Góp ý Góp Ý Về Những Sự Kiện Trong MuHn Tập 2>>Cần Admin và ae vào duyệt

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SkySky, 23/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Về phần 1 như tôi đã nói là vấn đề sự chênh lệch quá nhiều về đẳng cấp và trang bị của mỗi nhân vật trong mỗi sự kiện đã làm cho ae yếu kém về 2 mặt đó bức xúc cũng như bất lực hoàn toàn trong các sự kiện (trừ việc ngậm đắng nuốt cay nhặt nhạnh những thứ còn xót lại của những người được gọi là pro)>>>>>>>>>>Để khắc phục tình trạng đó tôi xin đưa ra 1 giải pháp có thể được gọi là công bằng đối với ae đó là : Thứ nhất là tất cả các sự kiện phải được tổ chức trong những sever riêng (chẳng hạn sv10)...Thứ hai là tất cả các nhân vật khi đã vào sever quy định sẽ có chung cùng 1 số point nhất định do admin quy định (tốt nhất là 130k point là vừa)...Thứ ba là tất cả nhân vật sẽ có sẵn 400 skill (chưa cộng)...Thứ tư là không nhân vật nào được mang đồ từ sever thường vào,mà đồ sẽ được mua từ shop (admin nên cho shop bán tất cả các đồ cuối của tất cả các nhân vật,là đồ lever 380 mới mặc được),những đồ này full max gia cường là ok nhất...Khi đã thoả mãn tất cả các điều kiện trên thì ae sẽ được chơi công bằng nhất,ae sẽ tự cộng point và tự cộng skill để nâng cao thêm kinh nghiệm (vì tất cả đều như nhau),ae sẽ thật sự trải nghiệm được những khoảnh khắc của bản thân mình>>>>>>>>>>>Từ đó ae sẽ tham gia sự kiện nhiều hơn vì họ dành được những phần thưởng bằng chính khả năng của mình.Tôi biết việc này sẽ làm admin tốn thêm công sức,nhưng mong admin có thể xem xét vấn đề này 1 cách khách quan

2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Vậy tức là khi tham gia sự kiện thì Admin cứ dọn cỗ ra mời các vị xơi thôi à.
    Ăn sẵn gớm thế.
    Còn về vấn đề đồ thì mình nhớ là Admin có nói sever thuộc dạng đầu tư, nếu muốn bình dân thì theo mình sang Hoàn Mỹ là đẹp.

anhk0nhuthe thích bài này.
  3. Giấy Trắng

Muốn có phần thưởng thì bạn phải làm gì đó chứ không phải là có sẵn nhân vật, đồ, ... rồi mời các bạn vác xác vào đi kiếm ăn.
    Hình như bạn chưa đọc câu 2 của mình.

4. Giấy Trắng

Bạn nghĩ trình độ của bạn cao nhưng bạn làm được gì khi người ta có đồng bọn và quan trọng nhất là USD.

5. Giấy Trắng

Bạn có trình độ pk, cộng point, cộng skill, nhưng quan trọng là bạn lấy đâu ra point và skill để mà cộng. Bạn nghĩ Admin cho bạn chăng? Không có đâu.
    Trong sự kiện Tân thủ tuy cùng 1 điểm xuất phát nhưng cái chuẩn bị như USD mang vào sever + đồng bọn + chiến thuật (cho dù nó xấu).
    1 lần nữa mình nhắc bạn đọc lại câu 2 trong #2 của mình.

6. để nghị chủ top vào sv tân thủ mà chơi nhé

7. Giấy Trắng

Bạn cho mình xin sdt mình nói riêng vài điều không tiện viết.
    Tiện thể ghi rõ tên + tuổi để tiện xưng hô. Cảm ơn.

8. Giấy Trắng

Chủ đề của bạn có Nội dung: "Góp Ý Về Những Sự Kiện Trong MuHn Tập 2>>Cần Admin và ae vào duyệt".
    Vậy theo đó thì những người như mình cũng có phần. Nó không phân biệt cao thấp, mới cũ hay những gì khác.
    Chốt phát là chắc chắn những gì mình viết bạn không hiểu, vậy bạn hãy đợi câu trả lời hoặc có lẽ sẽ là không có.
    Dù sao cũng chúc thành công.

9. Theo Dự nghĩ thì mình chẳng cần cầy cuốc, đầu tư mua sắm làm gì. Ngồi chờ bác Fan mở sự kiện tự nhiên có con 130K point. Đồ đạc đầy đủ chỉ việc đi PK tranh event thôi. Thế là bạn cho MU vào bước đầu giai đoạn sụp đổ. Đã học triết thì bạn lên biết điều đó. Đừng có kiểu ngồi chờ sung rụng :))

10. Nói như chủ top cũng không được, vì nếu đồ đạc và point có sẵn như vậy thì đâu có hay. Đã chơi game online thì xác định là phải đầu tư ít nhiều về tiền bạc hoặc công sức. Ai có nhiều $$$ , có đồng minh thì họ hơn người khác thôi, XH con người cũng vậy.
    Mình là 1 gamer không thích đầu tư nhiều, thích tự thân cày cuốc để mang lại thành quả cho chính mình như thế mới vui, nhưng chắc chắn phải ngậm ngùi nép mình với những đại gia khi mà họ bun $$$.

Mình nghĩ AD sẽ xem sét nhưng không thể đáp ứng đầy đủ nội dung mà bạn đưa ra được.

11. Chuẩn mem
    Thớt nói rất chuẩn lol
    mấy thằng đc coi là cựu ở MUHN toàn là thằng tự kỷ Max lv , chúng chỉ bít loanh quanh cái ao làng để ném đá ao bèo nhưng chúng có biết đâu rằng là ao làng thì càng ngày càng sâu có ném thế ném nữa cũng ko đầy đc
    Nói tóm lại là biết thì biết vậy miễn thắc mắc ,ko nói nhiều , chơi đc thì chới ko đc thì Nex . Đơn giản vậy thôi

12. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Thanh NghịGiấy Trắng đã thích.
  13. Giấy Trắng

Mình không thể hiểu là có lí lẽ ở đâu nói ao làng càng ngày càng sâu. :">
    Theo mình biết thì nếu không quan tâm chăm sóc vớt rác thường xuyên thì hiện nay ao làng toàn rác và ngập bèo.
    Rất hiếm có làng nào giờ quan tâm đến cái ao và chăm sóc cho nó.
    Đấy là hiểu theo nghĩa thực nhé bạn.

ThienMinh thích bài này.
  14. Giấy Trắng

Mình có điều gì không phải đâu nhỉ, mà đừng @ mình, mình tắt chức năng đó ngay hôm Update rồi. :">

bo02601 thích bài này.
  15. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Giữ quan điểm trung lập đi nào.

Giấy Trắng thích bài này.
  16. Giấy Trắng

Mình đang tư vấn, góp ý.
    Đang bấm thì tạch, chắc đang thử nghiệm.

bo02601 thích bài này.
  17. Tôi thực sự ko hiểu là bạn lấy lý do gì để mạt sát người khác trên 4rum?
    Bạn nên hiểu lý do mà người ta đã sinh ra 4rum để làm cái gì ? Hay để cho nhũng người như bạn đc sỉ nhục người khác , bạn cho là bạn có quyền phải không ? Tôi nói thật bạn đừng giận chứ như bạn thì cũng không nên cứ mãi loanh quanh cái ao làng làm gì nữa mà bạn nên làm những việc thiết thực hơn đi vì cựu như bạn chắc hẳn hiểu rõ MUHN hơn ai hết ,cho nên ae có ý kiến gì thì cũng chỉ là muốn tốt cho Game mà thôi nên xin bạn cũng đùng có những lời cay độc làm gì tội người ta
    Cám ơn vì tất cả

El Gringo thích bài này.
  18. Xin lỗi bạn ở đây ở MUHN hok có điều như bạn đang mong muốn Tim kiếm đâu. Thàng bỏ ra vài chục M và thằng hok bỏ ra M nào mà cũng đòi Côg bằng à. Bạn đg mơ hay trên trời rơi xg. Bạn hãy đầu từ tầm 100m vào game này rồi hãy đòi công bằng. Còn hok bỏ ra đồng nào mà muốn như những người bỏ tiền, chắc dạo này trời nắng gắt quá, mới bước vào đầu hè mà bạn đã như vậy rồi, liệu có qua đc mùa hè này hok? Admin có viết ở dưới chữ ký là " cuộc sống vốn không công bằng hãy tập làm quen với điều ấy"

Last edited: 25/5/14
    Giấy Trắng thích bài này.
  19. Giấy Trắng

Bạn nói đến "ao làng càng ngày càng sâu" thì mình nói đến ao làng.
    Mình nói câu cuối là:"Đấy là hiểu theo nghĩa thực nhé bạn.", bạn không hiểu à?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi