Bang hội Guil Victori ra mắt anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 1/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. người ta gọi là chấy lớn, à quên chí lớn gặp nhau :D

2. -cám ơn bạn............................

3. Hoangche +tan_sat vẫn là 1 người pots bài phải không.đọc lại xem 2 ông viêt j đấy.2 ông phải chăng đang tự sướng hay đang tự an ủi bản thân mình.
    -tôi biết cái ông Hoangche viết ra cái autokill tôi rất khâm phục nhưng nhìn phong cách giao tiếp nôi hẳn lên lòng Tự cao tự đại >>>điều đó chỉ làm người khác khinh thường bạn
    -Nếu Tan-sat vẫn còn là trẻ con >>>*** xin lỗi ông về mà học cách làm người lơn đi

4. ọc, bạn nghe tin vịt đấy ở đâu ra thế ?

5. -Nếu Tan-sat vẫn còn là trẻ con >>>*** xin lỗi ông về mà học cách làm người lơn đi[/QUOTE]

hay cho câu nói trên.xin lổi thắng trên trời rơi xuống tuỏi đời của ta có thể ko lớn nhưng cũng có thể gần bằng tuổi bố mày đó
    còn riêng về mày thì chắc đáng vai cháu tao thôi nhốc àh! hãy hỹ mũi sạch đi rồi hãy nói chuyện với ta

6. hay cho câu nói trên.xin lổi thắng trên trời rơi xuống tuỏi đời của ta có thể ko lớn nhưng cũng có thể gần bằng tuổi bố mày đó
    còn riêng về mày thì chắc đáng vai cháu tao thôi nhốc àh! hãy hỹ mũi sạch đi rồi hãy nói chuyện với ta[/QUOTE]
    thôi cậu ạ, trẻ kon bây giờ thế đấy, chưa biết gì đã phát biểu. Kệ cho nói sao thì nói, mình để trong bụng làm gì

7. chả có gì tự dưng các ông quay ra chửi nhau ... Lại hết chiện hở

8. ờ tự dưng nó quay ra chửi anh em mình.tuổi gì bảo tớ là trẻ con chứ??????????????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi