Góp ý [ Góp Ý ] Về Vấn Đề Đăng Nhập Bằng Mã Ưu Tiên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi oOKimBumOo, 28/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Công dụng của nó là chỉ cần vài bạc bạn có thể có 20 mã ưu tiên: mỗi 1 mã ưu tiên được đăng nhập quản lý acc 1 lần để mở banks khóa bank hủy BH đồ chuyển khoản TS ở banks, mua đồ chợ ảo lấy BH đồ ... kể cả trên Ipad, máy tính bảng hay trên ĐT có kết nối 3G hoặc WF

[VIP}meocon thích bài này.
  2. có nghĩa là 1 mã ưu tiên có thể làm đc tất cả các việc a nêu ở trên ạ?

3. Tất nhiên MUT là cao nhất làm được tất cả thậm chỉ để đổi SDT acc luôn nhưng đổi SDT thì nó cần thêm 1 mã xác nhận về ĐT nữa

4. giảm nhiều đấy anh

5. tôt nhât la ko quen biêt ko lên đưa MUT luân à ^^

6. cái này thì chuẩn rồi.

7. biện pháp tốt nhất để tránh hacker :">

8. vẫn có người bị chính bạn thân lừa đó thôi. hi hi

9. c.s đâu lường trc điều gì :))

10. Cuộc sống là vậy: sống chung với lũ, ko thể đề phòng được những người 'thân''. Ngay cả hàng ngày ta thở cũng ko phải là không khí vô trùng :)) thế nên mỗi người có cách đề kháng thế nào thôi

cauchuong thích bài này.
  11. giảm chi phí như ông bình nói nó lại tăng rủi ro mà anh
    tốt nhất thuê thì thuê cứ mình cầm ip cho chắc gạo và không đưa mã ut cho bố con thằng nào hết

12. cứ khoá bank lại....rồi ch nó cái mã ưu tiên...cùng lắm là nó cắm PO cho mình :D

• Cam đoan: tôi sẽ không đưa mã ưu tiên cho người khác. Tôi biết khi lộ mã ưu tiên, chúng sẽ ăn trộm toàn bộ acc của tôi.

• Có cái này rồi mà

13. Góp ý này sẽ k được chấp nhận :)

14. 1 mã ưu tiên chỉ huỷ đc 1 món đồ tuy có bất tiện 1 chút nhưng lại an toàn với ng chơi

15. Sao các bạn ko sáng tạo ra đấy là: xin Admin cho cả mục lấy mauutien qua đt đăng ký acc: MUT này chỉ dùng duy nhất mục đích cập nhật IP

16. 1 mã hủy được rất nhiều món đồ mà ông bạn

17. Người có tuổi có khác nói có lý ghê. hi hi

18. làm thế này AE mua bán đồ sẽ rất bất tiện.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi