Góp ý Góp ý 1 chút về 15 nhiệm vụ hàng ngày, GT và anh Fan ngó qua 1 tí

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 14/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ^^ em chửa kịp buff quái arenna bu vào teo ngay trong 1 nốt nhạc

2. +tầm 2-3k vit +bùa máu mới trụ đc. Bơm máu ko ngừng luôn

3. xong đánh nó còn không rớt ấy+ toàn sính 7 ngôi mới đau

4. Vì tìm năng của bạn dc quánh gía cao nên mới dc 7sao đó ;))

BaBykool1 thích bài này.
  5. Cái nhiệm vụ này ăn con nào cũng được vì được rải khắp bản đồ trừ cái con chiến binh bò sát không thể ăn nổi

6. cái 1 2 3 thì toàn 3 sao đù nản ghê người bạn à

7. Cái topic đề xuất ý kiến như vậy mà mấy thím hết xin xỏ rồi tới chém gió vấn đề tào lao, đến cả admin ngó vô cũng đọc qua loa ko hiểu nội dung là gì :))

8. chưa có đồ nên chủa làm NV thành công 1 lần nào

9. Công nhận với ông này. Hn t cũng bị miss vì cái con bò sát. Kiểu *** đâu vừa ít lại còn bé tẹo. Chưa nhìn thấy đâu đã lăn đùng ra chết. Vào arena 3 lần được 4 ngôi sao mà yêu cầu nv là 5 ^:)^ Từ mai cứ 500m 1 ngày cho nó gọn nhẹ, khỏi phải canh giờ arena |-)

10. ^^ unge hộ bác này :D... dk làm thấy rõ ngon.. mình EF hẹo liên tọi :D

11. ko phải là e yếu mà, e đã bảo là từ khi ra nv hằng ngày ngày nào e cũng làm đến nv13 cho con elf, chỉ bắt đầu từ hôm thứ 5 đến giờ là ko trụ dc 2s ở karutan, rõ là lỗi game or AD fix gì đó thôi chứ đâu phải tại e yếu :/

12. Mọi Hôm hào hứng làm Q15. 1 Mình Solo cũng xong. Sáng Sớm nay Làm Gặp đúng E LinZa davias ở cái chỗ góc đó đã ít lại mãi mới xuất hiện 1 con, tìm mỏi mắt mới đc 1 sao. Lại đến Lv Map Dungeon đánh nhện Độc . còn thối Tai hơn nữa lên đã bỏ không làm nữa.
    Đã thế ngày độc này lại Toàn 10 sao mới chết.
    Đã Gác kiếm. Q15 với 16

13. nay đang tính làm đến Q15 mà thấy nv mẹ nào cũng 10 vật phẩm =)) dẹp luôn

pyongseng thích bài này.
  14. Chắc tại hôm nay CN đó, nên Admin tăng độ khó cho ae ^^, mình làm Q13 thôi, nay x2mt cũng dễ cắm mà

pyongseng thích bài này.
  15. Ngày chủ nhật thì càng phải cho ACE dễ thở chứ, Cả tuần cày vật vã rồi. và tạo điều kiện cho ACE đuổi TOP chứ...!

16. chắc tại mình chốt nhầm câu dễ quá nên admin thấu hiểu được =)), xin lỗi anh em nhé

17. /vitri ****Rola > SÁT !

18. h đến làm nv cũng phải cắm nhu cắm mt thế này căng quá :))

19. Sáng thấy thế đưa Bài thắc Mắc AD đã xoá ngay rồi. (*_*)

20. Còn cái phó bản vào cắm hết h đúng 1 lần xong bây h chỉ để move vào rồi ra cho hết 3 lần để nhận nv ngày.

pyongseng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi