[Góc sĩ tử] Tìm page vui, hài hước về tuổi học trò để xả "chét"

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi linh618, 9/8/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. linh618

linh618 Cư Dân

Hi các bạn/ anh/ chị, em là 98er, vừa mới thi THPT quốc gia xong. Cũng khá vui với kết quả thi đạt được, nên bây giờ muốn xả xì trét. Có ai biết page FB nào zui zui, giải trí mà bổ ích dành cho sĩ tử hoặc tân sinh viên thì chỉ em với, có link càng tốt, thks mấy bạn/ anh chị!

Last edited: 9/8/16
  2. phuong90

phuong90 Cư Dân

mình thấy FB cũng có nhiều page giải trí cơ mà ko liên quan tới sĩ tử lắm, mà bạn cũng 98 luôn à, giống mình, tính nộp trường nào thế?

3. linh618

linh618 Cư Dân

xem mấy cái ảnh chế vui trong page về thời đi học mà cười toét rún, có ai giống chế không =))

4. haha13

haha13 Cư Dân

kiếm đâu đó xõa đi bạn, mình biết website này có minigane vui lắm nè, chơi đc nhận vé xe miễn phí luôn http://oslakhatvongmuathi.com/

5. caca765

caca765 Tân Thủ

6. phuong90

phuong90 Cư Dân

dạo 1 vòng thấy page khá vui đấy nhỉ, làm nhớ lại thời mềnh thi Đại học quá

7. haha13

haha13 Cư Dân

xem cái MV Khát Vọng Vươn Lên của Noo mà mắt cứ rưng rưng, ko hiểu sao luôn ý, nhớ ngày xưa đi thi quá :'(

8. caca765

caca765 Tân Thủ

ths mọi người nhiều nhé, em thấy nội dung page hay đó, mà cái vé xe miễn phí là gì như thế nào vậy nhỉ?

9. phuong90

phuong90 Cư Dân

bạn lên trang này chơi game nè: http://oslakhatvongmuathi.com/
    nếu trả lời đúng 10 câu sẽ lưu lại tên trên Bảng vàng gì đó, sau này gửi giấy báo đậu ĐH chờ BTC xác nhận là có cơ hội nhận vé hà

10. linh618

linh618 Cư Dân

bạn ở trên cũng biết page đó hả, mình nghe nói page có học bổng khủng dành cho mấy bạn có điều kiện khó khăn mà được điểm cao nè

11. haha13

haha13 Cư Dân

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi