Góp ý Góp ý vấn đề xuất hiện PTĐ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Biết Không Em, 7/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hiện có tầm 4 hay 5 map xuất hiện PTĐ phải k ạ :) sao ko xuất hiện 1 lúc các map luôn đi 5 con chỉ 1 con là thật thì nó đúng với cái nghĩa của ảo ảnh PTĐ hơn vậy :) còn như bây giờ chỉ cần 1 chút thủ thuật nhỏ là biết đc PTĐ thật hay giả thôi ad à :) vẫn mấy cái ông cũ ăn mọi người thấy ko ?? :)) toàn Zeus , LaoDongVat :)) vì họ biết đứng sẵn ở đâu đó có PTD và 1 nv họ đứng sv bình thường chỉ cần teessst SV thường là biết thật hay giả

2. sao bạn có thời gian mà ko tìm hiểu săn như người ta mà lại suy nghĩ thế chứ?

3. test sv thường là thế nào bác :-ss

4. mình quá nhiều thời gian và cũng biết đc săn như thế nào :) nhưng ko thể nào đủ mạnh dù trước mặt mình là PTD cũng ko ks lại họ

5. ông chỉ cần đứng 1 nv ở sv thường ko phải sv 20 là biết đâu là thật giả sai chặt đầu tôi đi :) thật ra ai ai cũng biết điều này

6. vậy lý do ở đâu bạn cũng quá dành rồi còn zj, nhiều ý kiến nọ kia trái chiều khiến chính mình cũng loạn cậu à

7. hợp lý thì mới góp ý ko thì thôi bạn có tiếp thu hay ko tuỳ

8. quan trọng là k ks lại mấy ông ý :))

9. thấy map vulcanus khá rộng mà pk thoải mái ADM fjx cho chỉ ra ở map đó thôi đi săn mới thú vị 5 con giả 1 con thật :))

10. lấy gì mà kss lại:)) đầu tư 10 củ à :)) họ ko cần đầu tư vì họ đã biết từ trước :)) còn những người mới tịu chết chưa hiểu mô ttê gì dù= rs :D

11. Nếu PK được thì ối thàng vỡ mồm :)) !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi