Góp ý GT xem xét có tiểu xảo bẩn trong game

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhenhDZ, 1/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Thằng trung gian nào làm thì dlcm chúng mày nhé, bố mày biết là chúng mày dùng cái trò này để phá bố mày nộp rena , phá bố mày trong lúc PK CTC và ôm PA CTC rồi đấy.
    Khôn hồn thì bỏ ngay cái trò lol này đi không bố mày và 5000 ae đã phát hiện ra sẽ cho mày mất nhiều thứ lắm đấy. Chúng mày sang XQ rồi học cái thói thủ đoạn bất chấp thế à =)) Bố mày khinh !

2. KhenhDZ

Xong vào lại bình thường ms vãi cả l...
    Yêu cầu mod @qdung93 gửi thẳng về adm @fantasymc dùm với. GT chán điều hành game rồi, cần lắm 1 sự can thiệp từ ADM tổng.
    Đây chắc chắn là 1 trường hợp lợi dùng quyền mod can thiệp game !

GaketaoPK38, le ducBaBykool1 đã thích.
  3. Dù má ctc cũng bị vậy

4. KhenhDZ

PM cho GT đi anh ơi, có ảnh rồi đấy =)).
    Có cả ngày giờ luôn kìa anh.
    1/7/2017 giờ trên ảnh =))

5. Mùng 1/1 a lì xi GT yêu quá chặn Zalo a rồi:D:D

6. KhenhDZ

Anh có biết trong CC đó là ai không anh =)).
    DCS1 đấy anh ạ. Đ.M bẩn thỉu thật

voivoiceanhvaemct đã thích.
  7. Để Anh làm việc :D đã thế cho nó nát cmn bét luôn đê

anhvaemctKhenhDZ đã thích.
  8. người ta có quyền:D

9. căng rồi
    vụ này chắc lên trang nhất

10. thôi chết rồi cái vụ này là mình chơi đây mà =))

11. đẹp mặt đúng là gần mực thi đen gần đèn thì sáng mà chơi lũ bẩn thiu thì đầu oó dc nhồi nhét toàn...

12. hóa ra cao thủ đi cc dạo này cùng mình đây ^^

Kiên99me0Lu0iPro đã thích.
  13. Cái thằng nào mà đã dính dáng đến TonyNguyen XQ thì mưu hèn kế bẩn nó sẽ ngấm vào máu.
    *** đến cái CC dc viên B Cre mà nó còn giở trò thì mai bố mua chục cái ghế, chúng mày ngồi lên rồi bố quỳ xuống bố vái.

14. Hơi lệch chủ đề 1 chút, hỏi ae là đã được chửi chưa ạ ??? Tự nhiên giờ nghĩ tới cái vụ này từ nộp rena + CTC + đua top + đến cái chuyến CC cũng bị thì nói thật là ...

D.m mấy con chó giẻ rách hãy đặt mình vào vị trí ng khác, khi mà ng ta hơn hẳn chúng mày ko chỉ về tiền mà ng ta vẫn chơi đẹp hết cỡ với chúng mày xong đến lúc chúng mày chơi lại ng ta thế này ... Như chúng mày chúng mày chắc chết c.m.n vì tức ấy nhỉ :))

Giờ blog y án cho nó 1 tháng và khóa thành lại luôn là vừa !

P/s: Định chửi chúng nó tiếp mà thực sự cái lever của mình giờ cũng đ' thể tìm ra dc từ nào để diễn tả dc độ khắm bẩn của chúng nó nữa ... Nhạt

KhenhDZ thích bài này.
  15. Anh đi thì dk chứ Khểnh đi kích diisss anh ko nói gì;))

16. Đêm nào đy chẳng gặp con mặt phụ khoa DCS1 =)) Toàn cho nó tự vả vào DK nó chết xong chắc tức mình với K quá mới giở trò kick dis CC và éo ai ngờ vì 1 phút ngu xuẩn thành vỡ cmn nở ra hết luôn mọi chuyện !

Toàn bọn ngắn não óc chó =)) Ko thông minh ra dc !

voivoicehoangdieu đã thích.
  17. Yêu thương nhau gì đâu mà, đâm và chọc nhau thui kaka

Last edited: 1/7/17
  18. nghe chừng bác này cay cú gì mà cmt bức xúc thế

19. KhenhDZ

à thì e cũng chẳng có vấn đề gì, cơ mà đ' nói ra thì rồi 1 ngày nào đó mcok đang up top cũng bị kích bẩn, mọi thứ trở lên ko kiểm soát dc vì chính quyền lặng im thì đến lúc đấy a lại ước sao LM mình k có lấy 1 trung gian =)).
    Mà không khéo nộp rena thua 800 rena vì bị nó chơi trò bẩn này lại tức đến thổ huyết chết.
    Em thì xong rồi, chuyện đã rồi chờ công an vào cuộc, nhưng a mà chống đối e thì lợi thuộc về bọn bất chính đấy k phải là cho anh đâu à. A vẫn cùi như ngày mềnh gặp nhau =)), cùi cả chơi game lẫn suy nghĩ =))

hoangdieu thích bài này.
  20. eo ơi game này có can thiệp thế này để chuộc lợi thế thỳ chơi cái gì huhu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi