Góp ý Góp ý 1 chút về 15 nhiệm vụ hàng ngày, GT và anh Fan ngó qua 1 tí

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 14/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn quên là lv6 trở đi mỗi lần rs bị trừ 10% ah. Cứ cho mỗi lần 40' ko bị trừ đã mất 14*40 = 560p ~ 9,3 tiếng còn nếu bị trừ ít nhất thời gian cày cũng phải gấp rưỡi là gần 14 tiếng. Đấy là chưa kể bạn phải ngủ, phải ăn. Trong suốt 20 ngày bạn ko bị pk, ks sao? Chả nhẽ cắm đêm nào sáng hôm sau vẫn còn nguyên mạng sao?

pyongseng thích bài này.
  2. Mình có Gấu nhé......Bãi cui` ít bị ks chỉ có mất SV thôi.......chết thì ít lắm......!

toancoi132 thích bài này.
  3. Vậy chắc sv17 khác với sv còn lại rồi. Các sv việt nam chúng nó làm nv15 xong max cái là đi pk. Dù sao cái đó cũng là 1 phần hay của game nên t cũng chấp nhận thôi.

4. sv 17 ae toàn ae xa nhà nên đoàn kết lắm ;)) Chắc sắp tới lập hẳn liên minh bên sv 17 cho nó hoành tráng :>

pyongseng thích bài này.
  5. lập xong thẩm du tinh thần với nhau hả ;))

6. mấy cái phó bản này giống MU Ỏrigin quá. :D

ngoctuan29 thích bài này.
  7. ae xa nhà thiếu thốn tình cảm, giúp đỡ nhau tí có sao đâu ;)) cho nở hoa luôn :>

pyongseng thích bài này.
  8. Tên Nhân Vật........? DL HieuHero Nhé..........!
    Làm gì Có Ai chơi như ACE mình đánh rồng thiêng xong chia nhau Box............! Không có gì nhiều nhưng Nó chựa đựng biết bao tình cảm...........! tks.............!

9. Bạn Nhân Vật là gì lấy Jew ko vào Pm tôi cho 100 và ít box

10. deck tưởng ông nào ;)) cứ giờ săn boss là thấy, ks nhanh vãi chưởng ^:)^ t là XxHULKxX. Không có thời gian toàn cắm MT là chính :">

pyongseng thích bài này.
  11. Mấy ae sv 17 thường thì chỉ thiếu thời gian, chứ mấy cái đó thì thiếu gì \:D/

pyongseng thích bài này.
  12. Gặp Đại Gia rôi`............. Choi CHo Vui thôi chứ việt kiều như Ông thì VND đè chết ười.............!

13. tui có bị mất kết nối đâu

14. mẹ cứ tưởng việt kiều mà giàu à,ăn chơi trác tán về tay ko thôi mà :)

15. lâp đi cho em 1 slot

16. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Câu trả lời rất hay.

Người khác là được mà mình chưa làm được, vậy bỏ thời gian ra tìm hiểu xem người ta là thế nào. Đừng suốt ngày xin xỏ kêu ca, lâu ngày thành thói quen xấu, thành con người yếu đuối.

longcuti thích bài này.
  17. người chơi lâu làm 1nv đc 2 mt,còn bạn mới chơi thì 1nv đc 5 đến 10 mt.bạn xem ai có lợi vả lại mới chơi yếu nên ko ks đc bãi,toàn trạin bãi cùì có cái nv làm nhanh mà đc nhận exp nhiều

18. Đi qua bên này học thôi mà, có phải làm ăn gì đâu mà nhiều tiền. Nhưng được cái cũng ko phải nghĩ lắm ;)) Chơi cho vui thôi \:D/ ai sv 17 kết bạn giao lưu cái nhỉ :-c

19. Bác nv là gì. Hay train map nào .hnao em tim sin 1 slot pt nào

20. Đại gia thế. Cho em ít box ném lấy chút quần áo tránh rét đi[-O<

pyongseng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi