Thắc mắc Góc thắc mắc sau 10 năm quay lại

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Mininfinite, 15/6/23.

1. chúc mừng bác tái hòa nhập game sau 10 năm.

2. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

Bậy bạ vl :)
    Anh em lôi acc vào đứng xem có đúng như thế ko :))
    Cái % exp gen kia là do chênh lượng exp đánh quái nhận được thôi. Bên nào đánh quái nhanh chết sẽ bị giảm exp và ngược lại
    Chứ không có chuyện chênh người là chênh ẽxp đâu :)) nếu log đông acc vào map gen để bufff gen còn lại nó không chênh đâu :))
    Cứ vào lãnh địa ấy là thấy rõ

3. nếu tôi đúng còn bạn sai thì sao?
    tìm hiểu không đến nơi nói người khác nói bậy bạ..
    mời bạn đọc lại mục 90 trong bài đăng của amin
    http://diendan.gamethuvn.net/threads/cac-thay-di-va-tinh-nang-moi-trong-phien-ban-s15.1051010/

Last edited: 18/6/23
  4. Cô Đơn Mình Anh

Cô Đơn Mình Anh ™…Xin Say 1 Lần…™

5. Băc này nói chuẩn này:)):)):))

6. Thấy diễn đàn không có nhộn nhịp như trước mn nhỉ

7. Skill 3 là skill dư khi ae trên 400lv mt thồi đổi sang Skill dư 3, max skill 3 là 2000.
    Skill 4 là skill dư khi ae trên 500lv mt và max 2000 skill 3 thì đổi sang sẽ được skill 4. Max skill 4 là 200.
    Lvtt là tính năng riêng của gamethuvn, dùng để tăng dame và thủ thuộc tính của 3 trong 5 loại tùy ae trọn gồm: Lửa, Nước, Đất, Gió, Bóng Tối.
    Ám sát và Phúc duyên là tính năng từ các phiên bản ss12 trở về trước của HN1. Bây giờ ss15 thì k áp dụng nên k có tác dụng gì nữa. Những acc nào có điểm Ám sát và Phúc duyên thì đợi admin ra chính sách quy đổi sang một phần quà tương ứng nào đấy thôi...

Yangdu1102 thích bài này.
  8. Giờ là thời của FB và Zalo rồi ae....:D

9. Ồ thế à

10. ko phải.đây là thời top top

11. mé cái toptop xem live mà cmt nó bị hạn chế từ ngữ vãi ra ý

12. cmt chỉ là đẹp.hay quá.tuyệt vời.vân vân mây mây.chứ ko phải là từ ngữ liên quan đến chê bai.

13. Đau đầu lắm người ae ak

14. thanh34178

thanh34178 Tân Thủ

ai bán acc k minh muon mua choi trải nghiệm

15. có cặp dw sum bình dân đây ae

16. Bạn test sai rồi đấy.
    cái % ex đấy tính trên số lượng người đăng nhập của Gez vào máp Gez. Gezng càng đông % càng giảm mức tỗi đa +-20% nhé