Góp Ý về việc đồ Socket

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Kevjn_kyoone, 21/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau 1 thời gian chơi ss4 và lang thang trên Raklion săn đồ Socket, cũng đã kiếm đc 1 số đồ khá là ưng ý và cũng đc gọi là liệt vào dạng " hiếm có khó tìm"! nhưng khi về định xoay lên 13 thì lại ko giám xoay vì sợ toạch mất :( nên a Fan xem sét cho bảo hiểm thêm đồ Socket nữa thì hay!
    đề cho a e có thể yên tâm xoay đồ lên 13 .

2. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

ủng hộ nhiệt tình, anh em vào biểu tình nào

3. tớ chưa có được đồ nào dù cũng có 1 số lần đi săn nhưng toàn đồ lởm nên không nhặt nhưng cũng ủng hộ chủ topic 1 phiếu

4. cũng được đấy nhỉ anh em vào ủng hộ cái

5. đồ nào hiếm thế câu..tớ có 1 bô thần thoai..5sk..+QV 5SK..sài dc hem nhi?admin ko cho bảo hiểm thì thiêt thòi quá..Hùng huc di săn cả đêm..may dc mon 5sk.ép+9 đa~nhuc..xuay nen+10 xit...nan?

6. Đồ socket cũng chỉ là đồ thường mà, bảo với ADMIN rồi nhưng chưa có hồi âm, có cây Quỷ vương mà có bảo hiểm được đâu, thằng nào nó phi shop thì hay, ha ha

7. Pac HOA Xoáy ghê wa..nghe giang Hồ đồn .bác có bÔ QV 5SK rui` còn giề..UOC GÌ Mình dc như anh ý ;:))

8. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Bộ Quỷ vương quá đẹp, thanh thoát, rất hợp với soul. Ủng hộ chủ Topic :D

Last edited: 21/12/09
  9. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Ai mua bộ Đế Vương + Vương Trượng Tối Cao luck 5sk hết.

10. Amyhuyen

Amyhuyen Thành viên mới

Ủng hộ Tùng nè . Quay lên 13 tặng mình luôn nhé ^^!

11. [​IMG]
    a e đừng thèm nha :D

12. MU ghẻ ai thèm ! ..............

13. Trong cash shop có 1 món tên là Talisman of Chaos Assembly có tác dụng : Bảo vệ món đồ khi nâng cấp từ LV 10-13 .Bác nào muốn đồ khủng thì đầu tư vào , chuẩn bị có dịch vụ cash shop !

14. ko thèm thì MUHN cũng éo có mà thèm đâu

15. doan720411

doan720411 Guest

mịa hôm qua xoay cái khiên vinh quang+l 4SK lên 12 rồi lên 13 nó tack thế là thẳng tay alt+F4. quyết định nghỉ chơi Mu (trong 1 ngày ^^) để ra chơi war

16. doan720411

doan720411 Guest

đù móa cái mu off line c.ú.t đi\:D/\:D/\:D/

17. A e ý kiến nào để Fan cho bh đồ socket đi

18. Đúng roài đấy Fan cho bBH đồ Sk đi ! kè kè đủ bộ roài mà chưa dám soay lên + 13 nè .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi