GMbv_Tung cho em hỏi cái......

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MrChym, 14/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không hiểu sao nick Mu DW của em cứ đi BC hoặc DV la dis. Anh có thể giải thích nguyên nhân tại sao không. Em đã test cả ở nhà và ngoài hàng net , nhưng kết quả đều như nhau. Mong anh sớm giải thích giúp em. ( Chỉ BC va DV mới dis còn train bình thường lại không sao ).

2. Yêu cầu bạn nâng đủ point cho tất cả các món đồ bạn đang mặc. Bạn cần kiểm tra xem thế này . Tháo hết toàn bộ đồ trên người ra xem còn bị dis ko , nếu không dis có nghĩa trong số món đồ của bạn đang mặc thiếu chỉ số cần thiết để mặc đồ

3. Em đã tháo ra và mặc lại, hoàn toàn không có món nào thiếu point. vậy mà vẫn dis hoài. nick DW của em Top 1 đâu cò thiếu point mà em không tăng thừa một chút. Đang cày point master ma di BC và DV dis hoài. hix. Có khi nào do lỗi em tăng agi không anh, em tăng có 5k5 agi thui.

4. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

5400 , ko dis , mức như Chym tớ cũng bị dis hoài . Có lẽ vì tốc độ của Soul lúc đó . tiếp theo là lên đến 7700 mới không bị dis , và dùng được chưởng rồng ( evil ) .

5. nhok_lak

nhok_lak Guest

ec đừng cộng điểm nhanh khi có bù MNS hoac sử dụng rượu tết hay bánh bột hoa anh đa.đis liên tục

6. sieunhan

sieunhan Cư Dân

em cộng điểm agi 4300 ko dùng dc trưởng rồng , tối vô lại dùng dc lun

7. cảm ơn Scor, có lẽ lần rs sau Chym sẽ chỉnh agi len 8k lun. Nhìu lần tăng 7k va 7k2 vẫn dis nên Chym mới chỉnh xuống 5k5. chứ tăng thấp quá Pk không ổn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi