8 về game Góp ý tới a fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi ly93, 17/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sv mới update còn rất nhiều cái phải điều chỉnh. Mong a làm 1 bài quan trọng cập nhật tin tức sửa đổi những cái gì để ae tiện theo dõi. E trc chơi sv vương quyền và đã bỏ vì gangter cứ thi thoảng lại thay đổi về game và chủng tộc mà không thông báo gì cả. Về event gane thỳ có thể tự mày mò tìm kiếm nhưng về sức mạnh chủng tộc hay bảng master thỳ mong a thông báo vì mỗi lần rs master là mất hơn 2 ngày công e đi làm r.

2. Hợp lý...

3. đúng rồi đấy

4. ủng hộ 1 phiếu

5. Toàn phải đi hỏi đây.up nào

6. Chuẩn như Cơm mẹ nấu
    chữ cái gì Bác làm bác cũng im im thì sao các member bt được trừ các cao thủ hay ol hay tết mới bt

7. Fix ct thì ở sv HN có luật bất thành văn là "im ỉm mà làm". Càng công khal càng ăn gạch nhiều.
    Còn các bài hướng dẫn thì fan ko làm đâu, mấy mod khác bh rảnh họ sẽ làm

8. Fjx chủng tộc có thể k nói hoặc nói ko đúng vs fjx. Tuy nhiên cái bảng master ý. Nó có chỗ lỗi nếu fjx thỳ nên thông báo để ae cộng vào. ( ví dụ) thôi nhé. Còn nhiều cái trong game càn fjx hoặc đã fjx mà k thông báo

9. Cái gì cũng có thông báo trước để ae biết thì hay hơn, cái gì đột ngột thường hay bị sốc và bị đột tử

10. Like chủ TP ủng hộ 1 phiếu

11. Like
    Ghóp ý thêm với a fan trc khi thay đổi một vấn đề gì đề nghị anh lập Top trước 3 ngày để anh em chuẩn bị tinh thần, chứ không đùng một cái áp dụng luôn anh em ngỡ ngàng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi