8 về game Gửi CauAmNT :">

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi *Lặng Lẽ*, 14/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chả có gì đâu, nhưng lâu không vào game thấy bạn có vẻ thể hiện ghê quá. cũng chả muốn nói nhưng thấy buồn cười vì đấu trường thì phải có thắng có thua, hơn ngta cả đống point mà động win cái mà nào thì gửi clip + post ảnh đủ các kiểu. vậy sao những trận thua ví dụ như thế này sao bạn ko đăng lên. biết là bạn pro đi nữa thì cũng đâu cần thể hiện thế đâu. thường thì ngta nói số má là để ở sau lưng chứ đừng số má trước mặt có ngày chết ko kịp ha oai đâu bạn à....! Chỉ nói vậy cho bạn hiểu thôi chứ chả phải gì cả, biết là Home với các bạn đang đối địch. nhưng tôi thì thấy chỉ là game thôi, cần gì mà chửi bới nhau rồi lôi nhau ra 4 Rum rồi này nọ... tôi cũng ko chơi Char nào cả, nhưng mấy hôm vào game cái là lại thấy những bài đăng đọc thấy có chút gọi là ta đây. nói thế thôi. Thân gửi Nam CauAmNT pờ rồ >:)

[​IMG][/URL]

TrungTu44bangchutum đã thích.
  2. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Có những thứ e không hiểu đâu a tn? Thì em cũng rõ. Lên e đừng chỉ nói về 1 phía

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  3. Ngọc Final

Còn a nói thẳng Nam mà cầm CauAm thì home ko có cửa win đâu

4. nó đang tự xướng cậu ak

5. Ngọc Final

Id 4rum này cùng tên vs acc soul mình cầm mới ảo

6. vẫn chiến tranh ghê quá

7. Phải nói chu Top ăn nói khá khôn khéo :)) cái này phải nói lém đá trước mặt chứ không phải sau lưng =))=))

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  8. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Mình thì thấy rất khôn khéo. ^(^

*Lặng Lẽ* thích bài này.
  9. [​IMG]
    a chưa hiểu ý e à. e ko nói đến vấn đề có cửa hay ko, ý e muốn nói cho CA hiểu là thể hiện làm gì, ai pro hay giỏi như thế nào thì tự ngta khác hiểu, phô trương thành nực cười. e thấy vậy nên muốn nói đôi lời với cậu ấy thôi. chứ e cũng chả là gì mà nói cậu ấy dc a à.

10. tôi tưởng CauAmNT có đồ sk cơ mà
    mặc rồng đỏ đánh đấm gì

11. dạo này mày quên tao rồi >:)

12. Ngọc Final

Acc CauAmNT nhiều người cầm lắm e. Nhưng người biết Pk ngoài Nam có a thôi em. NAM đặt này cũng ít onl em ak, ae mình biết nhau tn a rõ và Nam ấm tn a cũng rõ, lên em đừng nói là Nam

13. ns chung là cái j cũng vừa phải...ae bít CA pk bá đạo rồi...nhưng mà bác post đủ thứ thi cung hơi khoe khoang quá.

14. Bác này là Hiếu bờ rồ hay ai thế :(

15. mặc gì thì cậu ấy vẫn win thôi cậu à. nhưng ý tớ nói ở đây là nếu thích post bài với ảnh thì sao ko post hết cả những lúc thua lúc thắng, hơn con Mo0n kia cũng đâu có ít point mà cứ động cái lại lôi nhau ra 4 Rum

16. có thấy mày lảng vảng trên chợ đâu :D

17. saivado1

saivado1 SuperMan

Thôi những chủ đề như thế này là đủ rồi. Để tránh những ngôn từ thiếu thiện cảm trong chủ đề này nên dừng nó ở đây.
    Thay vào đó là những bài viết đóng góp, xây dựng cộng đồng GamethuVN.net
    Xin cám ơn!

[D] A.C.E*Lặng Lẽ* đã thích.
  18. Chuẩn, bạn này hiểu ý tớ rồi đấy ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi