó cũng chẳng có ý nghĩa gì so với 12 tiêng đồng hồ ngồi cày cả đâu. Thằng Bình SVD nói đúng đó,quan trọng là có cái đầu và chiến thuật hợp lý thì hãy tự kiêu căng. Guild tôi mà đua liệu guild bạn có chỗ mà đánh ko,còn bạn có biết những người rs cao là họ phải bỏ bao công lao cày cuốc mới có ngày nay ko,cày SkinMaster khổ và tốn kém thế nào bạn có biết ko. Cạnh tranh với guild bạn toàn người rs thấp để lấy cái giải thưởng với anh em chúng tôi là quá nhỏ bé như thế có xứng đáng ko? Lập guild ra để quy tụ anh em thân thiết chơi online vui vẻ chứ chúng tôi ko nhằm mục đích cạnh tranh để khuyếch trương bạn nhé.

15. Bạn mãi yêu đó à, ko phải vì cái gì đâu, nhưng dù ko quen biết bạn ngoài đời nhưng trong game, quen bạn cũng rất lâu rồi, khoảng 4 năm thì phải, bạn là bạn già, nhưng bạn nên để ý một số thành viên trong guild, đeo thương hiệu guild bạn, đi chơi trong game, nhưng cách cư xử ko có tý văn hóa nào cả. Thân!

Còn việc đua guil, có nhiều guild toàn ở x2, x5 thôi, nên vẫn có nhiều bãi để cày ^_^

Last edited: 11/5/10
  16. _Cadre.Hung_

_Cadre.Hung_ <font color=DarkGreen><B>VBSP</B></font>

Tháng sau All*Star tham gia 1 lần cho họ biết “Trăm nghe ko = một thấy”. Cố gắng 1 lần thôi.

17. X2 Có mỗi 1 p
    x5 đua cái *** gì
    X1 đua la nhanh nhất
    Tháng sau đảm bảo GF sẽ pro hơn tháng nay
    Tuyển phải mấy thằng vớ vẩn vào song vứt đấy

18. Cố gắng mà đua
    12 tiếng còn biếtbao việc phải làm còn hơn cong đít ngồi đua G =))

19. tôi viết cái topic này ko phải chê bai guild ALL*STAR, tôi cũng ko phải thành viên của guild nào hùng mạnh cả. Hiện tại tôi mới RS co 140 lần thôi. Tôi chỉ thấy băn khoăn là vì sao guild đầu bảng mà ko tham gia để khẳng định vị trí thôi. phần thưởng đối với các bạn chẳng đáng là gì, nhưng các bạn biết đấy, tiền bạc đôi khi có quan trọng gì. Đạt được danh hiệu cao quý mới thấy trong lòng mình vui chứ. Cũng như, học vất vả , ôn luyện đi thi quốc gia, tốn lắm chứ, thế mà đạt giải rồi được thưong có 1 triệu. chỉ bằng 1/20 của số tiền ôn luyện thôi. Cái quan trọng là cái giải thưởng đó. Nó thể hiện sự nỗ lực và thành quả của mình mà có tiền cũng ko mua được.

20. bigcat2212

bigcat2212 Hiệp Sĩ

mình vừa vào ALL đc mấy tiếng thì bị kick, mà AllStar của đại ca cuti mất tích đâu rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi