GM dúp em về tải GG với ak

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi n3v3r.f0r3v3r, 26/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thưa anh là em chơi Mu tại quá lên mỗi lần chơi đều phải tải về nhưng em có dùng Usb rồi chỉ có điều mỗi lần vào SV phải ngồi đợi đến 1/88 rồi 1/37 đợi phải đến 50 phút ấy ak anh xem thế nào dúp em với trắc chắn ko phải riêng mình em gặp trường hợp này
    em đã làm thế này vào sv 3
    ftp://gamethuvn.net/MUHN/BVServer3.rar tải cài này về

rồi đến kái này
    http://bavuong.gamethuvn.net/trangch...d=171009010848

em làm rất đúng nhưng vẫn bị
    mong anh dúp em với

2. Cách khắc phục đối với trường hợp khi đóng băng hệ thống thì gameguard lại bị tải lại từ đầu:
    Đầu tiên bạn hãy lấy 1 máy để vào game MU Bá Vương làm sao cho nó tải được gameguard bình thường và vào được game.
    Sau đó Copy file GameGuard.des và thư mục gameguard Vào thư mục Mu Bá Vương sang máy khác đã mở đóng băng
    Sau đó thì đóng băng luôn và nhớ là không được bấm vào game lúc này nếu không sẽ mất tác dụng.
    Một điều ghi nhớ là bạn không được để gameguard tự động cập nhật lúc mở đóng băng nếu không khi đóng băng nó sẽ tại lại từ đầu.
    Đây là cách mà tôi đã làm cho dàn máy NetGame của nhà mình. Bạn cứ làm như thế là ok ngay

3. cách nào hình như ko ổn cái vì chơi quán nét chứ ko phải nhà mình chủ quán ko cho đâu tớ bảo cho luu bộ kài vào mấy chủ nó còn ko cho nè hjzz

4. GM léo thấy Đâu này..........

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi