8 về game Gủi cho các game thu ( giá JW chợ ảo )

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mr.nhim, 4/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hơn được mấy anh chưa có đồ. Giờ có jew là quất không suy nghĩ nhé :)). Còn giờ nhiều thứ tiêu tốn quá nên chưa cần vội. Lên +15 mới suy nghĩ chứ +9 không quan tâm :))

mr.nhim thích bài này.
  2. chỉ cần nữa năm sv này xẽ bắt kịp thần long bây giờ :))

3. GT coor dddong lo ddee kiaf ae vui ver naof

4. ae đồng loạt treo JW giá 18 nào :)) đang có ít đợi dịp bán.

mr.nhim thích bài này.
  5. lại đep trai :))

6. treo đi thôi 180 nhé :))

7. Đẹp trai trc giờ :))

8. Ngoclantim_AnhThu. Dạo này bác rửng mỡ sao chạy long nhong pk team t thế. May biết bác bên tl nhiều tuổi k thì ch9 mấy bì thịt lên bãi cho bác pk cả ngày đấy =))

9. Chỉ có NgocLanTim thôi nhé, không có ai AnhThu cả :D. Mà chưa pk team ai ngoại trừ hôm qua thằng em nói bị pk cả team trên icarus nên nó mới bem lại thôi. Mà từ sáng đến tối em cầm nhé, còn từ 22:30 thằng em cầm để rs, với lại nó chưa có lệnh pk nó cũng chả dám đâu bác

10. Ở k4 ma.thấy cùng team với anhthu cổng vào tháp. 30p sao thấy lên bụp. Nghĩ chơi kiểu du kích bắn tỉa lên lấy bãi. =)). Dạo này gặp nhiều qua.tốn zen

11. Chưa bao giờ pt con anhthu gì gì nhé. Em team 4 con, TT NgocLanTim, buff ThaiHa, DW MinhThien, DK MrDuc1. Pk K4 chỉ mình em cầm pk, thằng em chưa từng pk K4. Mà chẳng biết team bác tên gì, nhưng toàn bị pk trước chiếm bãi, đang ngậm mật gấu đợi ngày phục hận :))

12. Oh.đa tìm ra thủ pham.thằng trẻ ranh bengbeng và đồng bọn.t chỉ thêm bạn và tỉa những thằng pk trước thôi.thế là có kẻ cùng tên bác đấy

13. NgocLanTim, tên đẹp mà người cũng đẹp nhé :)). Bác viết tên Ngoclantim là thấy sai cả 1km rồi :))

14. Giảm nữa đê giữ giá làm gì

15. giảm nữa nhai cám để sống hả bác ??? :))

16. giá 15 *** ai mua kìa :D

17. chết cò rồi :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi