Góp ý Góp ý 1 chút về 15 nhiệm vụ hàng ngày, GT và anh Fan ngó qua 1 tí

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 14/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nó giống việc đánh lô xiên ấy. xiên 14 ván ăn rồi thêm con nữa thành xiên 15 con =))

2. :)) chịu thôi bbết sao bh họ có tính thế thì thua rồi :((

3. vuongtpc

vuongtpc Cư Dân

sao GT không cho nhiệm vụ 15 trong phó bản cho mọi người dễ làm

4. nói thế k có sức hấp dẫn

5. chung kết là cái nv 15 quá khoai . luộc mãi không được. tham là mất trắng chả đc gì

6. thế thì cố thêm tí cũng k sao :))

7. :))

8. Chả hiểu sao bỗng nhiên lại ra cái nhiệm vụ hàng ngày này. Ừ thì đồng ý là bớt nhàm chán nhưng AD có tính đến việc game sẽ ngày càng phân chia giàu nghèo? Giàu càng giàu mà nghèo thì mãi tụt lùi. Theo t nghĩ phần thường ko nên là exp Master hoặc nếu là exp Master thì ít đi khoảng 100tr-200tr exp cho nv15 là quá lắm rồi.

9. Cái nhiệm vụ 15 con chiến binh bò sát làm khó vcl.hôm mình ko làm đc nv đó mất mẹ cả giờ đồng hồ hì hục làm 15 nhiệm vụ

10. Tôi có vài lời thế này với ACE nhé...............! Cái Nhiệm vụ hằng ngày này là để ACE MT thấp đuổi Top ....không có lợi nhiều cho Top đâu nhé.......... Cái tiếp là phân chia giàu nghèo..... Bản thân tôi cũng mới chơi lại và không phải là dân cày tiền......SỰ phân chia giàu nghèo thì thời nào cũng có ....... Cũng như trong cuộc sống ai có nhiều thông tin nhạy bén là người có thể kiếm tiền ở mọi lĩnh vực và sẽ trở nên giàu có...........!
    Còn bảo làm xong Q15 cho 100~200 exp MT.....giờ 1tỷ nhiều người còn ko thèm làm nữa là bằng đó...........! Nếu là dân cày tiền thì họ ít caỳ MT lắm ....! CHủ yếu họ cắm săn đồ thôi.....được đồ họ bỏ tiền Mua MT...chứ ai cày làm gì...........!
    ...............thần chào..............!

11. =D>:-ss:-ss

12. MatDieuHau

MatDieuHau Chiến Binh

Nếu mà chưa có ẽpx MT thì 500m exp lên đc mấy lv nhỉ?

pyongseng thích bài này.
  13. Tầm 11MT gì đó..... Nếu có thời gian cố gắng mà làm...........!

MatDieuHau thích bài này.
  14. xem cái exp mt xem 1 cấp là bao nhiêu thì tính ra là biết mà

MatDieuHau thích bài này.
  15. trananh2

trananh2 Chiến Binh

Cái này mới dành cho dân nghèo này thím, ko có bùa gì, làm vui vẻ đến nv13 cũng được kha khá MT rồi, còn bạn muốn hơn người thì hãy đầu tư, còn ko ăn được 15 thì làm đến 13 thôi, tham thì thâm bạn à :)

16. cái này dân nghèo sướng thế còn gì làm đến nv 13 đc 500tr MT,bạn đi đâu kiếm đc trong thời gian ngắn nhất như vậy
    bạn yếu làm sao train đc master nhanh

17. 1stbimto g tinhAe train sv nào bác còn phải hỏi sao... cứ nhìn G là biết sv nào thôi

18. chuẩn em thấy caid này rất công bằng

19. k4 sv 13 vao` mà húp bác ơi

20. các bác cứ kêu. biết mình yếu lượng sức lần 1. lân` 2 không được thì làm 13 nv thôi. tham thì thâm. biết sức mình đến đâu chứ.. GT cho kn MT như vậy để ae con` tg săn bắn.không cho hỏi các bác nhứng bãi ngon tại k4 có đến lượt không.?
    các pro max max hết thì cũng bớt ng ks các bãi train. ae cũng dễ thở hơn. hiện tại 1 tỷ MT là nhiều. nhưng lên lv 400-500 nó lại là ít đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi