Bang hội Guil Victori ra mắt anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi vinhquang2, 1/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Guil Victori Cần Những Anh Em thực sự là 1 game thủ vào guil
    _không cần RS cao,Chỉ cần là Những anh em tốt,Nhiệt tình,hòa đồng với anh em

2. không cần đâu VINH đưa Vq2 đây ta cho vào cùng gui với thieulong nào :))

3. G này ở mu nào thế ?

4. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

ở mu phấn khởi mu của niềm tin mu của tập đoàn gà=))

5. thảo nào thấy vào chém 1 cái là bỏ đi luôn

6. không ai cười mà không có lúc khóc.hôm nay bạn chế nhạo người khác ,ngay mai sẽ có người chế nhạo bạn,và bạn nghĩ gì? trái đất quay tròn vốn theo quy luật định sẵn.
    -tôi nghĩ hoanche +tan_sat thật đáng thương
    -hy vọng sự đố kỵ+hống hách +khinh ngươi của bạn sẽ ko còn

7. ha ha đúng là chủ guil tớ đây roài ! Vinh Gà chúc mừng có em pé

8. tớ khinh ng chỗ nào nhỉ ??

9. ý của ổng là nói thằng này , chứ có nói ông đâu .. Mà ku gà này ở gui nào nhỉ , có phải cái gui TanSatSv ko?

10. không, hình như hắn ở levisno1

11. 1.0 hay là ss3 đấy. Hình như ss3 cái gui này ko có tên trên bản đồ thì phải

12. 1.0 thì tớ cũng chưa nghe tên. Có thể là G mới thành lập hoặc là hoạt động âm thầm

13. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

đáng thương là đáng thương sao?mà đáng thương cũng ko cần đến chú em thương đâu=)).chú em đừng huy vọng vì cái ngày đó ko có xảy ra với ta va hoanche đâu=))=))chú em về nằm mơ thêm 10nawm nửa rồi hảy huy vọng điều đó xảy ra nhé=))

14. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

G này chơi du kich nên nó vậy đó=))

15. tansat ơi, theo cậu thì như thế nào được gọi là "thực sự là 1 game thủ" như chủ topic nói ?? có phải là
    game thủ cũng có ng tốt kẻ xấu chứ nhỉ ? và được coi là 1 game thủ chắc chắn ng ấy phải chơi game nhiều hơn người bình thường, và có thể là còn giỏi hơn mức trung bình nữa chứ nhỉ ??

16. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

đâu phải chỉ chơi gaem nhiều ma là cái phong cách chơi của người đó có được kính nể hay ko.đả là 1 game thu thì phai r thể hiện mọi bãng lĩnh tư cach sống của mơi người

17. thế ra là không chơi game mấy mà sống đẹp thì gọi là game thủ à

18. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

nói vậy mà cậu còn hỏi nửa.tất nhiên la vẫn onl nhiều hơn 1 chut.như tớ nề,tớ la 1 game thu để tất cả mọi người noi theo=))

19. à ra thế !

20. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

giời mới biết ah.đã quá muộn màng rồi hoanche ơi:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi