8 về game Gui ban Trung Gian AlexNguyen !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CaSauChuaPro, 23/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói thật mình đánh bóng bao nâu nay hôm nay không thể tin nổi khi bạn không xác nhận kèo PSG Của mình win ! Tuy mình cũng chỉ đánh 60 b tương tương 600 jewel ! Nhưng trong khi núc đó là đêm mình đã đánh kèo bên cậu cậu đã nói xác nhận 2 lần ! Mình có nói nếu thua mình sẽ gửi vào tk cho cậu ! Cậu đã nói xác nhận ! Còn nếu khi đó cậu bảo phải chuyển luôn vào tk cho cậu mình sẽ chuyển ngay lập tức chứ trong tk tớ cũng đang có hơn 70bess đánh bóng bao năm nay tôi không bao giờ có ý nghĩ bùng bửa hay lừa đảo ai cái gì ! Là bố của 2 đứa con tôi lại đi vác cái nik FB để đi lừa bạn 60b chăng ! Mình biết là cậu sẽ nói câu làm theo luật , nhưng khi đó cậu không nói xác nhận 2 lần mình đã không đánh và thức trắng cả 1 đêm để xem trận bóng đó ! Có 1 kèo Mình đánh bên TG xike cậu ấy chưa xác nhận được mình đã thông báo hủy kèo luôn ! Nếu đêm qua cậu cũng không xác nhận thì mình cũng đã hủy kèo đi ngủ với vk con ! Cậu làm mình mừng hụt tưởng đêm qua hòa tiền bóng ai ngờ bây giờ cậu làm cho1 tin không xác nhận kèo bóng này !
    Chắc nhiều người sẽ không đồng ý gì với suy nghĩ của mình , Nhưng đây là tất cả những gì mình có thể nói mong bạn từ sau lời nói xác nhận đừng vội vàng quá nói xác nhận mà nay lại nói không có giao dịch không được nhận tiền bóng !
    Thân gửi : @alexnguyen

letuan789, alexnguyendepto0ng đã thích.
  2. Đã thanh toán hết cho anh em.
    Mình có việc bận nên thanh toán sớm,còn xót anh em nào thì để lại lời nhắn ở topic này.
    @@CaSauChuaPro bên mục Facebook sẽ có người thanh toán cho bạn nhé !
    Chẳng nhẽ mình không được nhận trận PSG như cậu nói ?

3. chia buồn với bạn
    lưỡi ko xương nhiều đường lắt léo

4. họ là trung gian sao bạn ko chuyển jewel rồi xác nhận , cứ nhận = mồm , giờ bị thế này đăng topic làm gì
    lỗi do bạn

KhachPhongTran thích bài này.
  5. Nhưng nếu cậu ý không báo xác nhận thì mình đã hủy kèo ! Tôi thề 1 câu nếu tôi thua tôi không mặt b tôi đi đầu xuống đất !

decormd thích bài này.
  6. thôi cũng xin thua mình là dân đen = sao được trung gian !

ADMIN -699 Jewel Chơi XSKT số 19, 14h24 ngày 23/9/2015
    Chào ae chào thân ái ! Nếu hôm qua thua cho b này đã là của trung gian khi trận bóng kết thúc ! Sống cần 1 cái danh dự và 1 cái uy tín !

hoanglong123Cát Tỷ đã thích.
  7. họ là TRUNG GIAN nhiều việc , bác phải chuyển số jewel kèm theo memo đánh trận nào , rồi mới xác nhận đc
    đằng này bác cứ chơi = mồm thì lỗi do bác thôi
    thực tế tí đi , tiền chao cháo múc !

8. mình thì bị cái vụ chơi chẵn lẻ 1 lần rồi, kinh nghiệm cứ làm theo qui định chứ đừng nhìn vào lời nói mà ko có cân lượng!

9. Chắc bác ý nhìn nhầm thôi, chứ ông là ai chắc gì ông ý đã biết mà bảo chưa chuyển bạc đã dám nhận. Thân quen còn khó nói gì người ngoài .

10. Con người vốn như vậy. Lúc thua sẽ quay sang tìm lấy cửa sống, ở đây cửa sống là chủ top ko chuyển bạc, vậy là vừa làm theo luật, vừa né được cái hạn. Còn chỗ tình cảm sẽ mất hết sau việc này.

Còn tôi lại nghĩ thế này. Về khía cạnh làm số má , một khi đã chốt ok nhận dưới tư cách là Chủ, thì không có chuyện lật kèo kiểu trẻ con như thế này. Như thế này là đánh dưới dạng "báo", báo thường dành cho đối tượng là thân thích, khách quen. thì chủ mới ok cho báo. 1 là ok là nhận, 2 là ko nhận. Như thế kia rõ ràng là chủ ( trung gian ) làm ăn lôm côm *** ổn . Ý kiến của mình là như vậy.Trung gian kiểu nửa mùa thế này là ko chuẩn.Khó để người ta phục

11. Nói thật với các bạn tôi chơi Gamethuvn.net 8 năm nay chỉ cần 1 chữ như bạn ấy nói xác nhận là mới người da hiểu là ntn rồi ! còn bây giờ tôi thua cậu ấy bảo tôi chuyển B các bạn bảo tôi cãi kiểu gì ? tôi có thể cãi lại 1 TG khi có 1 chữ xác nhận trong đó không ? Còn giờ tôi thắng cậu ấy bảo làm theo luật ??? các bạn có nhìn thấy 2 dộng chữ ok xác nhận kia không ?

Last edited: 23/9/15
    hoanglong123coixuongkk đã thích.
  12. Chắc là vụ này đành phải coi như 1 thằng khách đến quán uống bia không chả tiền sao :Đ

hoanglong123 thích bài này.
  13. Ko biết rõ tình tiết nhưng nếu cái bài bạn post kia là thật thì trung gian này về lí thì sai tòe rồi. Nếu làm ăn lâu dài như thế này là ko nên chút nào. Dù ông có lực nhưng làm sao để người ta phục , nể ông thì ko phải là ngày 1 ngày 2 được đâu. Ví như ông có gây dựng 1 thời gian dài đi nữa mà trong giây lát vì lòng tham mà ông chạy kèo thì du` có 10 năm gây dựng cũng tan tành thôi.Còn đây là mới lên nữa thì đúng là hơi khó nói =))

nhocmilan thích bài này.
  14. Chấp nhận mất đi ông, không chuyển tiền báo mồm + không quen biết thì ai dám nhận.

15. Lần dau to thay đánh bóng =mồm nhu vay .

16. Làm ăn uy tín ở đâu cái chữ ok xác nhận vứt đi đâu ! Thôi đập hết 70b con lộ dùi

17. Bạn danh bất cu tg nào đều vậy= mom ai choi . Lieu thua ban co cha .ngta ko . Đây la y kien ban giup kn

18. ờ bạn nói đúng nếu như ở trên là không nhận . đằng này nhận cơ mới căng. Thực ra người đánh thì nhiều lắm, nếu ai báo cũng ok được thì đm loạn rồi, phải biết dùng cái từ "ok nhận" nó thật chuẩn xác. Tôi vẫn thấy ông trung gian kia đang sai

19. lần sau rút kn

20. lô 19 2 nháy bạn ơi. o:-)
    mà bác TG @alexnguyen vào tl xem thế nào đê.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi