Góp ý góp ý kiến về đua GUILD và đua tốp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi maxaco89, 19/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như ae đã biết thị trường đồ full bây giờ rớt giá quá mạnh hầu như k còn giá trị như trước
    thứ nhất hàng tháng ae đua GUILD đua TỐP phần thưởng là đồ FULL + 15 và + 0
    cũng chính vì vậy mà thị trường đồ bây giờ mới rớt giá mạnh như vậy
    thứ hai theo ý kiến của mình là FAN lên chả giải thưởng ae có thể = bạc như vậy ae có bạc để cày rs và thị trường đồ FULL sẽ giữ giá hơn
    hoặc FAN có thể chia ra < ví dụ như mỗi năm có 12 tháng FAN có thể chia ra 6 tháng đua GUILD và tốp là nhận đò FULL và 6 tháng là nhận bạc chia theo 1 tháng nhận bạc 1 tháng nhận đồ FULL >
    p/s trên đây là ý kiến của mình để giữ giá trị của đồ full nhé có gì thiếu sót ae bổ xung và cho ý kiến nhé

yadhannaS thích bài này.
  2. cu de len ss8 xem the nao

3. cũng hay đồ full mất giá thật

4. Đầu tư chạy thế là đc rồi còn gì. Còn hơn nh ae khác, mà bác fan chắc cũng tính, nếu cho ăn đc thì xấp xỉ cái lãi hoặc thiệt hơn tý

5. Thị trường fai có lúc thăng lúc trầm chứ:)) giá rẻ thì ae mới chơi có lợi mà

6. Thôi cứ đợi lên ss7, ss8 xem thế nào.

7. Cứ góp ý đi, biết đâu lại có cái dùng được.

8. Trên đây là suy suy nghĩ và ý kiến của mìnvacó thiếu sót gì ae bổ xung thêm nhé

9. vote 1 phiếu cho bạn, cái gì nhiều cũng rớt giá, cứ thế này trước sau gì QN thần ma, thái dương cũng bị bão hòa, mong bác Fan bình ổn số lượng đồ Full

10. Bác Fan thu mua lại là ok ngay ấy mà :D

11. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Vote 1 phiếu cho chủ top.

12. ý kiến hay :D

13. Các đại gia toàn tính cho đại gia, các sự kiện lớn anh em cùi không ai có thể theo được, mà cái gì cũng đòi hỏi quyền lợi hết, toàn cho hàng khủng không à, chưa có sự kiện nào hoàn chỉnh cho anh em cùi hết thì làm sao mà kiếm đồ được chứ (kiếm được thì bán rẻ có sao đâu).
    Từ đua guild, đua top, săng rắn medusa, ... toàn hàng khủng ăn không à, kiếm thế chưa đủ sao mà giờ còn đòi hỏi nữa, đua các top đó được chừng đó là được rồi, anh em cùi có được gì đâu.
    Góp ý: Bác Fan nên tổ chức sự kiện gì đó để các anh em cùi có thể săn và kiếm đồ Full, để anh em cùi không mua đồ của mấy thằng hàng khủng nữa. cũng là cho anh em cùi bắp có cơ hội kiếm đồ ngon, gắn bó với game hơn.

14. Các bạn lại làm Fan đâu đầu.

15. bạn nói như vậy là k đc đây là ý kiến đóng góp của tôi và mọi người tham gia gamethuvn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi