Góp ý GT xem sao chứ cứ lỗi thế này thì chán lắm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhânYêu88, 25/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hnay em săn RT lúc 8h sv 7, em gặp rồng đầu tiên, lấy DL Triệu hồi EF và DW, theo bình thường thì ai lại sau chắc chắn ko ks dc em, DW đốt lữa 8x K dame, ef và DL cave thôi, đang đánh 1/3 máu thì dw dame ko ra nữa mặc dù vẫn trong game, chát dc bt. thấy bên DL hiện dw cũng đang đốt nên cố cầm cự, thế là 1dl lại ks, dl em thì cave nên chẵng deo DQ hay tăng dame gì nên dame phụ có 2x thôi, thế là dame xong DL kia ăn rồng, cái chuyện lag kiễu này em gặp nhiều rồi. mà sao post hoài GT ko fix nhỉ, log 1 lúc 2 3 ac, có acc BT, có acc đang choi bt mấy tiếng tự nhiên lag dame ko ra, kinh nghiệm cug chả hiện lên mặc dù đang onl game pm bình thường, thông thường phải thoát hoàn toàn rồi đăng nhập lại, nhưng như thế quá phiền, em đang PT phải thoát ra, đôi khi vừa vô BC cũng ngậm ngùi atl +f4, GT xem fix nhanh lỗi này chú ae ức chế lắm. với cái lỗi move nữa, đang chơi bình thường ko sao, tự nhiên move chuyển map cái là lag một màu đen thui, lại phải thoát hoàn toàn. @GangterMU @fantasymc

2. GameThuVN(11_25-08_23-0001).jpg GameThuVN(11_25-08_23-0002).jpg có Thoát ra cũng ko dc, phãi tắt hoàn toàn, pó tay

3. Dl t dame 8x dk 60 x2 lên nữa trên k2 gần 1/2 máu. Team kia 3 thằng lên vào phang. Nó lủm đc. *** hiểu tính sao. Lâu lâu gặp đc con mà như thế nên *** bgiờ đi ăn nữa.chưa biết tính thế nào

4. game lỗi nhiều thế nhĩ. gay ức chế vãi. sáng nay move maps vucanus éo được là muốn điên rồi

5. Buồn nhỉ lỗi này lỗi kia :(

6. DaVinci

DaVinci Hiệp Sĩ

Lỗi rồi, đánh vẫn hiện dmg và exp, nhưng ko tìm party được

7. sang thần long đi anh em

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi