Thắc mắc GT vào tk boy0flower kiểm tra giúp cái

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TieuTuKoRe, 1/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình top 0 hai tháng này không có zing ssk mà tất cả ác top 0 khác đều có zing hay là riêng tộc sum top 0 là không có zing vậy cần câu chả lời của GT chứ game như này thật sự chán

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Ring ssk có giới hạn, và tỷ lệ randoom. Đâu phải chỉ riêng sum đó là không có ring.

3. hai tháng rồi bạn giới hạn gì tất cả top 0 đều có chừ ac mình hai tháng nay không có mới nói bạn ak

4. MasterPie

Ai nói Luận tất cả acc top 0 đều có?

Ngày xưa ring chỉ giới hạn 5 cái, sau GT cho lên thêm vài cái nữa. Top 0 trên 10 người nên chấp nhận hên xui thôi. UkThi cũng có ring đâu.

5. Tiểu Ma Đầu

Tiểu Ma Đầu Hiệp Sĩ

Mình thấy ae nào úp nên tóp thấy đuợc mà

TuyệtTình.Cốc thích bài này.
  6. cái này tớ chụi nhưng 2 tháng nay ko có ring chán vãi luôn kiểu nay ko top gi nua đỡ mệt người game giờ đi xg rồi chán cái game nay lắm rôi

7. game giờ nhạt vl rồi thôi nhường cho ae tâm huyết thich bon chen thôi ae mình nghỉ đc rồi đợi mở bh ban đc ac thôi luân ơi

8. giờ làm ăn thôi giải trí mà áp lực ntn thjf nghỉ cho khoẻ )

9. chắc GT ghét NV đấy rồi :-h(:|:))

10. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Ukthiyeuem 2 tháng cũng ko có ring ssk. Vẫn quẩy tung trời đc mà có làm sao đâu.
    Ăn nhau đâu phải là ở cái ring. Sao phải chán. Ukthi k nói thì chả ai biết nhỉ :D
    Chả phải bênh ai đâu nhé. Thấy ae đòi quyền lợi mình cũng thích đòi.

tinhvipnd thích bài này.
  11. Nói thật là cho có thì có cả ko thì ko có cả người đc người ko thế ko hay bảo do hệ thống nhưng có người tháng nào cũng có có người máy tháng đều ko có thì hơi buồn cười

12. MasterPie

Tỷ lệ randoom mà, mình xui thì chấp nhận thôi. Ring ta ý kiến thêm được là may rồi. Chứ như trước chỉ có 5 cái mà mười mấy acc top, acc không có ring dài dài.

tinhvipnd thích bài này.
  13. KhenhDZ

Vẫn thấy là bqt bỏ bê ae lắm, cũng thấy buồn lắm chứ. Đồ k dc mở =)), mở ra là có tận 2 con sum =)). Giờ đeo cho nvp ^^.
    Nhưng phải nên nhớ là có những cái mình đòi hỏi chỉ càng làm bqt thấy mình là thằng lắm lời => ghét.
    Ngày xưa tôi là thằng như vậy đó, nhưng sau r cũng biết điều hơn. Chơi thì chấp nhận còn có nói ra cũng chẳng giải quyết gì.
    UkThiYeuEm tôi cho đi cắm zen =)), lúc nào ae hô có đánh nhau lại vào, chả cần ring ssk. Chân thành mà nói thì ae đừng nghĩ thiệt hơn vs GT làm gì, hãy xác định là mình luôn thiệt đi thì đầu óc nó thanh thản.

tinhvipnd thích bài này.
  14. Tỷ lệ randoom thiên vị rồi. thôi del ac thôi

tinhvipnd thích bài này.
  15. ae nào ko c ring mà chán game thì để tut tốp đi or dell acc di =)
    để ae khác chơi

16. Ông có giỏi ông dell ac đi rồi nói người khác dell ac giờ mà gt cho mở bh đồ bán đc đồ thì cái ac cho luôn gt cần j phải delll cho mệt :)

17. Từ trước tới giờ vẫn thiệt mà làm sao mà gặm đc của gt cái j chỉ có nạp vào game thôi ae cũng off hết rồi ức chế thì nói ra thôi chứ có j đâu lúc nào cũng thấy thanh thản vì game quá nhạt rồi

18. KhenhDZ

nghỉ à :)), thế mềnh lại chơi vs quái rồi :P

19. kô có ring không muốn vào game thật ngày rs xg thoát game chứ có chơi đâu

20. Đen thôi đỏ quên đi..có tháng Police +TomMai con trả có w4 +zing ssk cũng trả thèm nói..GT từng nói BV chỉ có tứ Trụ hiặc giới hạn 6ac tốp 0 ma bây giờ xem bao nhiêu tốp 0 rồi..Hệ thông GT cài tự động nên trúng ai chấp nhận thôi:D:D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi