Thắc mắc GT và Ae xem có gì đó sai sai !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi quanbai001, 5/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sau khi bảo trì nhân vật zTheBlue bỗng chốc từ top 2 lên top 1 .bác @fantasymc xem giúp !

Last edited: 5/7/18
    anhvuong_gato thích bài này.
  2. Up cho chủ topic đạt đc mong muốn. =))

3. người ta up đủ loại mới lên được tốp, mình đây tranh thủ rs lên tốp nghe hâm hâm

4. hên vậy,nghe thông báo là có x2 reset,sao mình lại rớt 1 top nhỉ

5. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

ng ta là top0 quên rs bị tụt xuống top1, lỗi sv nên bị tụt top2 sau đó rs dc + lần cho tất cả những ai bị lỗi.
    Các bố chỉ rình đớp đít ng khác là nhanh =))
    Có cái thằng *** gì ấy từ top5 lên thẳng top0 thì *** đớp đi?
    Ngứa *** cho cái toppic này.
    Thậm chí ng ta thích ng ta quên rs vẫn top0 đc đấy, bố mấy thằng lamx loonf toàn đi cửa sau còn cứ bày đặt văn vở.
    Chuyên quên rs xong đi xin gt fix giờ vào soi mói acc ng ta trong khi ng ta đàng hoàng. Đúng cái loại vừa ăn cắp vừa la làng.

OhBabyBaby thích bài này.
  6. Trong cuộc sống có những người khi không được như ng ta thì ghen tị và cay cú. =)) Đi nước ngoài xuất khẩu lao động mà k suy nghĩ thoáng giống Tây 1 chút nào cả. =)) =)) =))

Last edited: 10/7/18
    KhenhDZ thích bài này.
  7. éo hiểu sao cứ cay cú xkld nhỉ kkk .game này ko có mấy thằng xkld thì mấy đồ ngon chắc éo có đâu nhỉ .
    À mà thôi .bênh ae xkld tý thôi .khổ thân xuốt ngày bị chửi xkld :) .
    Còn vấn đề tụt top ta thấy éo công bằng thì ta post thôi .gian lận game gì ta éo biết .mấy thằng con ông cháu cha trong game thì ai cũng biết mẹ rồi .nịnh hót thì éo phải nói :) ,còn từ trc tới nay ta chơi game đồ đạc đều do ta tự kiếm và mua bằng tiền của ta .chẳng đi lừa gạt ai cả .
    Nói cho vuông .đừng có vào theo đàn ở đây :) .đây là pic báo lỗi chứ ko phải chửi nhau .

Last edited: 11/7/18
  8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Đó là lỗi game, lỗi hệ thống, người ta có vi phạm hay lừa đảo gì ai mà tố cáo?

quanbai001 thích bài này.
  9. tố cáo lỗi trong game ấy mà :)

10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Cái này bạn gọi là báo lỗi. Chứ họ có hack, lừa đảo, hay làm gì sai phạm đâu mà tố cáo. Lỗi thuộc game mà.

11. Thanh niên cay cú Kiện cả vụ sieuxinhBV mà có được đâu:D..toàn chó gen ăn tức ở:))

12. ai kiện sieuxinhBV thế thanh niên .nói rõ nhé đừng vơ đũa cả nắm .mà nói thẳng để mà ghen ăn tức ở thì ối thằng tức hộc máu ra đấy .:))

13. Giờ tao mới biết là nhiều chó thật. Chỉ chực mình tụt quần cái là lao vào đớp ngay. =))

14. Bạn nói nghe như *** vậy. :)) game k có mấy thằng xkld như bạn là k có đồ ngon à? =)) chơi từ bao giờ mà thở ra mấy câu nghe hãm thế? =))

15. Đấy tao nói chung cũng kiện như mày ấy..nghĩ cũng buồn cười cho bọn mày hở tí là cắn sé:))

16. bạn mở miệng nói đã thấy bạn kém hiểu biết vcl rồi .trước khi nói ai đó bạn lên tìm hiểu kỹ rồi hãy nói nhé !
    Tiếp là mình ko khinh bỉ xkld .vì có rất nhiều bạn là người xkld lên biết vì miếng cơm manh áo mới phải xa nhà .
    Còn tôi thì bạn tìm hiểu kỹ đi nhé :) ,sang nước ngoài có nhiều cách ko chỉ xkld mới sang đc nước ngoài .
    Về trong game .không nhầm thì chủ nhân mấy acc top trước khi PH xác nhập đều đi nước ngoài nhé .éo biết có phải xkld hay ko kkk .tóm lại ko biết bạn bằng ai ko mà nói mấy câu muốn ** vào miệng ấy :))

17. Bạn nói chung mà nghe vẻ đang nói cả G bạn ấy nhỉ .xem BV trước khi PH chưa sang nó có cắn xé nhau ko .sau khi PH sang có vài thành phần nói thẳng là mất dậy .game chơi thì ít mà chửi tục thì nhiều (à mà nhắc đến hở .các bạn hở cái gì nhể ) để các bạn hở ra đc cái gì thì game nó đóng mịa cửa rồi ấy chứ kkkk :))

18. Thằng chủ pic này càng nói càng thấy NGU . Ko nói ko sao nói ra bị bao nhiêu a e nó chửi mà ko biết nhục còn đi cãi cùn =))

19. lại thêm 1 con *** vào cắn theo đàn .để xem có bnhiu con :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi