Thắc mắc [Góp ý] Giá ruud/1món đồ hoàn hảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Tay Thép, 31/5/16.

?

Tăng giá ruud cho đồ ex ?

1. Nên tăng

96.0%
  2. Không nên tăng

4.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lên ss11 đợt này mình vẫn đang tiếp tục gắn bó vs MUHN, càng yêu MU gamethuvn.net nhiều hơn.

Về các tính năng games thì quá hay. đồ hoạ các bạn chọn độ phân giải cao khung màn hình lớn là ok.

Tạm gác lại mình xin được đề cập đến vấn đề tính tăng : Thu gom đồ củ (đã bỏ chỉ còn cho đổi ngọc = rinh + pen ex)

Từ ngày lên ss11 giá zen giảm cái này cũng một phần có lợi cho gamer. Nhưng giá ngọc bất ổn leo thang.
    Mặc dù @fantasymc đã có biện pháp cho quy đội ex lấy ruud để đổi lấy ngọc.
    Còn có cả sự kiện đào ngọc hàng ngày nữa.

Nhưng mọi thứ trở nên khá khó khăn vs ae. Mong được bác fan xem xét fix giá đồ ex ở một mốc tối thiểu như 500 ruud chẳng hạn đàng này như ri thì người nông dân biết làm sao.

Với những món đồ như bên dưới từ việc săn boss sự kiện hay boss hoàng kim rồng vàng...thì mọi công sức của người chơi bằng con số 0.

nghoanddCun vs Tutj đã thích.
  2. Như giờ là hợp lí rồi 1 tháng nữa giá ngọc sẽ ở mức 400 nhé yên tâm

Bảo VyTay Thép đã thích.
  3. Bạn đọc tiêu đề mà chả chịu hiểu. Nhiều ae dành thời gian vui vẻ chạy boss, ăn kundun mà nhìn cái món đồ có giá ruud kìa :((

4. Cứ từ từ nâng cấp hết sách thuộc tính xong.thì giá ngọc giảm còn 300 đến 350 ấy.

Tay Thép thích bài này.
  5. Ảo nhỉ. Chua tung thấy món ex nào mà nó lại bèo giạt mây trôi the lày

Tay Thép thích bài này.
  6. Zen rẻ thì PK thoải mái, chuộc TM hay làm gì cũng thích. Ngọc tăng cũng hay. Đồ càng giá trị.

7. M hiểu ý bạn. Nhưng m thấy ss11 ngọc kiếm quá dễ ko nói life và cre. Trc m chơi 1 tháng ss8 chịu khó săn bắn với đc tầm 300 ngọc. Vậy mà ss11 1 tháng m chơi ýt hơn mà đc gần 1k ngọc. Vậy là bạn hiểu chứ

PhucCoiTay Thép đã thích.
  8. Ss11 này cày cuốc săn boss ko lên ngôi như ss8 nữa. Cày cả ngày đc vài ngọc lại còn mệt người. Chỉ có đi pk phá phách mới là chính đạo :D

Bianconeri, Tay Théptoiy3u3m đã thích.
  9. pk phá phách là chính đạo ư :)))

renlynguyetTay Thép đã thích.
  10. SS8 nếu có thời gian chạy boss vàng..sự kiện một ngày bèo bọt cũng gần 100n rồi bạn à.

11. Ss8 chăm cày 100n 1 ngày là bình thường nhé

Tay Thép thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cần j chăm. Ngày cắm 5acc/1Pc nhọ lắm cũng gần 200ng, còn acc chạy boss ngày 4,5 chuyến cũng 100ng or hơn.

Tay Thép thích bài này.
  13. PC 5 acc cơ á. bán PC k vậy8-};)

14. em chạy cái nhỏ nhất là 900r, còn đâu mà chi trung bình là 1,3k R

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đang nói SS8, còn giờ muốn 5acc trở lên thì làm cái máy chủ ảo. Nhưng mà h cày rác có ăn thua nữa đâu mà cắm nhiều.

Tay Thép thích bài này.
  16. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đang nói SS8, còn giờ muốn 5acc trở lên thì làm cái máy chủ ảo. Nhưng mà h cày rác có ăn thua nữa đâu mà cắm nhiều.

Tay Thép thích bài này.
  17. Sao ss8 bạn cày ngọc cùi thế :) ? Ss8 ko được pro như @renlynguyet hay @tocbacvjp nhưng đều đều cũng 50-70 ngọc . lên bản này cày được ít hơn lý do ở chỗ con rồng loren,noria,devias vs số kundun xuất hiện từ loren đến map atlan được ít ruud quá
    Được cái cày zen dễ hơn nhưng giá lại giảm nên cũng ngang vs ss8

tocbacvjpTay Thép đã thích.
  18. em ngÀY NÀO CŨNG 3X2 BOSS= 6 MÓN + 4 MÓNCAMSWS AUTO NHẬT ĐƯỢC, VÀ HIỆN TẠI ĐANG AUTO ĐÃ ĐƯỢC 5 MÓN ( CÓ VẺ CÁI BÃI Này hêN thẾ)

BianconeriTay Thép đã thích.
  19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Những map cày rác như da2 vs tarkan nước giờ chả có bóng nào, thậm chí cả island cũng thưa người, trước thì ks nhau, đông nghịt, giờ đây thì vắng tanh.

Bianconeri thích bài này.
  20. Bạn làm thế nào mà đc tận 1k ngọc trong tháng vậy. Có thể chia sẻ với mình chút ít kinh nghiệm được không? Cảm ơn!

21. Giờ còn k3 là đông vui .à mà có map barack giờ cũng đông nữa làm nv3 cho nvp mà vất vả lắm :(

tocbacvjp thích bài này.
  22. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Lấy nhiều acc săn boss nhiệm vụ thôi. Chứ chả còn cách nào hơn, cắm bãi vip đi chăng nữa ngày giỏi lắm dc 10K ruub

BianconeriPhucCoi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi