Góp ý Góp ý 1 chút về 15 nhiệm vụ hàng ngày, GT và anh Fan ngó qua 1 tí

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 14/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thoi các bác cứ kêu đi. Ai thấy 1 ty nhiều thì làm 500. Thử hỏi k có cái nv này. Các bác đập bùa rig gấu train ca ngày có nổi 300tr chứ đừng nói 500. Các bãi ngon k4 toàn pro ks với pk. Có mà train.có nv này đỡ rất nhiều sjc cho ae tt cày đuổi top

2. Thế gio lm 13 thôi. Câc bác kêu gt fix 100tr thì khổ. Lúc ấy không ai them làm cơ

3. Chắc lag.

4. bạn nên nhớ trên vukan quái giống nhau thỉnh thoảng có con khỏe gấp 5 lần con thường! bạn k trụ được là phải!

underworld thích bài này.
  5. Ha ha k ai giải quyết

6. e biết điều đấy rồi, nên e mới tưởng bình thường làm cố hết nv ở vucal, cơ mà chuyển qua karutan thì thật là thò mặt ra buff đầy đủ mà vẫn bị quái đập 1 hít về thành, mọi ngày e buff xong bật auto vất đấy ko xi nhê gì mà

pyongseng thích bài này.
  7. ad dạo này bận đi chịt xã giao r,bn top có đc giải quyết đâu

8. 1 ngày ông cắm k4 được bao nhiêu kinh nghiệm. E là quá ít so với 100tr exp.

9. T tưởng nv15 là đánh con ong chúa mà. Fix lại rồi ah

pyongseng thích bài này.

10. Không phải là fix lại mà là mỗi lần 1 con khác nhau...........! Cũng có thể là gặp laị con lần trước đã đánh..............!
    Quái thì ít người thì nhiều chúng nó lại còn dở trò đồi bại..............! Nếu mà yếu team kém thì phải 2-3 ẢRENA mới xong...............!
    BQT xem fix cho quái Q15 ra vùng diện rộng hơn và nhiều hơn cho các ACE cùng Tham gia..........cho Vui

11. Ông rs nhiêu lần.........? Tôi 1 Mình SOLO có sao đâu.............! Đi làm Q15 thì cộng nhiều Máu lên chút......và Mua nhiều Máu lên.........ấn Q liên tục vào....... có như vậy mới ổn............!

12. Bạn lại sai rồi.......... Mình Mới chơi và lần đầu hiểu thế nào là Q15 và Phó Bản ........thật đấy..............!
    Nếu là người chơi lâu thì họ Max max hoặc đi săn lấy tiền mua MT rồi ............! Tôi cũng như Bạn cũng newbie ah............! Biết mình yếu thì tập trung cày RS ........ khi có nhiều point đủ mạnh đánh MT sau............! Mình Đánh Ban ngày cày rs, đêm cắm MT ....1 mạch lên Max rs 18x MT 190 trong vòng 20 ngày.
    Lúc đầu Tôi đánh rs 1 ngày 2 lần cảm thấy rất vất vả........suy nghĩ 1 hồi và tìm ra cách đánh mới..........giờ rs 1 ngày 12~15 đơn giản ( lv 400 ).........Hãy nghĩ thử xem Minh` đánh NV nào điểm yếu điểm mạng ra sao và tìm ra cách khắc cái làm cho nv phù hợp hơn với hoàn cảnh...........thì Bạn sẽ thấy mọi thứ không quá nhàm chán.............!

13. T đâu có bảo game nhàm chán. T chỉ muốn game cân bằng hơn thôi mà. Đa số người chơi game đều là ng đi học hoặc đi làm, đâu phải ai cũng có thời gian rảnh như bạn. Mục đích của GM ra nv hàng ngày là để cân bằng game đó bạn. Còn nếu ai cũng cày được như bạn thì còn chuyện gì mà phải bàn.

pyongseng thích bài này.
  14. mục đích ra nv hằng ngày để tạo sân chơi cho nó vui bạn ạ. Cân bằng gì với bạn =)) sever ko đợi được bạn đâu mà đòi cân bằng, sống phải có phấn đấu đừng tỏ ra yếu đuối quá người ta ko đánh giá cao bạn đâu

ReivenX thích bài này.
  15. t toàn một mình lên solo vẫn làm nv ngon lành, có thấy ai pk đâu ;)) Sau 12h rs vào phụ bản exp rồi ra làm nv. 4h là xong 15 nv. Cắm MT đi ngủ |-) GG ez ;)) Tóm lại trong game cũng như ngoài đời vốn dĩ là không công bằng [-X

pyongseng thích bài này.
  16. Lại Nói rồi " rảnh như Bạn " đau lòng quá.................! Hiện Tại Mình đang đi lao động bên Hàn.... Ngày làm việc ít nhất là 11tiếng nhiều là 16~18 tiếng...........! không có thời gian mà thở chỉ có chơi cho vui. chơi cho quên hết những thăng trầm của cuộc sống..............! Vào game cho vui thôi............!

17. Ông giống Tôi thôi rôi`............toàn SOLO 1 mình ......lúc nào mà khó khó nhờ pt Buff rồi tự lại chiến............! Đánh đêm thì ít bị ks hay pk đánh ngày mấy thằng trẻ trâu nó cứ PK ( Mình thì cộng point train . mà không nhanh thì hết giờ arena lên đành tìm chỗ khác train )
    Kinh nghiệm của Mình là Nếu đã giám nhận Q15 thì chẳng có gì là không giám làm............ Làm xong Q15 trong ngày nhưng vẫn phải đi Arena hay các Map ít lui tới......đến để tìm hiểu xem vị trí quái........... Lần sau cứ thế mà đến đánh.........nhé !
    Chúc Các Bạn thành công..............!

18. cứ cho ngày bạn làm 11 tiếng còn 15 tiếng bạn rs 14 lần và cày MT @@. Lại còn trong 20 ngày vừa max rs vừa 18x MT. Hư cấu. Hay vừa lao động vừa cày MU ?
    Nói như b thì k ai đc có ý kiến? Ý t ở đây là cái nv hàng ngày có phần lợi cho người đã chơi lâu. Có ai nhận yếu với đuối. @@

19. Nói thì Bạn không Tin Bạn thử Hỏi @MrRomeo xem.............! Tôi Đánh mà Nó còn sợ.............! Tôi đánh chưa đến 40p max 400 lv .............! Bạn cứ thử xem sao.............! Lúc tôi Bán con EF max là 170rs 184MT.... và cày con DL đến giờ là đúng 15 ngày mà...........Giờ là 185RS 190MT...........! Có Bùa Bãi víp thì còn nhanh hơn nữa..........!

20. Chưa Kể Mất kết nối SV liên hoàn chưởng...........!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi