8 về game Gt Giúp Tôi đổi số đt với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mrphongno2, 13/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi có 3 Acc : bên BáVương muốn đổi số điện thoại cũ đã mất sang số điện mới :-c Mong BQT và Gt giúp upload_2017-11-13_19-22-5.png upload_2017-11-13_19-21-26.png upload_2017-11-13_19-20-50.png

Các file đính kèm:

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Muốn đổi thì bạn tự đặt lệnh chứ nói kiều này GT không bao giờ đổi cho bạn.
    Giờ tôi lên đây nói NamXuongDi là acc của tôi, và sdt đó là số cũ, tôi xin BQT đổi cho tôi số mới, bạn nghe nó lọt tai không?

hoangdieu thích bài này.
  3. ban dùng lệnh đổi sdt do mất số ngay ớ dưới đó, sao 50 ngày k có vấn đề gì thì nó sẽ đổi đc. Đừng lấy mut gì nhé k nó hủy lệnh đó

4. Em phải nói là acc TomMai của em, mong GT đổi lại số dt mới cho em, thế nó mới hót, Acc NamXuongDi có vẹo gì đâu mà lấy;))

MasterPie thích bài này.
  5. kích vào chữ thay đổi sdt ý rồi sẽ có hướng dẫn trong 50 ngày ko đc lấy mut chỉ vào wet rs hay kệ sau 50 ngày là về sdt mới bạn muốn làm gi là quyền bạn ok

mrphongno2 thích bài này.
  6. chờ GT đổi cko thôi chứ 50 ngày lâu lắm tớ còn giao dịch bán đồ. chuyển đồ sang Acc nữa chứ ae :-o:)]

7. GT nào giám đổi cho cậu cậu lấy gì bảo lãnh số acc trên là của cậu mà đòi nhanh vs chậm
    ví dụ ko phải cậu chính chủ gt đổi cho cậu xong chủ acc vào kêu ai mà nếu cậu chính chủ thì ngại gì cái 50 ngày
    chốt lại 1 câu là *** pjo ngong đc GT đổi cho sdt GT ra cái luật 50 ngày rồi thì cứ thế mà phệt . Hết

MasterPie thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi