GT ?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CaSauChuaPro, 6/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chỉ bạn hiểu mình !

KhenhDZ thích bài này.
  2. TM ngày xưa khác hoàn toàn người chơi còn hơn thế này nhưng không tới lỗi để nâu như thế này không sử lý ! tất cả các sv của gamethuvn.net mình đều chơi ngoài sv huyenthoai gì đó là không chơi ! Mình biết khi mới mở sv sẽ có những chục chặc nhưng không thể thông báo bảo trì toàn máy chủ mà người onl người không được !

3. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Mình nghe bạn nói là thấy hợp lí mình r.Mình cần gì cái đền bù.sv mới mở có cái gì tổn thất quá đâu mà cần đền bù,cái cần ở đây là công =.Thằng ngồi ngáp ngáp thằng đi nhặt đồ,nó có 1 cái gì đó ức chế vô cùng.

CaSauChuaPro thích bài này.
  4. [​IMG]
    Waiting......

5. AD thông báo là chúng tôi đang sửa chữa chứ có ai nói là bảo trì đâu

6. đền bù kiểu gì, số lần rs thì bằng nhau, chẳng lẽ công sức ngta cày cuốc mà bạn đòi được như ngta. ai bảo thoát ra làm gì.

7. ai thông báo với bạn là 10h?

8. Đọc kỹ thông tin thì nên đây nói !

9. Cái thằng k cày cuốc đòi bằng ngta, ngu người.
    xem lại dòng thông báo của ad nè http://diendan.gamethuvn.net/threads/co-van-d-v-kt-ni-mang-chung-toi-dang-khac-phuc.848817/

10. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Thông báo này k phải thông báo bảo trì nhé.Bạn muốn ng khác lịch sự thì đừng có ngu với ngốc gì ở đây nhé.
    Đây mới là thông báo nè http://gamethuvn.net/?page=news&id=1261&content=Thong_bao_bao_tri_Vuong_Quyen_den_10_gio_07.09.2015
    Tỏ ra nguy hiểm gì ở đây?
    ai biết dc là lỗi từ lúc nào.Lượng ng bị out phải gấp 3 lần lượng ng onl,mấy cái thành phần cơ hội + ích kỉ may mắn còn trong game thì bắt đầu ra toppic này dìm hàng.
    Nói với ông 1 bí mật nhé,nhớ đừng nói với ai nhé "ad thông báo sau khi đã có lỗi và đã có lượng lớn ae bị out,chứ ad ko biết trc để thông báo đâu".Ông mà biết nghĩ ấy,thì đừng có nói thêm nữa nhé.
    Còn các ông bỏ công ra cầy,chúng tôi cũng bỏ công ra ngồi đợi dc cầy nhé.trong lúc sv lỗi các ông ở trong game kiếm dc bn B,nếu sv onl đủ thì liệu các ông kiếm dc ko?thiệt thòi của bọn tôi ko phải lỗi ở bọn tôi nên đừng kêu bọn tôi PHẢI chịu.

Last edited: 6/9/15
    CaSauChuaPro thích bài này.
  11. Nc là cuối cùng ad chưa ý kiến gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi