8 về game Gui ban Trung Gian AlexNguyen !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CaSauChuaPro, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1.  
    coixuongkk, CaSauChuaProBaBua37 đã thích.
  2. việc gì phải khổ thế hả bác?
    Thừa thì ném sang cho em, em dùng hộ cho hehe

3. :). lấy làm gì hả tuấn. tớ đọc CMT đã thấy ko ổn rồi. vì tớ biết cậu và anh đức chả quen gì nhau. sao mà báo mồm dc. nên đã bảo rồi. ng ta trả lời cho câu hỏi có nhận ko. và cho cậu TK để chuyển JW.
    cậu lại cứ nghĩ rằng đó là lời xác nhận. hay cách khác là nghĩ người ta biết cậu. nhưng thực sự ở sv VQ này chỉ có vài mmber cũ biết cậu thôi :(.
    tớ ở giữa theo lập trường riêng chả bênh ai. nhưng thật sự ở đây là 1 sự hiểu nhầm từ cậu... 60b đúng là ko to gì vs cậu và cả anh đức. nhưng ko quen biết thì kể cả 1B chưa chắc gì đã cho báo mồm :).

4. 60b đối với bạn ấy rất to tác đấy ^^. ko to thì đã tự hiểu rồi, 2 bên , bên nào cũng sai, nhưng cái ông báo miệng mà ko chuyền tiền thì sai nhiều hơn. Ra xã hội đi làm đi rồi hiểu, hợp đồng khi được kí mà ko chuyền tiền đặt cọc thì cũng vứt !

alexnguyen thích bài này.
  5. Thôi,mình nghĩ nên dừng lại ở đây. Hai bên sms nhau giải quyết,còn sai đúng nếu hai người ko nhận ra chẳng ai nhận ra cả
    Thân gửi mấy bạn vào ném gạch trung gian. Các bạn trước khi phán xét một vấn đề nhạy cảm hãy đặt địa vị mình vào ngta rồi nói đến chữ tín".
    Cho các bạn làm chủ lô ngoài đời,tự dưng có ng pnm FB chả quen biết gì nói hôm nay tôi đánh 10 triệu con 69 lúc nào tao gửi tiền. Chủ lô "ok. Số tk tao đây...". Trong trường hợp này các bạn tự biết suy nghĩ. Nó chuyển 10 triệu cho mình trước giờ báo. Mình đã nhận. Nó chưa chuyển thì chả có lý gì mà nói mình đã nhận ghi 69 cả. Trong trường hợp xịt thì tìm nó ở đâu? Trúng thì nó vác FB đến đòi ak?
    Nếu các bạn chưa hiểu thì cố mà đặt bản thân vào ngta đi. Làm ăn ngta ko vì 60b mà mất chữ tín đơn giản thế. Mình chả quen biết gì nhưng vào đọc thấy ko ổn tý nào. Đã thế nhiều bạn vào ném gạch như của mình vậy

6. Google: Hợp đồng miệng
    Ko quen mà báo thế cũng ko ổn.
    TG có lẽ quen tay nên cứ OK nhận :))

7. Nói chung la danh k tra tiền k dc ăn la chuẩn. neu chuyen roi mà khong trả mới là co chuyện . giờ tôi vao bao 20k An toi vao đòi thua cư lo lo đi thi ai tra báo đc

8. Mày về nhà a a cho mày 1 triệu mang về ! bố tiên sư thằng ranh tao nên đây không phải cần lại b tao cần làm ăn cho nó chuẩn nhận báo hay thì thì nhìn dòng chữ kia kìa ! Không nhận thì viết ở dưới là không nhận người đánh bóng người ta còn biết đường xoay kéo để còn đánh ! chủ tao ngồi xem bóng rùi để nhận lại 1 từ không nhận kèo khi trận đấu đã kết thúc được gần nửa ngày ak ! Không bảo mẹ cách đây 5p thôi cũng được ????

Tóc Bạc Đầucoixuongkk đã thích.
  9.  
  10. đừng quá cố chấp, nói chuẩn 2 ông đều sai, cá sấu sai nhiều hơn vì đánh mà ko chuyển trong khi chẳng quen, nếu bạn da quen đã đánh như thế rồi nguoi ta mới cho báo miệng chứ. Tiền đừng nói là ko to, đại gia xài tiền cũng nghĩ, m có 100ty, mày thấy thằng ăn xin năn nỉ m cũng có cho 1tr ko? Tg sắp xếp hoặc xin ý kiến GT . ae đỡ cãi nhau.

11. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

Anh em không tranh luận nữa nhé. Thanks!

Tôi nói là sẽ gửi cho bạn jew đó nên bạn khoogn phải lăn tăn và anh em khác cũng chẳng phải nói gì. Tôi cũng vừa làm việc với anh em trong team nhận bóng, tôi up đoạn comment facebook lên để anh nhìn cho rõ và các "bạn đi theo bầy" đừng có HÓNG cho mệt đầu nhé

Các bạn nhìn cho rõ, chả có ai khi được hỏi "có nhận BÓNG không" mà các bạn bên tôi trả lời là KHÔNG cả, khách hàng là thượng đế nên phải có, nhưng những anh em nào hiểu biết thì đọc và nhìn kỹ đi, chủ thớt nói nhưu bố đời "Tôi là xxx, bạn cứ tin tôi"....Lạy hồn, hồn lần sau chơi của người khác tôi nhờ, bố ai dám nhận của hồn xong còn lên đây mà "kêu ca" để hạ uy tín của người khác. Những comment trước, tôi đã nói rất rõ ràng là tôi không quan tâm ai đúng, ai sai mà tôi sẽ yêu cầu anh em bên tôi thanh toán cho bạn WIN (và đến bây giờ tôi vẫn làm vậy), nhưng khi đọc kỹ đoạn này thì suy cho cùng bạn và những ông hóng chạy theo có vẻ không đàng hoàng.

Qua đây, tôi cũng chẳng khẳng định các bạn bên tôi đúng 100% vì đáng nhẽ các bạn ấy phải comment lại ngay là "Không đặt cọc thì không nhậnkeeof" - cái này, anh em bên tôi sai nên chúng tôi chịu. Và cũng qua đây, rút kinh nghiệm với các anh em thiện chí có gì thì làm ĐÚNG để cả hai bên cùng không khó xử.

Tôi trả bạn 51b (tính giá 150sjc)

Đã gửi cho account hieucuc số tiền là 7650 bạc
    Bạn phải trả 76 bạc phí chuyển khoản

(links ảnh comment ở đây)
    http://www.upsieutoc.com/image/DBNI

Thanks all, cảm phiền các bạn không comment vào nữa nhé!

Last edited: 24/9/15
    ly93, OverGameplamduy đã thích.
  12. quy định của sòng bài là chơi không cho chịu, lần sau đánh nên sòng phẳng.

13. lời nói ko giá trị thì cần gì pm?

14. Chơi lô mà báo miệng . Không trả biết tim nơi đâu . :-h

15. Con e mô ở ava ngon thế :)

anhk0nhuthe thích bài này.
  16. thím chủ topic ở bên BV sang . cũng là member lâu năm .
    ghi lô quen vs kiểu báo lô rồi. bên nè vs mới mở nên hơi nhạy cảm chút

coixuongkk thích bài này.
  17. thớt có tình người thì nên send lại tiền cho ng ta !

18. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

Không cần bạn ơi, mình send cho bác ấy rồi :). Việc nên dừng lại thôi

mayxanh1102 thích bài này.
  19. anh bảo GT kháo topic lại, k nói nữa. chẳng lại bảo bon em không đàng hoàng. Đi theo bầy mới sợ chứ. Phát ngôn bừa bãi ...

20. anh bảo GT kháo topic lại, k nói nữa. chẳng lại bảo bon em không đàng hoàng. Đi theo bầy mới sợ chứ. Phát ngôn bừa bãi ...

21. anh bảo GT kháo topic lại, k nói nữa. chẳng lại bảo bon em không đàng hoàng. Đi theo bầy mới sợ chứ. Phát ngôn bừa bãi ...

22. cũng thấy thím ấy ok nhận 2 lần. mình cũng tự tin nói nếu trận đó thua thì chủ top cứ việc chuyển bless thôi :))

coixuongkkCaSauChuaPro đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi