8 về game Gộp SV

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kieuoanhh, 17/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nghe thấy xôn xao có vụ gộp VQ với BV
    các bác rảnh rỗi vô chém xem có đúng ko

2. sv nào chả như sv nào. Chơi cữ chơi đi kaka

kieuoanhh thích bài này.
  3. e định đầu tư mua 1 vài cái acc. mà nghe nói gộp gộp này lại ngại ngại^^

4. Hôm này cũng thấy rộ mà k biết như nào đây. Chắc cũng tới lúc rồi ^^!

5. gộp đi cho đồ nó hạ. muốn có sét SK dùng ko tình trạng này ko đủ lực^^. gọi lại may ra dc sét cùi cui^^

6. Tại sao bạn nghĩ gộp đồ lại hạ. mình nghĩ rằng nó sẽ tăng vì nhiều ng chơi, hàng sẽ đắt hơn. k có chuyện đồ hạ đâu nhé :v
    Còn gộp thì đào ngọc vui hơn đấy :))

7. Làm ji có tăng. Trước jio gộp toàn hạ chứ tăng bao giờ.

8. mà k gộp đâu nhé :))

kieuoanhh thích bài này.
  9. Mong chờ j. Đón bão của adm thì chỉ có sấp mặt

10. gộp cho vui AE bá Vương kính chào quý khách

kieuoanhh thích bài này.
  11. sang hành VQ hả

Nguyễn-Nghĩa thích bài này.
  12. Bv sang đây ta củ hành kaka

13. mơ đi mà gộp ko có sự đồng ý của 1 số a e tay to, 1 số người chống lưng VQ thì còn lâu mới gộp mà những a e ý đồ toàn hàng chục hàng trăm tr gộp để họ chết à. CTC xong tháng nào cũng có 1 số thằng óc chó chuyên post tung tin đồn nhảm kiểu vu vơ, "sắp ra sv mới" tháng này đến " gộp sv" mà những thằng nào tin chúng nó còn óc chó hơn cả nó. Lúc nào cũng phải nghĩ chúng nó như mình biết cái đầu bùi gì có gì thì ở diễn đàn có hết. sát nhập thì adm đã post bài thông báo. Ngu vcl

MasterPie thích bài này.
  14. lại có 1 bài cmt kiểu chửi ng khác, khiêu khích chửi nhau. xin lỗi chứ DM bạn tôi động ji đến bạn. đây là tôi hỏi ý kiến mọi ng chứ tôi nói là gộp à. ko đọc lại cái topic đi' 8về game'

giacngo thích bài này.
  15. thấy sv xôn xao mấy hum nay. t đăng bài để mọi ng vào tám chuyện cho vui. nửa cmt đầu tôi thấy bạn nói có lý, nửa cmt sau là bắt đầu lòi não ra ngoài. chửi ng khác ngu ko có nghĩa khiến bạn khôn hơn đâu

Last edited: 18/4/18
  16. Lâu ra phết :)) Lịa im rồi đấy

17. 8->8->8->8->
    tay này hóng cl ji ko biết(:|(:|(:|(:|

18. gộp vào co SV thêm vui nhộn .còn đồ lệch nhau thì GT lại khóa tạm vào là ok . vụ gộp SV hay up

19. Nếu gộp SV thì thêm vui. Nhưng acc top 0 BV được GT cho W4 Full và ring SSK hàng tháng ,nên có sự chênh lệch rất lớn

20. giờ BV VQ gộp vào HN mới phê.nhìn cảnh ngựa chạy,sói đuổi mới háo hức làm thao

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi