8 về game Gui ban Trung Gian AlexNguyen !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CaSauChuaPro, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vấn đề mấu chốt nhất ở đây chỉ cẩn hỏi 1 câu thôi : cậu chủ top quan hệ ntn với ông TG kia mà báo miệng được. nếu ko quen biết mà báo được thì thật sự là hơi phi lí .

dangcap929392coixuongkk đã thích.
  2. chuẩn rồi, TG làm như vậy là sai.
    Đề nghị
    GangterMU
    ViperMUHN
    xem xét vụ việc này.
    Chứ cứ xác nhận ok, TG thua lại lật kèo như vậy thì k ổn. Theo mình nghĩ, đã làm Tg thì phải chuẩn: nói 1 đằng làm 1 nẻo thì ai chơi. ^^
    Sao k nói luôn từ đầu là phải chuyển trước Bless. banj ý đã nói rõ là Nếu thua thì sẽ chuyển bless sau, TG đã ok, xác nhận vậy mà còn lật kèo được Haiz quá

coixuongkkCaSauChuaPro đã thích.
  3. Bạn hiểu ý mình muốn nói cảm ơn bạn ! Nếu mà câu sau không phải nói ok chấp nhận mình đã chuyển luôn bes Luôn chứ mình đánh bóng lại còn ngại gì cái vấn đề đó! Núc ấy là cũng đang đánh trận atlentico hơn 6k six với cậu ấy và cũng xem bóng đá ở TiVi chạy ra chạy vào đánh bóng song thấy ok chấp nhận cái chạy ra ngồi xem đá bóng luôn ai ngờ nó lại như thế !

coixuongkkdangcap929392 đã thích.
  4. thôi, biếu cho ngta 6k sị, có đáng bao nhiêu tiền đâu. Tg làm ăn mất uy tín.
    Lô đề, bóng bánh báo mồm là chuyện quá bình thường. thậm chí nhắn tin còn được nữa là. Chỉ cần xác nhận ok là xong hết
    lúc đầu thấy đấu giá bảo cho alex làm trung gian, thấy nhiều người hưởng ứng phết, qua vụ này thấy k đáng tin lắm. Cứ ông TruySat mà đánh. Làm TG lâu rồi nên yên tâm hơn
    Còn lô đề thì đánh trực tiếp với ad cho nhanh. đúng 8h là có hàng. chẳng phải chờ đợi. mệt mỏi

CaSauChuaPro thích bài này.
  5. cái này ko được công nhận đâu,quá nhiều lừa đảo trong mu,nick dd và fb cũng vậy,người ta cũng ko quen biết mi,nếu chỉ xác nhận qua fb hay qua lời nói bảo nick diễn đàn này kia thì loạn.dù sao cũng ko mất gì,rút kn lần sau.bức xúc game làm gì khi đã làm bố của 2 đưa trẻ cơ chứ.^^

6. có thực mới vật được đạo ! ^^! xét cho cùng cũng chỉ là lời nói? hợp đồng đã được kí kết nhưng đặt cọc không thanh khoản thì cuối cùng cũng sẽ vô hiệu lực nhé!

7. Biết là như vậy nhưng six tôi đánh bóng bên đây cũng có ít vẫn còn bên đây mà cậu hiểu ý mình chứ ! Chứ bây giờ lập toppic cũng chẳng cần này lại gì hay mất gì ! Muốn gửi tới TG là làm ăn cho dnag hoàng chứ không phải xác nhận như thế để ae mừng hụt còn tôi cũng dnah đánh trận atlantico hơn 6k sĩ bên ý chứ phải ko có tsan bên đó đâu ! Chẳng qua tôi đã hỏi kỹ có nhân = b không nên cũng đang xem trận kia tới mỹ mở nên FB đánh chú cũng đang đánh ở 4rum mà !
    DUC**1 -6,500 Bạc danh bong ! 0h40 ngày 23/9/2015 Đâu phải tớ chỉ bảo mồm ông đấy !
    Đánh biết bao nhiêu trận bóng 1 ngày ai nghĩ trận này ô ta nói kiểu xác nhận kiểu này thì bó tay !

8. alexnguyen

alexnguyen Trung Gian Vương Quyền

@Hi all
    Bình thường, tôi giao việc Lô - Đề bóng lại cho anh em làm (Tôi là Đức - chủ acc SHIN và @alexnguyen), tôi chưa cần biết tình hình thế nào nhưng có nhiều bạn nói này nọ quá, việc của ai người đáya nói và cần thì PM thẳng vào tôi sẽ đọc và giải quyết.

Thứ nhất, đếch cần biết ai đúng sai, bạn cho tài khoản tôi chuyển tiền "Bạn win" - hết vấn đề, các con zời khác chém vừa thôi, không cần phải lắm chuyện.
    Thứ hai, lần sau anh em đánh thì để ý, còn tôi nói rồi, có gì PM sẽ được giải quyết, còn đã đưa lên đây thì 50% nói đúng - 50% nói sai, ai cũng có khách hàng của mình và ai cũng có đám đông bên cạnh ủng hộ nên chả bao giờ có vấn đề gì cả!

Thứ ba, lần sau anh em chơi thì chuyển sjc - jew, chưa thân quen thì chả tin được ai cả, có ông nói "Tôi chắc chắn trả" ==> bạn lấy cái gì làm cơ sở khi nói thế, UY TÍN CỦA TÔI LÀ TIỀN, UY TÍN CỦA CÁC BẠN LÀ MỒM (câu này anh truysat nói đấy ạ), thế nên nhưng ai còn không hiểu hay cố tình không hiểu thì đừng cố vào đây mà chém gió nữa (hài lắm).

Topic closed. Thanks anh em!

Last edited: 24/9/15
  9. alexnguyen

ĐỒNG CHÍ CHO ACC NHẬN TIỀN....MIỄN GIẢI THÍCH, THANKS!

10. Đây là bố thí hay xác nhận kèo

11. alexnguyen

Bạn hơi cố chấp rồi đấy, bạn cho tài khoản, hoặc không tài khoản là quyền của bạn! Tôi không muốn lằng nhằng. Thế nhé. Còn chuyện này, kể ra thì bên nào cũng có lý của mình thế nên chả có đúng cũng chả có sai. Bạn muốn nghĩ thế nào thì tùy! Thanks!

P/s: Việc bóng, tôi giao cho 2 em tôi làm, bạn cần gì thì cứ pm trực tiếp vào diễn đàn tôi sẽ xem và trả lời trực tiếp hoặc sms (viber/zalo) vào 0932328313 vì tôi đang đi công tác nước ngoài.

OverGame thích bài này.
  12. Mình ko chơi nhưng mình có chút góp ý vs bạn vấn đề của bạn
    Thứ nhất,ai cũng thế khi bạn đặt kèo bóng thì điều kiện bắt buộc bạn phải chuyển jv cho người ta trừ trường hợp bạn là người quen.Nói đơn giản 10 ông ol FB đánh như bạn,đều xn kèo ko chuyển tiền.Thua thì ai chịu?thắng thì các bạn hưởng.Còn lấy nick FB,tôi có thể làm giả FB bạn và lấy tên diễn đan của bạn và nói ntn vì tôi vs TG ko ae quen biết
    Thứ 2.Khi TG xác nhận kèo có nghĩa là ng ta đồng ý cho bạn đánh,ngay lập tức bạn chuyển khoản kèm them nkgd cho người ta
    bạn nên xem xét lại,vì vs người lạ ko thể ol FB thích thì xn,xn xong ko chuyển khoản,thua thì ai dám chắc b sẽ chuyển Jv?thắng thì là t/h của bạn r.Đó là ý kiến của mình,rút kn cho cả TG và các bạn

13. Cái này tôi hiểu ! nhưng nếu bên rưới cậu ấy bảo không chấp nhận kèo thì tôi cũng chẳng nói làm gì đây cậu đã chấp nhận kéo nghĩa chấp nhận kèo bóng tối đánh ở trên chính vì vậy tôi mỹ nhảy luôn ra tivi xem bóng đá luôn ! Nếu mà cậu ấy bảo hủy kèo thì nó lại khác hoàn toàn !

14. acc là : hieucuc . khi số b này chuyển vào acc tôi đúng 8h tối mai sẽ mở sự kiện bán b 1zen / 1v trên mk !
    Thân ái đi ngủ !

coixuongkk, akaydontgodepto0ng đã thích.
  15. alexnguyen

Tùy bạn :). Chả ai hoan nghênh việc đó mà người mua còn nói bạn bị "xxx"..."Tôi nói thật thì bạn mất lòng thôi" :)

16. tự ái quá cũng chết
    ếch chết cũng tại miệng thôi

17. THÔI CÂU ƠI AE CẢ TRÊN WET NTN THÔI CHỨ RA NGOÀI GẶP NHAU CÓ KHI LẠI SAY CẢ CHẤY ĐẤY
    THÔI VẤN ĐỀ QUÁ NHỎ AE BỎ QUA

coixuongkk thích bài này.
  18. Cach cư xử của người lớn lúc nào cũng hơn trẩu tre:))
    Nói ít và làm :))

19. Trả có cái dòng nào là xác nhận trên kia. Chỉ thấy chữ OK NHẬN (trả lời cho câu hỏi có làm kèo đó hay ko) còn trc giờ trả quen biết đ' gì mà đòi đánh mồm khác L gì bố tướng !

20. người có tiền nói gì chẳng được, vung tiền ra là xong. Gặp chuyện bất bình thì phải lên tiếng, diễn đàn là để cho ae thảo luận, chia sẻ. Lại bảo chém gió này nọ. ^^ Rõ ràng là làm sai mà k chịu nhận

coixuongkk thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi